`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

GTA 5 ไปต่อไม่ได้ช่วยหน่อยครับ

namkodzaa's Photo namkodzaa 09 Oct 2013

สอบถามหน่อยครับ

ผมเล่น story mode ไปได้นิดหน่อย

พี่มืดพึ่งทำภาระกิจขับมอไซด์ถ่ายรูป

มันไม่มีภาระกิจให้ทำต่ออะครับ

ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงเหรอครับ

armmy's Photo armmy 09 Oct 2013

ลองเปลี่ยนตัวละครหรือยังครับ
กดลงค้าง แล้วเลือกตัวละคร ตรงมุมขวาล่าง

namkodzaa's Photo namkodzaa 09 Oct 2013

เปลี่ยนละครับ ยังขาด lester อีกตัวไปที่บ้านแล้วไม่เห็นทำไรได้เลย

Mo_zart's Photo Mo_zart 09 Oct 2013

ลองปิดเครื่องแล้วเข้าเกมใหม่ดูซักรอบครับ ใช้ไมเคิลน่ะ

maverick777's Photo maverick777 09 Oct 2013

กลับไปนอนครับ

namkodzaa's Photo namkodzaa 10 Oct 2013

ได้ละครับ ก็ทำเหมือนเดิมทุกอย่าง ตอนแรกไปหา lester ตั้งสองสามรอบ แมร่งไม่ยอมเปิดบ้านให้โทรหาก็ไม่รับ แสรดมาก