`

Jump to content

คุณเครียดกับการเล่น GOW มากไปหรือปล่าว?

49 replies to this topic

#41 madgod

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 14 August 2007 - 07:38 PM

ไม่ได้เข้ามาอ่านนาน เกิดอาไรขึ้นเนี่ย :ah

ปล.จากอดีตเด็กสุพรรณ :aha:

#42 MoDiFy

Old SuanKuLarB 122

• High Royal Executive Members

Posted 14 August 2007 - 08:43 PM

ผมไม่กล้าเล่น live เพราะมีเหตุผลใหญ่ๆเลย คือ
ผมอ่อนแล้วเป็นตัวถ่วงทีม รู้สึกไม่ดีกับตัวเองมากๆ
และอาจทำให้คนอื่นรู้สึกไม่ดีด้วย
หลายๆคน รวมทั้งผมเวลาเล่นเกมจะใส่อารามณ์มากนิดหน่อย
เช่น DotA ผมถึงขนาดถีบแฟนที่เล่นทีมเด่วกันไม่ดี หรือมีเรื่องกับเพื่อนกันเองเนื่องจากเล่นไม่ดี เป็นต้น -*-
พอทำแล้วมานึกตอนหลัง รู้สึกแย่
ด้วยเหตุผลใหญ่ๆนี้ ทำให้ไม่กล้าเป็นตัวถ่วงใคร :jark
จึงจบลงที่ offline ไปคนเดียว..

ปล.จริงๆแล้วเล่น live มันเสียเวลาโหลดบิต anime ผม :shame2

#43 Macbeth

กัญชา กัญชา for tomorrow

• Royal Executive Members

Posted 14 August 2007 - 09:23 PM

View PostMoDiFy, on Aug 14 2007, 08:43 PM, said:

ผมไม่กล้าเล่น live เพราะมีเหตุผลใหญ่ๆเลย คือ
ผมอ่อนแล้วเป็นตัวถ่วงทีม รู้สึกไม่ดีกับตัวเองมากๆ
และอาจทำให้คนอื่นรู้สึกไม่ดีด้วย
หลายๆคน รวมทั้งผมเวลาเล่นเกมจะใส่อารามณ์มากนิดหน่อย
เช่น DotA ผมถึงขนาดถีบแฟนที่เล่นทีมเด่วกันไม่ดี หรือมีเรื่องกับเพื่อนกันเองเนื่องจากเล่นไม่ดี เป็นต้น -*-
พอทำแล้วมานึกตอนหลัง รู้สึกแย่
ด้วยเหตุผลใหญ่ๆนี้ ทำให้ไม่กล้าเป็นตัวถ่วงใคร :jark
จึงจบลงที่ offline ไปคนเดียว..

ปล.จริงๆแล้วเล่น live มันเสียเวลาโหลดบิต anime ผม :shame2
Addมาเลยคับ ไปเป็นตัวถ่วงกันคนละทีม :555

#44 aea_01

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 14 August 2007 - 10:37 PM

มีกระทู้แบบนี้ดีครับ และขอชื่นชมปิติที่ตั้งกระทู้ดีๆแบบนี้

เอ่อ ว่าแต่เสียงหัวเราะปิติ นี่โรคจิตจริงๆนะ :aha:

#45 DraKenZ 360

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• DGO Reporter

Posted 15 August 2007 - 12:40 AM

View Postaea_01, on Aug 14 2007, 10:37 PM, said:

มีกระทู้แบบนี้ดีครับ และขอชื่นชมปิติที่ตั้งกระทู้ดีๆแบบนี้

เอ่อ ว่าแต่เสียงหัวเราะปิติ นี่โรคจิตจริงๆนะ :aha:

ขอบคุณมากครับ แต่ว่าผมเสียงหัวเราะแย่ขนาดนั้นเลยหรอคับ :cry

#46 aLcHieZ

ขี้เมาระดับ 8

Posted 15 August 2007 - 03:40 PM

View PostMoDiFy, on Aug 14 2007, 08:43 PM, said:

live สิครับ แล้วมาจัดแมทช์ตัวแถมกัน :aha:

ผมก็ตัวแถมในตำนานเหมือนกัน จบที่แต้มติดลบประจำ :aha: :aha:

#47 amtaurus

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 15 August 2007 - 07:26 PM

เดี๋ยวผมจะไปถ่วงให้ทุกๆคนเลยครับ :cry

#48 หมูดำ

We run Bangkok

Posted 15 August 2007 - 07:58 PM

โครตฮาครับคุณthaiger อ่านแล้วอยากเล่นwarzoneโครตๆ ขำจนตกเก้าอี้แน่เรย :555 :555 :555

#49 iduy

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 16 August 2007 - 01:23 PM

อย่าเครียดครับคุณปิติ และทุกคน เกมส์คือเกมส์ครับ :her
กุ๊กกู๋ใหญ่ กุ๊กกู๋ใหญ่ ใหญ่โคดโคด :555
ขำดีออกครับ

#50 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 16 August 2007 - 01:46 PM

ใครมันช่างคิด กุ๊กกู๋ ๆ :blur :blur