`

Jump to content

ขอเปิดกระทู้ กิจกรรมที่ 2 ครับ ส่งความสุขให้กัน และกัน จากเพื่อนๆชาว 360DGO ครับ

79 replies to this topic

#1 Maple

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 27 December 2006 - 11:38 PM

มาถึงกิจกรรมที่ 2 นะครับ
รักใครมากที่สุด ก็ อวยพรปีใหม่ ส่งความสุขกันเลยครับ

งานนี้ ไม่จำกัดว่า เป็นใครนะครับ Admin หรือ Mod ก็อวยพรให้ คนที่รัก ที่ชอบได้ครับ
ขอให้ เลเวล มากกว่า นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3 ขึ้นไป
ใครยังไม่มีคนอวยพรให้ ขอคะแนนกันแล้วกันครับ อิอิอิ
1 คน ต่อ 1 คำอวยพร คร๊าบบบ

Edited by Maple, 28 December 2006 - 09:10 AM.

#2 turbo_geek

แปด

• High Royal Executive Members

Posted 27 December 2006 - 11:48 PM

ขออวยพรให้ คุณDinga ก็แล้วกันครับ "ขอให้มีความสุขตลอดปี ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่ง ปราศจากโรคภัยอันตรายทั้งหลายทั้งปวงครับ" :bye

ปล.อย่างนี้ถูกป่ะครับ? อ่านในกระทู้ข้างบนแล้วแต่ไม่มั่นใจ :her

Edited by turbo_geek, 27 December 2006 - 11:50 PM.

#3 BankjaNarak

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 27 December 2006 - 11:54 PM

ผมอวยพรให้คุณ Tomm ละกัน นัดกันในบอร์ดไปถอย 360 ด้วยกัน ทั้งที่ไม่เคยเจอกันมาก่อน

ขอให้ลุงทอมโชคดี ไฟแดงไม่พานพบ ลาภลอยมา และหาแฟนมาแต่งให้ได้ในเร็ววัน ก่อนจะแก่กว่านี้ :aha:

#4 Maple

Posted 27 December 2006 - 11:54 PM

ถูกต้องครับผม
ที่ถูกต้องคือ มีคำอวยพร และ คนอวยพร ต้องมีเลเวล ตามที่กำหนดครับ
นับ เป็น สลากที่ 1 คุณ turbo_geek อวยพรปีใหม่ ให้กะคุณ Dinga ครับ

#5 luzifer

ลูกสุด love ของบิลเกตต์

• High Royal Executive Members

Posted 28 December 2006 - 01:15 AM

ขออวยพรให้ พี่ Tonbo ค้าบ ขอให้มีความสุข นึกสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ และความทุกข์ ค้าบบ

#6 kunchan

SKATE

Posted 28 December 2006 - 01:31 AM

ความจริงแล้วอยากอวยพรให้หลายคลเลยอ่ะ คนจริงเขย่าจอก้ออยาก อิๆ

แต่อวยพรให้พี่ Tonbo และกันคับ คอยช่วยเหลือผมหลายอย่างเลยและยังได้พี่ขัดเกลา DOA4 อีก

ขอให้พี่มีความสุขมากๆในปีใหม่นะครับ อะไรไม่ดีก็ทิ้งไปซะในปีนี้และขอให้ได้ TV ใหม่เจ๋งๆเร็วๆนะครับ

#7 oatkung

Let's Play

Posted 28 December 2006 - 01:44 AM

ขออวยพรให้พี่tehmujinละกันครับ :555

ผมขอให้พี่tehmujin (ดี) มีความสุขตลอดปี นึกสิ่งใดสมปรารถนา ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ ค้าขายดี เปิดร้านเกมส์เร็วๆนะครับ อิอิ) :shame2

#8 Dinga

เซียนเกม

Posted 28 December 2006 - 02:05 AM

ผมก็ขออวยพรให้คุณ turbo_geek ครับ
ขอให้คุณ turbo_geek และครอบครัว มีความสุขตลอดปีใหม่ และปีต่อๆ สมหวังในทุกๆสิ่งที่ปรารถณา รวมถึงมีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรง
ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บรบกวน และขอให้สุขภาพของน้อง Xbox360 ของคุณ turbo_geek แข็งแรง อยู่คู่กับคุณ turbo_geek ตลอดไปครับ

:kanoiyom

#9 joojubjib

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 28 December 2006 - 02:07 AM

อวยพรให้พี่ hyde ละกันครับ สนิทสุดแล้ว

"ขอให้พี่ต๊อบ เอ้ย พี่hyde มีความสุขกับปีใหม่นะครับ แล้วก้อขอให้สลากอันนี้เป็นสลากในตำนานของเรา 2 คนที่จะได้เกม Xbox360 ติดไม้ติดมือไปอีกคนละแผ่นนะคร้าบ อิอิ"

Edited by joojubjib, 28 December 2006 - 02:08 AM.

#10 hyde

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 28 December 2006 - 02:13 AM

โห ไอน้องรัก อวยพรมาแบบนี้ งั้นพี่ขออวยพร กลับไปให้ล่ะกันนะ

"เริ่มต้นปีใหม่ที่จะถึงนี้ ขอให้จิ๊บ ประสบความสำเร็จในด้านการเรียน อย่างที่ตั้งใจไว้ และคิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา ซึ่งนั่นก็คือ แผ่นแท้ 360 นั่นเอง เย้ ๆ :555 "

#11 TONBO

Quit.

Posted 28 December 2006 - 02:25 AM

ขอโหวตให้พี่นินฯ (นินจาช่วยเจ้าหญิง8) ครับ เพราะตั้งแต่เล่นออนไลน์มา ผมเล่นกับพี่เยอะที่สุดแล้ว
แถมเป็นคอไฟติ้งเหมือนกันอีกเลยคุยกันถูกคอมาก และเป็นคนเดียวที่เล่น DOA4 แบบโต้รุ่งกับผมกันเลยทีเดียว
ผมนับถือพี่ที่เป็นคนค่อนข้างใจเย็น(ทั้งที่ผมเป็นคนใจร้อน) เวลาเล่นเกมด้วยผมรู้สึกรีแลกซ์มากครับ อย่างเล่น
GOW แบบ Co-op โหมด Insane ผมก็รู้ตัวนะว่าเป็นตัวถ่วง พากันตายก็หลายรอบ แต่พี่ก็ยังหัวเราะได้(ในขณะที่ผมเครียด)
ก็เลยรู้สึกดีครับ ดีใจที่ได้รู้จักและหวังว่าผมคงจะได้เล่นเกมกับพี่ไปอีกนานๆนะครับ :kanoiyom

และในปีใหม่นี้ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุขมากๆ ปราศจากโรคภัย คิดหวังอยากเล่นเกมอะไรก็ขอให้ได้เล่นครับ สวัสดีปีใหม่ครับ :goodluck

#12 P' Nick

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Location:226 Soi Somdetchaophraya 7, Somdetchaophraya Road, Khlongsarn, Bangkok, 10600, Thailand
  • Interests:Games, Movies, Musics

Posted 28 December 2006 - 04:21 AM

พี่นิคขออวยพรให้กับคุณ d-loop รวมถึงภรรยาและลูกสาว จงมีแต่ความสุข ความเจริญ มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง สมบูรณ์กันทุกคน และขอให้มีความสุขตลอดปี 2550 และตลอดไปครับ :numairu:

#13 fern_9668

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 28 December 2006 - 05:05 AM

ผมขออวยพรให้คุณหนึ่ง fat_evil ในฐานะที่รู้จักกันมานานแสนนานครับปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขกายสบายใจกิจการรุ่งเรื่องไฟแดงไม่มากล่ำกลาย :goodluck
ป.ล.ปีให้นี้อย่าลืมไปกับเพื่อน(แว่น)บ้างอย่าเอาแต่เล่นเกมส์ นะ :bye
พี่นัท+จ็อบ+นะ+แซม+เปอร์+พี+พี่อ้วน+พี่เคี้ยว+พี่โอ๋+คุณโอ+คุณริว+คุณต๊อป+คุณเสริม+คุณโตและอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้กล่าวถึงขอให้มีความสุขในปีใหม่นี้กันทุกคนเลยนะครับ :kanoiyom

Edited by fern_9668, 28 December 2006 - 01:40 PM.

#14 Freezing_Atmosphere

เซียนเกม

Posted 28 December 2006 - 06:41 AM

ขออวยพรให้คุณ pinaldo ละกันนะครับ

ยังไงก็ขอให้เรียนต่อที่อังกฤษได้เกรดเอทุกตัวเลยนะครับ
มีสุขภาพดี อยากได้อะไรก็สมหวังครับ :explain

#15 Pretoe

Posted 28 December 2006 - 07:27 AM

ขออวยพรให้คุณ Webspin หละกันครับ สาเหตุมาจาก ช่วยให้ผมต่อ live ได้สำเร็จ

ก้ปีใหม่นี้ก็ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ ขออย่าให้เจอไฟแดง (ถ้าเจอก็ให้ผ่าไฟแดงได้สำเร็จ :555 ) และก้ขอให้ได้ Ps3 กับ Wii นะครับ (ไม่รู้ว่าอยากได้หรือเปล่า แต่ผมอยากได้ :aha: )

ขอบคุณครับ

#16 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

Posted 28 December 2006 - 07:51 AM

อวยพรคุณ Zard360 ครับ ดูแลเพื่อน ๆ น้อง ๆ ตลอดเวลายังกะเจ้าของ Web site เลย ขอให้รวย ๆ แฟน สวยมากขึ้น ๆ ตลอดไปนะครับ

#17 dismember

Posted 28 December 2006 - 07:56 AM

ขอ อวยพรให้คุณ Tonbo นะครับขอให้มีความสุขในปีหน้าทั้งปีเลยนะครับ (เห็นออนไลนืบ่อยมากๆ แต่ไม่ได้เล่นด้วยกัน..) :numairu:

#18 beamnintendo

เทพเกียร์มาจุติ ใครอยากอันเชิญinviteด้วย

Posted 28 December 2006 - 08:17 AM

ขออวยพรคุณsilent attendantครับ :eiei อุส่าห์หาลายเซ็นมาให้ เล่นcoop (gow)อีก ทั้งทีผมทำตายบ่อย :her
ขอให้ไม่เจ็บไม่จน ครับ(ลอกเอฟเอม99มา) ถ้าโชคดีได้แผ่น ยืมมั่งนะ :aha:

#19 ISO_Gamer

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 28 December 2006 - 08:22 AM

กรรม ผมมะได้ Online ซะด้วย

งั้น อวยพรคุณ Zard ครับ ปีใหม่นี้ คิดอะไรขอให้สมหวังดังตั้งใจในทุกเรื่องที่คิดครับ :kanoiyom

#20 snipe

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 28 December 2006 - 08:54 AM

ขออวยพรให้ คุณ neoevangel นะคับให้มีความสุขมาก ๆ คับ

:kanoiyom