`

Jump to content

ความเหมือนในความต่าง

94 replies to this topic

#81 Thosapol_TH

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 04 April 2011 - 11:20 AM

หน้าที่ 5 แล้วครับ ขอเป็นหน้าสุดท้ายล่ะกัน

ปกติทุกวันผมจะได้อ่านข่าวของคุณ Indyhell หรือเพื่อน ๆ คนอื่น ผมแฟนเชลซีนะครับ แต่ก็ชอบอ่านข่าวของทีมอื่น ๆ

เพราะผมเข้าห้องกีฬาบ่อย ๆ จนตอนนี้ผมรู้จักทีม ลิเวอร์พูล ดีกว่าทีมเชลซีเสียอีก :worry:

วันนี้ต้องมาเจออะไรก็ไม่รู้ เฮ้อออ กลับมาเป็นห้องกีฬา ฮาเฮเหมือนเดิมเถิดครับขอร้อง :o_sorry:

#82 loof

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 04 April 2011 - 12:03 PM

just the way it is

#83 butabuta

ชีวิตในความทรงจำไม่มีวันตาย

• Royal Executive Members

Posted 04 April 2011 - 12:15 PM

คนแซวก็แซวซะอารมณ์อีกฝ่ายกระเจิงเลย ผมแตกต่างแต่ไม่แตกแยกนะคับ
ให้เกียรติเสมอ

#84 ZEFA_GUST

GhOsTzZ

• Interests:AuditionWorld

Posted 04 April 2011 - 12:41 PM

View PostIndyhell, on 04 April 2011 - 08:26 AM, said:

ในนี้มีใครรู้บ้างไหม ว่า MOD ท่านนี้ เป้น แฟน LiverPool ตรงนี้ สำหรับผมไม่รุ้จริงๆๆ

ส่วน ที่บอกว่า ประกาศรับผิดชอบขอลาออกจากการเป็น moderator แล้วนั้น ถ้าเป้นจริง ผม ขอยืนปรบมือให้ครับ จากใจจริง

จากข้อมูลเก่าที่ผมเคยโพสไว้ ที่หามาได้ึคิอ

View PostZEFA_GUST, on 27 July 2010 - 01:02 PM, said:

ถ้าำไปจริง อยากได้ มิลิโต้ มาแทนจัง ไม่แน่ เบนิเตส อาจบ้าขายให้ก็ได้ :lol2:

View PostZEFA_GUST, on 23 January 2011 - 02:02 AM, said:

ใช่ครับ แต่ขอเว้น โพลเซ่น ไว้คนละกัน เล่นเป็นบ้าอะไรไม่รู้ ชอบส่งลูกให้ฝ่ายตรงข้ามจังเลย 5 คะแนนถือว่ามากไปด้วยซ้ำนะ

View PostZEFA_GUST, on 02 February 2011 - 03:01 AM, said:

ผมว่า กรณี แคโรล ราคาไม่ค่อยเหมาะสมนัก ยังเป็นดาวรุ่งอยู่เลยราคาตั้ง 35

ถ้าเทียบกันแล้ว แคโรล เนี่ย ผมว่าน่าซื้อ โยฮัน เอลมันเดอร์ มากกว่านะ (แต่โบลตันมันจะยอมขายเหรอ) :nothing:

View PostZEFA_GUST, on 18 October 2010 - 01:49 PM, said:

เล่นเหมือนบอลไล่โค้ชหรือเปล่า?

ซึ่งดูเผิน ๆ แล้ว คงคิดได้ว่าเป็นเด็กหงส์ได้ยาก ( จริง ๆ ผมเคยโพสไว้ในสมัยก่อนที่เคยมีคนตั้งถามว่าเชียร์ทีมอะไรกันบ้าง แต่ข้อมูลย้อนหลังหาไปไม่ถึงครับ )

ซึ่งผมเริ่มดูและเชียร์ทีมลิเวอร์พูล มาตั้งแต่ยุคประมาณปลายปี 89 มาได้ล่ะครับ ในยุคนั้นที่ดัง ๆ ก็มี เบียสลี่ย์ , บานส์ เป็นต้น

อันนี้เป็นกระทู้รวมที่มาของ quote ครับ

My link
My link
My link
My link

#85 eva

ชีวิตคือการเดินทาง

• Interests:PLC

Posted 04 April 2011 - 12:53 PM

อนุญาติขอใช้ชื่อเดิมได้ไหมครับ มอดครับ

หรือถ้าไม่ได้จะได้ไปเปลี่ยนครับ

Edited by eva, 04 April 2011 - 01:00 PM.

#86 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 04 April 2011 - 12:53 PM

View PostZEFA_GUST, on 04 April 2011 - 12:41 PM, said:

จากข้อมูลเก่าที่ผมเคยโพสไว้ ที่หามาได้ึคิอ

ซึ่งดูเผิน ๆ แล้ว คงคิดได้ว่าเป็นเด็กหงส์ได้ยาก ( จริง ๆ ผมเคยโพสไว้ในสมัยก่อนที่เคยมีคนตั้งถามว่าเชียร์ทีมอะไรกันบ้าง แต่ข้อมูลย้อนหลังหาไปไม่ถึงครับ )

ซึ่งผมเริ่มดูและเชียร์ทีมลิเวอร์พูล มาตั้งแต่ยุคประมาณปลายปี 89 มาได้ล่ะครับ ในยุคนั้นที่ดัง ๆ ก็มี เบียสลี่ย์ , บานส์ เป็นต้น

อันนี้เป็นกระทู้รวมที่มาของ quote ครับ

My link
My link
My link
My link

งั้นผม ผิดเองที่ไม่ได้เช้คข้อมูลก่อน

#87 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 04 April 2011 - 06:49 PM

View PostJoey4D, on 04 April 2011 - 09:43 AM, said:

เบื่อคนไทยดูฟุตบอลจัง .. (ผมไม่ดูบอล)
อะไรมันจะอินในสายเลือดขนาดนั้น
ถ้าห้องนี้ทำให้คนแขวะกัน มันจะมีประโยชน์อะไร
ถ้าแก้สันดา ... คน ซึ่งเป็นต้นเหตุปัญหาไม่ได้
ก็ปิดห้องนี้ไปเลยดีไหม ... ฮ่าๆๆ (ผมไม่เคยใช้บริการห้องนี้เลย เพียงแต่มีการพาดพิงถึงผมแค่ผิวๆ ในกลุ่ม DGO fb fan group ^^)

ผมว่า Mod ก็ดูความรู้ความสามารถดี ไม่รู้ว่าจะลากกลุ่ม DGO fb fan group มาทำไม
เวลาทำอะไร กรุณาอย่าเหมารวม
แทนที่จะมีประเด็นแขวะกันในหมู่คนดูบอล กลับมีประเด็นอื่นเข้ามาปนเยอะแยะ
ฝากให้พิจารณาด้วยนะฮ้าฟ

ยังไงผมก็เคารพการตัดสินใจและการทำงานของเจ้าหน้าที่ทุกท่าน
และเชื่อว่า ทุกคนพยายามทำดีที่สุดฮ้าฟ
และก็จะเป็นกำลังใจให้เสมอครับ :o_love:
ทำไมต้องปิดห้องนี้ ไม่เห็นจำเป็น

#88 itti079

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 04 April 2011 - 09:01 PM

จบได้แล้วมั่งครับ ท่าน MoD ก็มาขอโทษแล้ว หลายๆท่านก็เพื่อนกัน ดีๆกันเนอะ :cat_yes:

#89 GUEST_1

(*^@^*)......ⓛⓞⓥⓔ

Posted 05 April 2011 - 05:30 PM

USERบางตัวที่ตามเหน็บก็นะ ไม่อยากจะต่อความยาว เพราะสันดานส่วนตัวคงแก้ยากแล้ว เหน็บตั้งแต่หน้าแรกยันหน้า(เกือบสุดท้าย)อย่านึกว่ากรูไม่รู้
ทีมงานบางคนที่ขี้ฟ้องก็นะ.....ไม่ต้องแคปหน้าจอเก็บข้อมูลไปฟ้องให้เสียเวลาหรอกนะ ไม่เบื่อเหรอ มีอะไรค้างคาใจส่วนตัว โทรมาคุยเลย
ลงขายของไว้หลายกระทู้ เบอร์มีในห้องขายของลองไปเปิดดู

ว่างๆไว้เจอกันใหม่

Edited by GUEST_1, 05 April 2011 - 05:33 PM.

#90 jaraba

.

Posted 05 April 2011 - 05:42 PM

View PostGUEST_1, on 05 April 2011 - 05:30 PM, said:

USERบางตัวที่ตามเหน็บก็นะ ไม่อยากจะต่อความยาว เพราะสันดานส่วนตัวคงแก้ยากแล้ว เหน็บตั้งแต่หน้าแรกยันหน้า(เกือบสุดท้าย)อย่านึกว่ากรูไม่รู้
ทีมงานบางคนที่ขี้ฟ้องก็นะ.....ไม่ต้องแคปหน้าจอเก็บข้อมูลไปฟ้องให้เสียเวลาหรอกนะ ไม่เบื่อเหรอ มีอะไรค้างคาใจส่วนตัว โทรมาคุยเลย
ลงขายของไว้หลายกระทู้ เบอร์มีในห้องขายของลองไปเปิดดู

ใจเย็นลุง ปล่อยไปเหอะ

#91 GUEST_1

(*^@^*)......ⓛⓞⓥⓔ

Posted 05 April 2011 - 05:52 PM

View Postjaraba, on 05 April 2011 - 05:42 PM, said:

ใจเย็นลุง ปล่อยไปเหอะ
ครับน้าเจ ทุกวันนี้ก็ไม่คอยมีเวลาลูกสาวกำลังซนเลยครับ ผมหายไปเป็นอาทิตย์แล้ว พึ่งเข้ามาก่อเรื่องไว้ก็วันนั้นแหละ :o_shame:

ปล.ผมเอาเวลาไปสอยBDเฮียไข่ดีกว่า เจอกล่องเหล็กRARE โรมิโอ ของน้าme2 ราคาสุโค่ยมาก :o_cry2: ตอนนั้นเฮียไข่เปิดจองผมสอยมาซะก็ดีแล้ว :o_worry:

#92 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 05 April 2011 - 09:00 PM

View PostGUEST_1, on 05 April 2011 - 05:30 PM, said:

มามะ มาเจอกัน เจอกัน

#93 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 06 April 2011 - 01:24 AM

View PostIndyhell, on 05 April 2011 - 09:00 PM, said:

มามะ มาเจอกัน เจอกัน

ว่างๆ หาข่าว ลิเวอร์พูลมาให้อ่านอีกนะครับ

#94 kiddik

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 06 April 2011 - 04:14 AM

ผมรักลิเวอร์พูลครับ เพื่อนผมรักแมนยู พ่อผมรักอาร์เซนอล แม่ผมรักเชลซี แต่เราครอบครัวเดียวกันครับ

#95 SoVeReign

มีเพียงหาดทราย สายลม ............

• Royal Executive Members

Posted 07 April 2011 - 07:02 PM

สงสัยทำไมยาวจัง ปกติไม่เคยเกินหน้า

ลุงๆทั้งหลายน่าจะชินเหมือนผมนะ โดนแขวะมาจะยี่สิปปีแล้ว :sorry: