`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

@@@ Review @@@ FARCRY 2 FPS Shooting Sur...

momo's Photo momo 17 Oct 2008

เกมเยอะจิงๆ แต่เกมนี้น่าเล่นครับ

aordy's Photo aordy 17 Oct 2008

ดีครับ ขอบคุณสำหรับรีวิว จะได้เลิกเล่น mercenary 2 มาเล่นร้องไห้แทน
เพราะเซ็งกับรถไม่บุบ พุ่มไม้แต่งในสวนแข็งเป็นหิน รถชนแล้วกระดอนใน merc 2

abominog's Photo abominog 17 Oct 2008

แล้วไม่ต้องรอรีวิวนะครับ RPG ผมไม่ถนัดเท่าไร ใครถนัด RPG จัดให้ด้วยนะ

ผมถนัดหน่ะ RPG อยากให้จัดก็มายืนใกล้ ๆ จะยิงให้กระเด็นเลย yoyo_77.gif

ขอบคุณสำหรับรีวิว อ่านทุกกระทู้ได้อารมณ์ดี ตอนนี้เกมส์เยอะมาก สวรรค์ของคนเล่นเกมส์จริง ๆ นี้ก็พึ่งไปถอยคอมใหม่ เกมส์ยิ่งเยอะขึ้นไปอีก พึ่งได้ลอง crysis โอมันแจ๋มใช้ได้เลย

giggogs's Photo giggogs 17 Oct 2008

ขอบคุณครับ เฮ้อช่วงนี้เกมส์บานเลย yoyo_71.gif

asran's Photo asran 17 Oct 2008

รีวิวได้เทพมากๆๆเยี่ยมเลย

Niceironfrenzy's Photo Niceironfrenzy 17 Oct 2008

รีวิวซะเห็นภาพเลย baa60776.gif

slowbeat's Photo slowbeat 17 Oct 2008

ภาพสวยบาดใจ เก็บไว้ในลิสเกมที่ต้องเล่นอีก 1

*คุณไก่เล่นเกมเยอะจัง เห็นรีวิว 3 เกมติดแหละ ระวังร่างกยไม่ไหวตอน COD ww ออกนะครับ 5c745924.gif

arterart's Photo arterart 17 Oct 2008

มัวแต่ dead.space เพลินเด๋วกลับไปไรท์เล่นมั่ง

BonY_ThE_Star's Photo BonY_ThE_Star 17 Oct 2008

ผมไม่เคยเล่น ซีรี่ส์นี้เลยอ่ะ น่าลองเหมือนกัน

Balloon99's Photo Balloon99 17 Oct 2008

ขอบคุณครับ เดี๋ยวออกไปซื้อละ

yutakakaito's Photo yutakakaito 17 Oct 2008

อ้วกไม่อ้วกเดี๋ยวรู้ yoyo_77.gif

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 17 Oct 2008

QUOTE (ปีกอิคารุส @ Oct 17 2008, 04:04 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เผาแผ่นไวชะมัดเลยเฮีย ไอ้เราเพิ่งเอาแผ่นเข้าเครื่องเล่นไปชั่วโมงนึง
มาอ่านบอร์ด ไรวะ เล่นไปแล้ว 6 ชั่วโมง & เขียนรีวิวแล้วด้วย

ผมว่าผมเข้าใจ ที่บอกว่าเหมือน OBLIVION ก็ตรงตั้งเวลานอนใช่มั้ยครับ (ฮา)

ผมไม่ได้เผาเองครับ ซื้อเอา... รีวิวไม่ทันผมก็ไปโทษ Maple ละกันนะที่ทำเร็วเหลือเกิน
เด็ดสุดเมื่อคืนแกว่า "Fable 2 มาแล้วตี1ได้ สนมั้ย" พักผ่อนมั่งเหอะครับ พี่น้อง

กรรม... เมื่อวานซืน เดดสเปซ เมื่อคืน ฟาคราย2 วันนี้จะให้ Fable2 อีก
เกมเนกเจนนะครับ ไม่ใช้เกมจับผิดภาพ - -"

ว่าแต่คุณปีกอิคารุส ถนัด RPG มั้ยอะ ริวิวให้ทีสิ Fable2 อยากรู้มีไรมั่ง

QUOTE (thaiger @ Oct 17 2008, 06:53 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณครับ review จนเกมส์น่าสนใจไปเลย

อ่ะ... เฮียอ้วน อย่าลืมสิผมทำอาชีพอะไร อุๆ

QUOTE (หนุน @ Oct 17 2008, 08:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ดีครับ ขอบคุณสำหรับรีวิว จะได้เลิกเล่น mercenary 2 มาเล่นร้องไห้แทน
เพราะเซ็งกับรถไม่บุบ พุ่มไม้แต่งในสวนแข็งเป็นหิน รถชนแล้วกระดอนใน merc 2

ท่าทาง MERCE2 จะเป็นฝันร้ายของใครหลายคนแฮะ เหมือนแค่รูปแบบเกม
แต่อย่างอื่นไม่ได้แย่งั้นหรอกนะ เหมือนแวมไพเรน กับ ไบโอฮาสาดอะ

ตอนเล่น MERCE2 รับงานบนเนินเขาเสร็จ ผมจะหารถสักคัน เหยียบให้มิด
ดิ่งลงเขาแบบฆ่าตัวตาย ถึงพื้นเร็วดี พลังของรถลดไปแต่25หน่วย - -
QUOTE (abominog @ Oct 17 2008, 08:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แล้วไม่ต้องรอรีวิวนะครับ RPG ผมไม่ถนัดเท่าไร ใครถนัด RPG จัดให้ด้วยนะ

ผมถนัดหน่ะ RPG อยากให้จัดก็มายืนใกล้ ๆ จะยิงให้กระเด็นเลย yoyo_77.gif

ขอบคุณสำหรับรีวิว อ่านทุกกระทู้ได้อารมณ์ดี ตอนนี้เกมส์เยอะมาก สวรรค์ของคนเล่นเกมส์จริง ๆ นี้ก็พึ่งไปถอยคอมใหม่ เกมส์ยิ่งเยอะขึ้นไปอีก พึ่งได้ลอง crysis โอมันแจ๋มใช้ได้เลย

ลุงเป๊า... ออกพรรษาไม่กี่วันก็กึ่มซะแล้ว...

RPG = Role Playing Game เป็นการเล่นเกมแบบจำลองบทบาท
RPG = Rocket Propelled Grenade จรวดต่อต้านยานเกราะ

โท่...แล้วบอกถนัด RPG ไม่รู้ล่ะสิว่าย่อมาจากอะไร แถมยังจะมายิงใกล้ๆอีก กั๊กๆ

QUOTE (slowbeat @ Oct 17 2008, 09:59 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ภาพสวยบาดใจ เก็บไว้ในลิสเกมที่ต้องเล่นอีก 1

*คุณไก่เล่นเกมเยอะจัง เห็นรีวิว 3 เกมติดแหละ ระวังร่างกยไม่ไหวตอน COD ww ออกนะครับ 5c745924.gif

COD5 ไม่มีคำว่าไม่ไหวครับ.. ต่อให้ตอนนั้นแขนหัก 2ข้างก็ต้องให้น้องมาเล่นให้ดู เหอะๆ
ที่รีบลองเล่นก่อนเพราะ ผมบ้านใกล้พานเหล็ก แล้วได้แผ่นเร็วกว่าชาวบ้านเขา
ก็เลยอยากบอกให้รู้ว่าในเกมมันประมาณไหน ใช่แนวพวกคุณหรือไม่ ก่อนจะไปซื้อครับ

เพราะ มีประสปการณ์แย่ๆเรื่องนี้ กับเกม Hour of Victorry เห็นเป็นเกมWW2 พลาดได้ไง
เลยรีบดันด้นนั่งรถจากที่ทำงาน มาเอาตั้งแต่แผ่นออก แล้วนั่งรถกลับไปออฟฟิศ แล้วกลับมาบ้าน
ดิ้นรนสุดๆ พอมาเล่น...... กากจิ๊บ เสียเวลาทั้งวันเลย

รับรองว่าถ้าทนอ่านข้อความยาวๆพวกนี้ อาจจะทำให้คุณประหยัดไป 40บาทจนถึง 1400ก็เป็นได้นะ

NuttomoE's Photo NuttomoE 17 Oct 2008

รีวิวได้อยากเล่นมากครับ
ต้องเล่นให้ได้ เพราะชอบเกมส์แนวนี้อยู่แล้วด้วย

striker's Photo striker 17 Oct 2008

ว่าจะรอเล่น dead space จบแล้วค่อยซื้อพอมาดู รีวิวอยากเล่นเยย เจ้าของกระทู้รีวิวได้น่าเสียตังมาก yoyo_53.gif
ปล.ชอบตรงที่ปืนมันขัดลำกล้องเนี่ยแหละ yoyo_77.gif

PeAchYJuNg's Photo PeAchYJuNg 17 Oct 2008

reviewดีครับ

Inspire The Next's Photo Inspire The Next 17 Oct 2008

ว่าแล้วเปิดเล่นเลยดีก่า

RONAN321's Photo RONAN321 18 Oct 2008

รีวิวได้ดีมากคับ...Co-op 2คนได้มั๊ยอ่ะ yoyo_55.gif

viguana's Photo viguana 18 Oct 2008

รีวิวดีจิงๆ นับถือครับ ขอบคุณมากๆ

พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม's Photo พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม 18 Oct 2008

อ่านรีวิว แล้วอยากเล่นเดี๋ยวต้องโหลดมั้งแล้วครับ

อ่านไปจินตนาการภาพไปได้อารมณ์

Pongko's Photo Pongko 18 Oct 2008

ดีมาก ๆ ครับ