`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ในที่สุดผมก็ออกมา ยังไม่รู้จะจบลงยังไง แต่...

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 23 Nov 2021

สถานการณ์ ปัจจุบัน เป็นยังไงบ้างครับ ณ ตอนนี้

PongZung's Photo PongZung 23 Nov 2021

Mio and Mayu, on 23 November 2021 - 12:29 AM, said:

สถานการณ์ ปัจจุบัน เป็นยังไงบ้างครับ ณ ตอนนี้

ยังไม่มีอะไรคืบหน้าครับ ได้ข่าวมาคร่าวๆ ประมาณว่าขอคืนดีนะ ขอให้กลับไป สัญญาว่าจะปรับปรุงตัว

ถ้าทำผิดอีก ไล่เค้าออกจากบ้านได้เลย นอนไม่ได้ นอนผวาทั้งคืน และก็มีลาตายบ้าง แต่ส่งๆลบๆ

แต่ผมไม่ได้อ่านรายละเอียดข้อความมากนัก เค้าตะเวนส่งข้อความผ่านเพื่อนในเฟสผมไปเรื่อยๆ

ใครที่ยังไม่ได้บล๊อกก็จะโดนข้อความมาไปเรื่อย และขยายวงกว้างไปหาหลายๆคน

แต่น้อยลงครับ (น่าจะเพราะบล๊อกกันไปเยอะ) และยังไม่เห็นทางออฟฟิศแจ้งมาว่าเค้ามาอีก (น่าจะเพราะทางตึก blacklist เอาไว้แล้วด้วย)

ก็คุยกับทางญาติๆว่าให้เวลาเค้าจนถึงสิ้นปี มกราถ้ายังไม่ออก ไม่ย้าย ผมก็จะจ้างคนเข้าไปเอาของแล้วครับ

ส่วนทางผมก็ได้คอนโดละ คงเก็บตัว ทำงานที่คั่งค้างมาแรมเดือนให้เสร็จๆไป

Master job's Photo Master job 23 Dec 2021

ถามหน่อยครับ สงสัยมานานละ แฟนคุณคนนี้ สวย น่ารักไหมครับ