`

Jump to content

ขอเปิดกระทู้ กิจกรรมที่ 2 ครับ ส่งความสุขให้กัน และกัน จากเพื่อนๆชาว 360DGO ครับ

79 replies to this topic

#21 tehmujin

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 28 December 2006 - 09:17 AM

อวยพรให้ น้อง คนจริงเขย่าจอ ละกันคับ สาวๆ ยิ่งมีน้อยอยู่ ขอให้ผมมีความสุขมากๆกับการเล่นเกมนะคับ แล้วอย่าลืมปันเวลาไปให้แฟนมั่งหละ

ps จิงๆ อยากอวยพร ให้คุณเต่า แต่เด๊วจะเสีย สิทธิ ซะเปล่าๆ :555 ก็ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนมีความสุขมากๆ นะคับ ปีใหม่นี้ รุนแรงแค่ในจอ นอบน้อมนอกจอ ละกันครับ

#22 Pepo

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 28 December 2006 - 09:19 AM

ให้คุณ ISO Gamer ละกันครับ ในฐานะที่ชักนำผมเข้าสู่คลับต้มยำ อีกทั้งยังเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ไฟล์เกม 360 มาโดยตลอด ขอให้มีความสุขตลอดไปนะครับ

:kanoiyom

#23 nithi

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 28 December 2006 - 09:59 AM

ผมอวยพรให้ พี่ดี(Tehmujin)ครับ ที่ช่วยให้คำปรึกษาเรื่อง Xbox360 ครับ :her

ยังไงขอให้พี่ดี ขายดียิ่งๆขึ้น รวยๆ มีความสุขในวันปีใหม่นี้ครับ ขอบคุณมากครับ :kanoiyom

Edited by nithi, 28 December 2006 - 10:01 AM.

#24 Romeo

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 28 December 2006 - 10:05 AM

ผมรู้จักแค่คุณ for2s - P'nick - คุณ Ginolaboyz ดันเป็นกรรมการซะนี่ เอาเป็นว่า
ผมขออวยพรให้คุณEkbee มีบุญคุณกับผมและคนในเนตครับ
ขอให้คุณekbee ตั้งแต่วันนี้ไปตลอดทุกๆปี อย่าจน อย่าเจ็บ เจอแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตขอให้สิ่งที่ท่านทำความดีไว้ ส่งผลตอบแทนทวีคูณ+ล้านๆเท่า(รวมถึงทุกๆท่านด้วยนะครับ)นะครับ

Edited by Romeo, 28 December 2006 - 10:18 AM.

#25 Maple

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 28 December 2006 - 10:17 AM

ผมขอแจม กะเค้าด้วยคนนะครับ (ในฐานะ สมาชิกเก่าแต่ไม่แก่ นามเด็กน้อยเริงร่า แล้วกันครับ อิอิ)
แต่ กระทู้นี้ ไม่นับ เป็นสลากนะครับ แต่อยากอวยพรใหม่ กะเค้าบ้างครับ

ปีใหม่ปีนี้ ขออวยพรปีใหม่ ให้ Admin 5 ท่าน อันได้แก่
พี่เอก(For2s) - พี่นิค(P'nick) - คุณZard - คุณGinolaboyz - คุณBurm

5 ท่านเหล่านี้ เป็นบุคคลากร ที่ทำงานอยู่ ควบคู่กับ เวป มาตลอด
โดยเฉพาะ คุณ Zard กับคุณ Burm
ที่ทำหน้าที่คอยให้ความรู้ และตอบกระทู้ต่างๆ มาตั้งแต่ ยุคบุกเบิกของบอร์ด
ทำด้วยใจรัก และไม่มี ผลอะไรตอบแทนจริงๆ

ยังก็ขอให้สิ่งดีๆที่ ทั้ง 5 ท่านได้ เป็น ผู้ให้ กับคนเล่นเกม และคนในบอร์ด
กลับคืนไปสู่ทั้ง 5 ท่าน
ได้เป็น ผู้รับ ที่ได้ รับทั้งสิ่งดีๆ และมีสุขตลอดปีใหม่ และตลอดไปครับผม
:kanoiyom :kanoiyom :kanoiyom

ปล.ทั้ง 5 ท่าน มีคุณBurm ท่านเดียวที่ผมไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว เคยเห็นแต่ชื่อในบอร์ด มา 3-4 ปีแล้ว แต่ไม่เคยเห็นตัวจริงสักที :shame
สักวัน ต้องหาโอกาส เจอตัวให้ได้ครับ อิอิอิ :shame2

#26 JYD

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 28 December 2006 - 10:55 AM

ขอให้คุณ Tonbo มีความสุขมากๆครับ สุขภาพแข็งแรงรอดพ้นไฟแดงตลอด2007นะครับ

#27 koch

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 28 December 2006 - 11:13 AM

ผมขออวยพรให้น้องจ้อบ SillyCarbon ครับ
ขอให้สุขภาพดีแข็ง-แรง ไปเมืองนอกก็อย่าลืมมาเจอกันในGOWนะ

#28 karasu

[TGRN]Phantasy Post

Posted 28 December 2006 - 11:41 AM

จริงๆก็ขอให้เพื่อนๆทุกคนสุขภาพแข็งแรงมีความสุขมากๆในปีใหม่ตลอดปีหน้าที่จะเข้ามาถ
ึงในอีกไม่นานนี้ทุกท่านทุกคนนะครับ ^^

จริงๆมีเพื่อนๆที่เล่นออนไลน์ด้วยกันบ่อยๆเยอะแยะอยากให้ทุกคนเลย ทั้งคุณโอ คุณนิน คุณเฟิน หรือคุณธง แล้วก็คุณนง คอไฟท์ติ้งทั้งนั้นเลยแฮะ^^"

แต่ได้ 1 คนก็ขอให้คุณ Zard แล้วกันครับ ขอให้มีสุขภาพที่ดีและมีความสุขมากๆตลอดปีหน้านะครับ แล้วอย่าลืมมาทำหน้าที่สตาฟใน DOA4 WCG07 ด้วยนะครับ ^^

#29 พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม

FIFA FAN BOY

• Interests:DGO FIFA GO GO!!! ROAD TO 2015

Posted 28 December 2006 - 11:46 AM

อวยพรให้พี่เก๋ Henry14 ขอให้ Live winning ขึ้นไปอยู่ Div 1 เร็วๆน่ะครับ สว่นเรื่อง นารูโตะ ตั้งแต่ตอนที่ 1ถึงปัจจุบัน
กับภาคพิเศษผมรออยู่นน่ะครับ ขอบคุณที่จะให้ DOAX2 กับผมด้วย ขอให้พี่ซื้อ LCD ได้เร็วๆน่ะครับ
ขอให้พี่เก่มีความสุขตลอดไปครับ ขอบคุณครับ :numairu:

#30 THX

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 28 December 2006 - 12:08 PM

ขออวยพรปีใหม่ให้ทุกคนเลยทั้งคนที่มีเครื่องและยังไม่มีเครื่อง
และคนที่กำลังจะซื้อ ให้พบประสบแต่ความสำเร็จในชีวิตในปีใหม่
ที่จะถึงเรื่องเลวร้ายที่ผ่านมาในอดีตขอให้หายไปมีแต่ความโชคดี
คิดและปราถถนาสิ่งใดขอให้สมดั่งใจมีความสุขในชีวิตครอบครัว
การงานและทุกเรื่องขอให้ปีใหม่ทุกคนมีความสมหวังความสุข
ตลอดทั้งปีครับ

#31 auiddd

Posted 28 December 2006 - 12:21 PM

ผมขออวยพรให้คุณ BONK แล้วกันครับเพราะมีน้ำใจให้ผมยืม สายVGA ขอให้มีแต่ความสุข

รวยๆ คิดสิ่งใดก็สมปราถนาครับ สุขภาพแข็งแรง ในปีใหม่นี้ครับ :goodluck

#32 JackAss

นักเล่นเกมระดับต๊อกต๋อยชั้นที่ 7

Posted 28 December 2006 - 12:33 PM

ผมขออวยพรให้ คุน thaiger,justseeing,guitar O+,S R,ToNBO มีความสุขกับวันขึ้นปีใหม่
มีหน้าที่การงานที่เจริญก้าวหน้าครับสืบต่อไปครับผม

#33 ayanami

Game is my life

Posted 28 December 2006 - 12:52 PM

อืมเลือกยากเพราะรู้จักอยู่ไม่กี่คนเอง ฉะนั้นเอาคนที่อยู่ในกรุงเทพละกัน

ก็ปีใหม่ปีนี้ขอให้พี่ B'o'nk มีความสุข การค้าเจริญรุ่งเรื่อง สุขภาพแข็งแรง นะครับ

#34 สุชาติ

Posted 28 December 2006 - 12:52 PM

ชอบอ่านกระทู้ ของคุณ StoneRoses
เพราะ ให้ความรู้ หลายๆด้านครับ
ขออวยพรให้ คุณ StoneRoses พบแต่สิ่งดีๆ มีความสุขและความเจริญ ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป ครับ

#35 SilentAttendant

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 28 December 2006 - 01:01 PM

ขออวยพรให้ คุณน้อง beamnintendo นะครับ .. ขอให้ครอบครัวแข็งแรง ไม่จน และแฟนไม่ด่าเวลาเล่นเกม อิอิ :bye

#36 xbox man

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 28 December 2006 - 01:04 PM

จริงๆอยากอวยพรหลายๆคนนะ แต่จำกัดที่ 1:1 งั้นให้คุณ ISO GAMER ละกันนะครับที่ช่วยนำ
เกมส์ 360 มาฝากที่ต้มยำประจำ..
"ปีใหม่ให้เครื่องหายแดงไวๆกลับมาเล่นเกมส์กันอีกเร็วๆนะครับ" :goodluck

#37 classic

เกมส์ยิงกันออนไลน์เท่านั้นที่โดนใจ!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:COD: Modern Warfare series
    Battlefield series

Posted 28 December 2006 - 01:15 PM

ขออวยพรให้ไมโครซอฟท์และบริษัทผลิตเกมส์ทั้งหลาย ผลิตแต่เกมส์ดีๆ สนุกๆ ออนไลน์มันส์ๆ ให้เพื่อนๆ ชาว 360 ออนไลน์กันอย่างครึ้กครื้นครับ :numairu: :sabai

ปล. อยากเห็นคนออนไลน์พร้อมกันเกิน 50 คนขึ้นไปจังเลย เห็นเต็มที่ก็ 30 กว่าคนเองครับ :555

#38 beamnintendo

เทพเกียร์มาจุติ ใครอยากอันเชิญinviteด้วย

Posted 28 December 2006 - 02:01 PM

View Postสุชาติ, on Dec 28 2006, 12:52 PM, said:

ชอบอ่านกระทู้ ของคุณ StoneRoses
เพราะ ให้ความรู้ หลายๆด้านครับ
ขออวยพรให้ คุณ StoneRoses พบแต่สิ่งดีๆ มีความสุขและความเจริญ ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป ครับ
ถ้าแฟนผมหน้าตาแบบนี้(ลายเซ็นคุณ) เลิกเล่นxbox360เลย :555

Edited by beamnintendo, 28 December 2006 - 02:02 PM.

#39 henry14

winning eleven ชั้นเทพ

Posted 28 December 2006 - 02:14 PM

ขออวยพรให้พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิมปีใหม่แล้วกลับบ้านเล่นเกมส์บ่อยๆนะ และขอให้ต่อ Live ได้ในเร็ววันนะ
จะไดมาดวล วินนิ่ง กันซะที

#40 bank522

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 28 December 2006 - 02:22 PM

:bye ขออวยพรให้น้อง beamnintendo แล้วกันครับ....

ขอให้มีความสุขมากๆแล้วกัน..น้องบีม.. :bye