`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ԴзФѺ

chopperkun's Photo chopperkun 12 Dec 2010

ขอปิดกระทู้นะครับ เพื่อไม่ให้ทางร้านเสียหายมากกว่านี้

คุยกับคุณ Bonk เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขอสรุปแล้วกันนะครับ
เท่าที่คุยกับคุณบ๊อง ทางร้านไม่ได้มีเจตนาจะหยิบผิดให้แต่อย่างไร แต่วันนี้ตอนเช้าวันอาทิตย์พนักงานขาดไป 2 คนครับ
ทำให้การแพ็คของช่วงเช้าทำไปอย่างเร่งรีบ จึงแพ็คผิดพลาดครับ
ตอนผมได้ของ และเห็นของตอนประมาณ 3 ทุ่ม ได้ทำการโทรกลับไปที่ร้านแล้ว(สาขาสยาม) แต่ติดต่อไม่ได้ครับ
และอย่างที่แจ้งไปผมเห็นมันแพ็คมาอย่างดี เลยคิดว่าทางร้านให้ชดเชยหรือเป่ล่า
ตอนนี้เคลียร์กันเรียบร้อยแล้วครับ คุณ Bonk บอกว่าจะพยายามหาของแถมมาให้ เนื่องจากล็อตนี้หมดแล้ว ถ้าได้ยังไง
จะติดต่อมาอีกครั้ง ส่วนผมค่อยเอาของไปคืนตอนนั้น

ขออภัยคุณ Bonk อีกครั้งครับ ที่ผมใจร้อนไปหน่อย เลยนำมาโพสแบบนี้ คราวหน้าคราวหลังจะระวังให้มากกว่านี้ครับ

Edited by chopperkun, 12 December 2010 - 10:55 PM.

jazzgame's Photo jazzgame 12 Dec 2010

ผมก้ว่าร้านนี้บริการแย่มากครับ

SinJusTiCE's Photo SinJusTiCE 12 Dec 2010

เห็นแล้วเงิบแทนเลยครับ

ขอติด้วยเลยละกันครับ
สองสามเดือนก่อนพาเพื่อนไปซื้อ XBOX360 ตอนคนขาย
ขายของยังกะสะพานเหล็กขาย PS2 ประเภทถ้ารุ่นนี้มันยจะไม่พอ ต้องเพิ่มนี้ แต่ถ้าเพิ่มนี้ก็จะดีกว่า บลาๆ
น่ารำคาญมากครับ

แต่ล่าสุดไปซื้อแผ่น PS3 มาก็โอเคครับ แต่แผ่นแพงไปหน่อย - -

Ducati999's Photo Ducati999 12 Dec 2010

อู๊ยๆๆๆๆ :smoke2: :smoke2: :smoke2:

รอเหล่าผู้พิทักษ์ :smoke2:
Edited by Ducati999, 12 December 2010 - 09:05 PM.

spock's Photo spock 12 Dec 2010

แผ่นชักแพงจริงๆด้วยครับ หลังๆผมซื้อร้านอื่นตลอดเลย ไม่ต้องรีบซื้อ รอเจ้าไหนก็ได้ที่ถูกกว่า มันเล่นได้เหมือนกันหมดแหละ :o_shame:

zw3i's Photo zw3i 12 Dec 2010

:o_smoke: ผิด ๆ ว่า ผิดร้าน :o_sorry:
Edited by zw3i, 12 December 2010 - 09:42 PM.

meetgamer's Photo meetgamer 12 Dec 2010

+1 ครับ เพราะผมไม่ค่อยชอบซื้อของกับจิ๋กโก๋
ถึงจะรุ่นราวคราวเดียวกัน ผมก็ยังอยากได้ความสุภาพและแววตาที่เป็นมิตรอยู่
(ส่วนตัวล้วนๆนะครับ)

chopperkun's Photo chopperkun 12 Dec 2010

spock, on 12 December 2010 - 09:07 PM, said:

แผ่นชักแพงจริงๆด้วยครับ หลังๆผมซื้อร้านอื่นตลอดเลย ไม่ต้องรีบซื้อ รอเจ้าไหนก็ได้ที่ถูกกว่า มันเล่นได้เหมือนกันหมดแหละ :o_shame:

แพงผมไม่ว่านะครับ อย่างที่บอกว่าเค้ามีสิ่งที่เราอยากได้ และหาที่อื่นไม่ทัน เค้าตั้งราคา เรารับได้ ถือว่าสมเหตุสมผลนะครับ
แต่ การที่ขายของที่ไม่เหมือนที่ตกลงกัน อันนี้ ผมรับไม่ได้ครับ :o_shout:

Mesgedo's Photo Mesgedo 12 Dec 2010

รอดูละกันนะครับ ส่วนตัวผมว่าคงจะมีอะไรผิดพลาดน่ะแหละ ร้านชื่อเสียงดีไม่น่าทำอะไรชุ่ยๆให้เสียชื่อร้านตัวเองนะ เหอๆ รอดูแถลงการณ์ละกันนะครับ

roger's Photo roger 12 Dec 2010

ผลลัพท์คงมี 2 แบบ คือ
1. มีแต่แฟนจขกท.ที่ได้แผ่นนี้อยู่คนเดียว
2. ทุกคนที่รับได้แผ่นนี้ทั้งหมด

บ๊ะแล่ว!! :nono:
ใครที่ได้แผ่นนี้อีกเผยตัวด่วน

Mesgedo's Photo Mesgedo 12 Dec 2010

น้องสาวครับ ไม่ใช่แฟน ดูเมะมากไปป่าว 555+

ปล.แซวเล่นนะครับ :cat_dance:

Darksofear's Photo Darksofear 12 Dec 2010

เข้ามาอ่านเฉยๆครับ แหะๆ

MoMoJoJo's Photo MoMoJoJo 12 Dec 2010

ต้มมาม่า รอแฟนขับ :dance_left:

Mo_zart's Photo Mo_zart 12 Dec 2010

:laugh3: มาม่าอุ่นๆ

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 12 Dec 2010

32 User(s) are reading this topic
27 members, 5 guests, 0 anonymous users
Mio and Mayu ,esanbatt, sirowzkung ,Junggo,littokung, Me_Va ,NewIIzunG, na2577077 , xanyz ,Mo_zart, krt ,tasperfect, kuramaza ,moobenz,b@k@, titti , roger ,ScArS,ble,SinJusTiCE, bomman ,kimyongtee, honeymonkey ,vibha,เก่ง-6 String, Home ,spock

krt's Photo krt 12 Dec 2010

ไม่ค่อยมีดวงกะร้านนี้เหมือนกัน

ไม่เคยซื้อของจากร้านนี้ได้เลยเห็นคนอื่น ซื้อๆกันเลยอยากซื้อมั่ง โทรไปถามอะไรก็หมด ไม่มีของ หลายเกมแล้ว หลายๆทีที่หน้า web บอกว่ามีแต่โทรไปก็ไม่มีซะงั้น
ดีัไม่ได้ดูจาก web แล้วไปที่ร้านเลย....เสียเที่ยวพอดี

สงสัยดวงไม่สมพงษ์กัน :o_shame:

honeymonkey's Photo honeymonkey 12 Dec 2010

หมูสับพร้อมแล้ว น้ำร้อน พร้อมยัง

edit : รอทางร้านชี้แจง ครับ
Edited by honeymonkey, 12 December 2010 - 09:24 PM.

ble's Photo ble 12 Dec 2010

เป็นผมเจอแบบนี้ก็เซ็งนะเนี้ย

TAKUMI's Photo TAKUMI 12 Dec 2010

สาขาไหนครับ

สาขาดิจิตอลหรือเปล่า

manus's Photo manus 12 Dec 2010

ไหนๆก็ละ วันนั้นไปเอาgt 5 collecter แต่สภาพเหมือนกับมีคนแกะแล้ว ฝุ่นเยอะ รถโมเดลมีรอยนิ้วมือติดด้วย แต่พึ่งแกะมาจากซีล เลยสงสัย ว่ามันเป็นงั้นได้ไง