`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

ขอเปิดกระทู้ กิจกรรมที่ 2 ครับ ส่งความสุขใ...

Locked

Maple's Photo Maple 27 Dec 2006

มาถึงกิจกรรมที่ 2 นะครับ
รักใครมากที่สุด ก็ อวยพรปีใหม่ ส่งความสุขกันเลยครับ

งานนี้ ไม่จำกัดว่า เป็นใครนะครับ Admin หรือ Mod ก็อวยพรให้ คนที่รัก ที่ชอบได้ครับ
ขอให้ เลเวล มากกว่า นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3 ขึ้นไป
ใครยังไม่มีคนอวยพรให้ ขอคะแนนกันแล้วกันครับ อิอิอิ
1 คน ต่อ 1 คำอวยพร คร๊าบบบ
Edited by Maple, 28 December 2006 - 09:10 AM.

turbo_geek's Photo turbo_geek 27 Dec 2006

ขออวยพรให้ คุณDinga ก็แล้วกันครับ "ขอให้มีความสุขตลอดปี ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่ง ปราศจากโรคภัยอันตรายทั้งหลายทั้งปวงครับ" :bye

ปล.อย่างนี้ถูกป่ะครับ? อ่านในกระทู้ข้างบนแล้วแต่ไม่มั่นใจ :her
Edited by turbo_geek, 27 December 2006 - 11:50 PM.

BankjaNarak's Photo BankjaNarak 27 Dec 2006

ผมอวยพรให้คุณ Tomm ละกัน นัดกันในบอร์ดไปถอย 360 ด้วยกัน ทั้งที่ไม่เคยเจอกันมาก่อน

ขอให้ลุงทอมโชคดี ไฟแดงไม่พานพบ ลาภลอยมา และหาแฟนมาแต่งให้ได้ในเร็ววัน ก่อนจะแก่กว่านี้ :aha:

Maple's Photo Maple 27 Dec 2006

ถูกต้องครับผม
ที่ถูกต้องคือ มีคำอวยพร และ คนอวยพร ต้องมีเลเวล ตามที่กำหนดครับ
นับ เป็น สลากที่ 1 คุณ turbo_geek อวยพรปีใหม่ ให้กะคุณ Dinga ครับ

luzifer's Photo luzifer 28 Dec 2006

ขออวยพรให้ พี่ Tonbo ค้าบ ขอให้มีความสุข นึกสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ และความทุกข์ ค้าบบ

kunchan's Photo kunchan 28 Dec 2006

ความจริงแล้วอยากอวยพรให้หลายคลเลยอ่ะ คนจริงเขย่าจอก้ออยาก อิๆ

แต่อวยพรให้พี่ Tonbo และกันคับ คอยช่วยเหลือผมหลายอย่างเลยและยังได้พี่ขัดเกลา DOA4 อีก

ขอให้พี่มีความสุขมากๆในปีใหม่นะครับ อะไรไม่ดีก็ทิ้งไปซะในปีนี้และขอให้ได้ TV ใหม่เจ๋งๆเร็วๆนะครับ

oatkung's Photo oatkung 28 Dec 2006

ขออวยพรให้พี่tehmujinละกันครับ :555

ผมขอให้พี่tehmujin (ดี) มีความสุขตลอดปี นึกสิ่งใดสมปรารถนา ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ ค้าขายดี เปิดร้านเกมส์เร็วๆนะครับ อิอิ) :shame2

Dinga's Photo Dinga 28 Dec 2006

ผมก็ขออวยพรให้คุณ turbo_geek ครับ
ขอให้คุณ turbo_geek และครอบครัว มีความสุขตลอดปีใหม่ และปีต่อๆ สมหวังในทุกๆสิ่งที่ปรารถณา รวมถึงมีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรง
ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บรบกวน และขอให้สุขภาพของน้อง Xbox360 ของคุณ turbo_geek แข็งแรง อยู่คู่กับคุณ turbo_geek ตลอดไปครับ

:kanoiyom

joojubjib's Photo joojubjib 28 Dec 2006

อวยพรให้พี่ hyde ละกันครับ สนิทสุดแล้ว

"ขอให้พี่ต๊อบ เอ้ย พี่hyde มีความสุขกับปีใหม่นะครับ แล้วก้อขอให้สลากอันนี้เป็นสลากในตำนานของเรา 2 คนที่จะได้เกม Xbox360 ติดไม้ติดมือไปอีกคนละแผ่นนะคร้าบ อิอิ"
Edited by joojubjib, 28 December 2006 - 02:08 AM.

hyde's Photo hyde 28 Dec 2006

โห ไอน้องรัก อวยพรมาแบบนี้ งั้นพี่ขออวยพร กลับไปให้ล่ะกันนะ

"เริ่มต้นปีใหม่ที่จะถึงนี้ ขอให้จิ๊บ ประสบความสำเร็จในด้านการเรียน อย่างที่ตั้งใจไว้ และคิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา ซึ่งนั่นก็คือ แผ่นแท้ 360 นั่นเอง เย้ ๆ :555 "

TONBO's Photo TONBO 28 Dec 2006

ขอโหวตให้พี่นินฯ (นินจาช่วยเจ้าหญิง8) ครับ เพราะตั้งแต่เล่นออนไลน์มา ผมเล่นกับพี่เยอะที่สุดแล้ว
แถมเป็นคอไฟติ้งเหมือนกันอีกเลยคุยกันถูกคอมาก และเป็นคนเดียวที่เล่น DOA4 แบบโต้รุ่งกับผมกันเลยทีเดียว
ผมนับถือพี่ที่เป็นคนค่อนข้างใจเย็น(ทั้งที่ผมเป็นคนใจร้อน) เวลาเล่นเกมด้วยผมรู้สึกรีแลกซ์มากครับ อย่างเล่น
GOW แบบ Co-op โหมด Insane ผมก็รู้ตัวนะว่าเป็นตัวถ่วง พากันตายก็หลายรอบ แต่พี่ก็ยังหัวเราะได้(ในขณะที่ผมเครียด)
ก็เลยรู้สึกดีครับ ดีใจที่ได้รู้จักและหวังว่าผมคงจะได้เล่นเกมกับพี่ไปอีกนานๆนะครับ :kanoiyom

และในปีใหม่นี้ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุขมากๆ ปราศจากโรคภัย คิดหวังอยากเล่นเกมอะไรก็ขอให้ได้เล่นครับ สวัสดีปีใหม่ครับ :goodluck

P' Nick's Photo P' Nick 28 Dec 2006

พี่นิคขออวยพรให้กับคุณ d-loop รวมถึงภรรยาและลูกสาว จงมีแต่ความสุข ความเจริญ มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง สมบูรณ์กันทุกคน และขอให้มีความสุขตลอดปี 2550 และตลอดไปครับ :numairu:

fern_9668's Photo fern_9668 28 Dec 2006

ผมขออวยพรให้คุณหนึ่ง fat_evil ในฐานะที่รู้จักกันมานานแสนนานครับปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขกายสบายใจกิจการรุ่งเรื่องไฟแดงไม่มากล่ำกลาย :goodluck
ป.ล.ปีให้นี้อย่าลืมไปกับเพื่อน(แว่น)บ้างอย่าเอาแต่เล่นเกมส์ นะ :bye
พี่นัท+จ็อบ+นะ+แซม+เปอร์+พี+พี่อ้วน+พี่เคี้ยว+พี่โอ๋+คุณโอ+คุณริว+คุณต๊อป+คุณเสริม+คุณโตและอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้กล่าวถึงขอให้มีความสุขในปีใหม่นี้กันทุกคนเลยนะครับ :kanoiyom
Edited by fern_9668, 28 December 2006 - 01:40 PM.

Freezing_Atmosphere's Photo Freezing_Atmosphere 28 Dec 2006

ขออวยพรให้คุณ pinaldo ละกันนะครับ

ยังไงก็ขอให้เรียนต่อที่อังกฤษได้เกรดเอทุกตัวเลยนะครับ
มีสุขภาพดี อยากได้อะไรก็สมหวังครับ :explain

Pretoe's Photo Pretoe 28 Dec 2006

ขออวยพรให้คุณ Webspin หละกันครับ สาเหตุมาจาก ช่วยให้ผมต่อ live ได้สำเร็จ

ก้ปีใหม่นี้ก็ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ ขออย่าให้เจอไฟแดง (ถ้าเจอก็ให้ผ่าไฟแดงได้สำเร็จ :555 ) และก้ขอให้ได้ Ps3 กับ Wii นะครับ (ไม่รู้ว่าอยากได้หรือเปล่า แต่ผมอยากได้ :aha: )

ขอบคุณครับ

thaiger's Photo thaiger 28 Dec 2006

อวยพรคุณ Zard360 ครับ ดูแลเพื่อน ๆ น้อง ๆ ตลอดเวลายังกะเจ้าของ Web site เลย ขอให้รวย ๆ แฟน สวยมากขึ้น ๆ ตลอดไปนะครับ

dismember's Photo dismember 28 Dec 2006

ขอ อวยพรให้คุณ Tonbo นะครับขอให้มีความสุขในปีหน้าทั้งปีเลยนะครับ (เห็นออนไลนืบ่อยมากๆ แต่ไม่ได้เล่นด้วยกัน..) :numairu:

beamnintendo's Photo beamnintendo 28 Dec 2006

ขออวยพรคุณsilent attendantครับ :eiei อุส่าห์หาลายเซ็นมาให้ เล่นcoop (gow)อีก ทั้งทีผมทำตายบ่อย :her
ขอให้ไม่เจ็บไม่จน ครับ(ลอกเอฟเอม99มา) ถ้าโชคดีได้แผ่น ยืมมั่งนะ :aha:

ISO_Gamer's Photo ISO_Gamer 28 Dec 2006

กรรม ผมมะได้ Online ซะด้วย

งั้น อวยพรคุณ Zard ครับ ปีใหม่นี้ คิดอะไรขอให้สมหวังดังตั้งใจในทุกเรื่องที่คิดครับ :kanoiyom

snipe's Photo snipe 28 Dec 2006

ขออวยพรให้ คุณ neoevangel นะคับให้มีความสุขมาก ๆ คับ

:kanoiyom
Locked