`
←  RPG Corner
Logo
»

พูดคุย Fallout 3 เชิญทางนี้เลยครับ

Piggyealker's Photo Piggyealker 05 Nov 2008

เห็นด้วยครับ vote ให้ หนึ่งเสียง

เกมมันรายระเอียดเยอะ

DaFunk's Photo DaFunk 05 Nov 2008

ใครก็ได้มาช่วยอธิบายมุขของหุ่นยนต์พ่อบ้านหน่อยได้มั๊ยครับ มุขนี้อ่ะ

Protons have mass? I didn't even know they were catholic! yoyo_71.gif

sheburns's Photo sheburns 05 Nov 2008

เห็นด้วยคร้าบบ !

Macbeth's Photo Macbeth 05 Nov 2008

ขอถามเลยล่ะกัน ทำเควสไหนถึงได้หมาอ่ะครับ..

ผมเล่นแต่เควสหลัก แป๊ปเดียวจบ เซ็งเลย(เพราะเควสย่อยรับไม่ค่อยเป็น) แล้วกลับมาเล่นต่อไม่ได้

หมาก็ยังไม่ได้ เดี๋ยวจะเล่นใหม่อ่ะครับ

hmashin's Photo hmashin 05 Nov 2008

Dogmeat อยู่ใน Scrapyard ทางตะวันออกของ Meresti Trainyard ครับ ถ้าเริ่มต้นจาก Megaton ก็ขึ้นเหนือผ่านแม่น้ำไปก็เจอ Meresti Trainyard ครับ

ปล. Dogmeat ของผมซี้เรียบร้อยแล้ว ยังไม่ทันได้ฉีดยาให้เลย ตายตอนไหนก็ไม่รู้

superbpom's Photo superbpom 05 Nov 2008

QUOTE (Macbeth @ Nov 5 2008, 06:16 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอถามเลยล่ะกัน ทำเควสไหนถึงได้หมาอ่ะครับ..

ผมเล่นแต่เควสหลัก แป๊ปเดียวจบ เซ็งเลย(เพราะเควสย่อยรับไม่ค่อยเป็น) แล้วกลับมาเล่นต่อไม่ได้

หมาก็ยังไม่ได้ เดี๋ยวจะเล่นใหม่อ่ะครับ

เล่นแตละเกม จบโคตรเร็วเลยเธอ yoyo_77.gif

libertica's Photo libertica 05 Nov 2008

เข้ามาโหวตด้วยครับ

ตอนนี้เห็นใครถือปืนเจ๋งๆผมยิงหัวกระจุยหมดเลย เอาปืนมันมาใช้เอง ความชั่วพุ่งปรี๊ดyoyo_77.gif

Kanon๐ForeLize's Photo Kanon๐ForeLize 05 Nov 2008

ยังดหลดไม่เสร็จเลยครับเพิ่งโหลด LA เสร็จ 55318906.gif

magaman20's Photo magaman20 05 Nov 2008

ขอบคุณครับสองอันนี้เจ๋งมาก ได้อันนี้เล่นสบายเลยครับงงอยู่ตั้งนาน yoyo_42.gif

Genocide Fang's Photo Genocide Fang 05 Nov 2008

QUOTE (DaFunk @ Nov 5 2008, 05:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครก็ได้มาช่วยอธิบายมุขของหุ่นยนต์พ่อบ้านหน่อยได้มั๊ยครับ มุขนี้อ่ะ

Protons have mass? I didn't even know they were catholic! yoyo_71.gif

เพราะ mass มันมีความหมายอีกอย่างว่า "พิธีรำลึกวันตายของพระเยซู" ไงครับ

มุกนี้ผมขำ... จริงๆ ก็ขำทุกมุก(ควาย)ของxxxหุ่นนี่แหละ อเมริกันโจ๊กดี

soso's Photo soso 05 Nov 2008

ดีครับ สนับสนุนจะได้ไม่ต้องมีหลายกระทู้้เดียวมึน yoyo_71.gif

Private Ryan's Photo Private Ryan 05 Nov 2008

มีรวมวิธีเปิด demon door ต่างๆ ป่าวครับ ?

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 05 Nov 2008

ผมว่าต้องเล่น fps อย่างเดียวน่ะครับ เพราะ tps มันเห็นแล้วงุกงิมาก

DaFunk's Photo DaFunk 05 Nov 2008

QUOTE (ปีกอิคารุส @ Nov 5 2008, 07:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เพราะ mass มันมีความหมายอีกอย่างว่า "พิธีรำลึกวันตายของพระเยซู" ไงครับ

มุกนี้ผมขำ... จริงๆ ก็ขำทุกมุก(ควาย)ของxxxหุ่นนี่แหละ อเมริกันโจ๊กดี

อ้อออออ ยังงี้นี่เอง เสียดายๆ ไม่งั้นตอนได้ยินหนแรกคงจะฮาแตกเลย yoyo_77.gif

jerr's Photo jerr 05 Nov 2008

มันแนวเดียวกับ FABLE มั้ยเกมส์นี้

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 05 Nov 2008

QUOTE (jerr @ Nov 5 2008, 10:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มันแนวเดียวกับ FABLE มั้ยเกมส์นี้

ไม่เหมือนนะ เหมือนโอบลิเวี่ยนมากกว่า

capashen's Photo capashen 05 Nov 2008

เห็นด้วย 1 เสียงแต่บทสรุปมันออกยังง่ะ

the red's Photo the red 05 Nov 2008

เพิ่มอัพเดทเข้าที่ห้องRoom of Terrorก็น่าจะเวิคร์(เกมมันก็thrillerเหมือนกัน) ใครว่าไงกันบ้าง

jerr's Photo jerr 06 Nov 2008

ขอบคุณ คุณ 9TearDrop ครับ