`

Jump to content

ขอเปิดกระทู้ กิจกรรมที่ 2 ครับ ส่งความสุขให้กัน และกัน จากเพื่อนๆชาว 360DGO ครับ

79 replies to this topic

#41 lunartear

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 28 December 2006 - 03:26 PM

ขออวยพรให้คุณ Burm ครับ มีความสุขตลอดปีและตลอดไป ทำงานทำการประสบความสำเร็จ ว่างๆถ้าเจอในliveก็ชวนกันอีกนะครับ

ให้คุณDคุณเต่า(เด็กน้อยเริงร่า แหมอ่านมาตั้งนาน) ขอให้ค้าขายรุ่งเรืองครับ นอกจากนี้ขอให้Wii ลดราคาและกุ๊กกู๋ได้เร็วๆครับ
ขอบคุณมากครับ

#42 basshero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 28 December 2006 - 04:37 PM

อวยพรให้ Kirtchanok และ Bonk แล้วกัน รู้จักอยู่เท่านี้

#43 somyos

นักเล่นเกมส์ชั้นต็อกต๋อย

• High Royal Executive Members

Posted 28 December 2006 - 04:47 PM

:shame ขอให้คุณเตมูจินและครอบครัวมีความสุขมากๆและกิจการค้าขายก้าวหน้าถึงระดับโลกน่ะครับ. :kanoiyom
:explain (อันนี้ไม่เกี่ยวกับการโหวตน่ะครับ)ขอให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวบอร์ด360มีความสุขอย่าเจ็บอย่าจนน่ะครับ.
:numairu: จากใจsomyos360

Edited by somyos, 28 December 2006 - 05:03 PM.

#44 penqin

Posted 28 December 2006 - 04:50 PM

ขอให้คุณริว,คุณโอ,คุณโอ๋ มีความสุขตลอดไปครับอิอิ :aha:

#45 teeapple

teenui8th

Posted 28 December 2006 - 05:02 PM

อวยพร ให้ คุณ Fat Evil และ เพื่อนๆทุกคนครับ มี ความสุข คิดสิ่งให้สมหวังดังใจหมายครับ

#46 nhokenok

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 28 December 2006 - 05:07 PM

ขออวยพรให้คุณดีล่ะกันครับ ขอให้ค้าขายร่ำรวย กิจการใหญ่โต นะครับ

#47 DMC

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 28 December 2006 - 05:55 PM

อวยพรให้คุณ The Red " ปีใหม่นี้ขอให้ประสบแต่ความสุขความเจริญคิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา อยากผอมก็ขอให้ได้ผอม อยากมีแฟนก็ขอให้มีคนหน้ามืดมาพบ ฮาาๆๆ " สวัสดีปีใหม่ทุกๆๆท่านครับ

#48 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 28 December 2006 - 07:10 PM

อวยพรให้เจ้าเอ็ม PP JJ ขอให้มีความสุข คิดอะไรสมหวังทำไรขอให้สำเร็จ รวยๆยิ่งขึ้นไปเด้อน้องรัก :bye

#49 inthedark

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 28 December 2006 - 07:20 PM

ด้วยครับ

ขอให้คุณ tehmujin มีความสุขตลอดปีนี้และปีหน้า ขอให้ยอดขายทะลุเป้า ขอให้หล่อขึ้น ๆ ทุกวัน ๆ ครับผม

#50 pp_jj

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 28 December 2006 - 07:23 PM

View PostWRX, on Dec 28 2006, 07:10 PM, said:

อวยพรให้เจ้าเอ็ม PP JJ ขอให้มีความสุข คิดอะไรสมหวังทำไรขอให้สำเร็จ รวยๆยิ่งขึ้นไปเด้อน้องรัก :bye

เอิ้ก ตอนแรกเห็นหัวข้อก่อนเข้ามาไล่อ่านกระทู้ก็คิดชื่อในใจไว้หลายคนเลย แต่ในเมื่อพี่ เป็กซ์อุตส่าห์นึกถึงน้องคนนี้ ผมก็ขอน้อมรับไว้แล้วอวยพรให้พี่โชคดีไปพร้อมๆกันด้วยนะครับ WRX จ้า โชคดีปีใหม่ครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคน

เมาๆไม่ขับนะครับ อิอิอิ

#51 tomm

Posted 28 December 2006 - 07:35 PM

กิจกรรมดีจริงๆครับ ทำให้บอร์ดอบอุ่นดีครับ

ขออวยพรให้ BankjaNarak ครับ
ในใจก็คิดถึงแต่น้อง Bank น่ะแหล่ะ เพราะเครื่องxbox360 ได้มาก็เพราะน้องเค้า
ให้ผมได้จับจองก่อน นัดกันไปซื้อด้วยกัน ซึ่งถ้าไม่มีวันนั้น ผมอาจคิดเข้าคิดออก จนป่านนี้อาจยังไม่เป็นเจ้าของก็ได้

ขอให้ Bank มีเงินเป็นฟ่อนเหมือนเปิดbank เองนะครับ และขอให้มีความสุขมากๆ
มากกว่าเงิน ที่มีเป็นฟ่อนอีกครับ (คมอ่ะดี้) :eiei

Edited by tomm, 28 December 2006 - 07:37 PM.

#52 เม่น

เม่นชิมาโร่

Posted 28 December 2006 - 07:56 PM

อวบพรให้ท่าน for2s มีความสุข มีเงินมีทอง เป็นหลักในการดูแลเว็ป DGO ให้ชาวเกมเมอร์ตลอดไป

ขอบคุณสำหรับการลากผมไป Live! ใน VAGAS น๊ะครับ นั่นนะการออนไลน์รอบแรกของผมเลย :shame

:numairu:

#53 SiR

A+

Posted 28 December 2006 - 08:15 PM

ขออวยพรให้คุณ thaiger ละกันนะฮะ ขอมีความสุขตลอดปีและตลอดไปฮะ :explain

Edited by SiR, 28 December 2006 - 08:16 PM.

#54 xx GiMiNi xx

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Interests:1.Go<br />2.Acoustic Guitar<br />3.Bicycle Card<br />4.Fitness

Posted 28 December 2006 - 08:52 PM

:shame ปีใหม่นี้ก็ขออวยพรให้คุณโต InFiNy คิดอะไรก็สมปรารถนา เจริญรุ่งเรืองครับ :goodluck ทึ่สำคัญเลิกแพ้วินนิ่งผมได้แล้ว เบื่อแทน :555 :aha:

#55 คนจริงเขย่าจอ

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 28 December 2006 - 09:56 PM

ขออวยพรให้คุณ กระบี่หัก ค่ะ ชอบคุณบี่ที่สร้างสรรค์ให้ทุกกระทุ้น่าอ่านมากขึ้นค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ

#56 jekhai

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 28 December 2006 - 10:44 PM

ผมขออวยพรให้กับทีมงาน เวป DVDGAMEONLINE.com แล้วก้อสมาชิกทุกท่านให้มีแต่ความสุขน่ะคับ คิดสิ่งใดขอให้ได้ดังใจ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทุกๆๆท่านน่ะคับ
ผมเลเวลไม่ถึง แต่ขอมีส่วนร่วมด้วยน่ะคับ :explain

View Postjekhai, on Dec 28 2006, 10:36 PM, said:

ผมขออวยพรให้กับทีมงาน เวป DVDGAMEONLINE.com แล้วก้อสมาชิกทุกท่านให้มีแต่ความสุขน่ะคับ คิดสิ่งใดขอให้ได้ดังใจ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทุกๆๆท่านน่ะคับ
ผมเลเวลไม่ถึง แต่ขอมีส่วนร่วมด้วยน่ะคับ :explain
สุดท้ายขอให้ร้าน maple มีแต่ความสุขคับ ขอให้ลูกค้าไปซื้อของเยอะๆๆน่ะคับ

#57 WednesdayBoy

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 29 December 2006 - 01:20 AM

ขออวยพรให้พี่อ้วน Thaiger (และครอบครัว :her ) นะครับ ขอให้พี่มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง
มีความเจริญรุ่งเรืองใน หน้าที่การงาน การบ้านการเรือน FPS และ Bejewel2 นะครับ

P.S. Happy New Year 2007 DGO Yeah - Yeah!! :love

#58 Kbeehuk

until the day I die.

Posted 29 December 2006 - 07:20 AM

อวยพรให้ น้องเขย่าจอ มีความสุข ห่างไกลคนหัวงูนะครับ สวยวันสวยคืน และอยู่เขย่าหัวใจชาว 360 ตลอดไปเทอญ สาธุ อิๆ

#59 St@y

Strawberry Sherbet's Lover

• Interests:Games, Fashion, Jewelry, Gemstones, Cosmetic

Posted 29 December 2006 - 10:44 AM

View Postกระบี่หัก, on Dec 29 2006, 07:20 AM, said:

อวยพรให้ น้องเขย่าจอ มีความสุข ห่างไกลคนหัวงูนะครับ สวยวันสวยคืน และอยู่เขย่าหัวใจชาว 360 ตลอดไปเทอญ สาธุ อิๆ

เดี๋ยวจะโดนมิใช่น้อย :angry

#60 Kbeehuk

until the day I die.

Posted 29 December 2006 - 10:55 AM

ตายแร้วเมียมา