`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

ขอเปิดกระทู้ กิจกรรมที่ 2 ครับ ส่งความสุขใ...

Locked

tehmujin's Photo tehmujin 28 Dec 2006

อวยพรให้ น้อง คนจริงเขย่าจอ ละกันคับ สาวๆ ยิ่งมีน้อยอยู่ ขอให้ผมมีความสุขมากๆกับการเล่นเกมนะคับ แล้วอย่าลืมปันเวลาไปให้แฟนมั่งหละ

ps จิงๆ อยากอวยพร ให้คุณเต่า แต่เด๊วจะเสีย สิทธิ ซะเปล่าๆ :555 ก็ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนมีความสุขมากๆ นะคับ ปีใหม่นี้ รุนแรงแค่ในจอ นอบน้อมนอกจอ ละกันครับ

Pepo's Photo Pepo 28 Dec 2006

ให้คุณ ISO Gamer ละกันครับ ในฐานะที่ชักนำผมเข้าสู่คลับต้มยำ อีกทั้งยังเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ไฟล์เกม 360 มาโดยตลอด ขอให้มีความสุขตลอดไปนะครับ

:kanoiyom

nithi's Photo nithi 28 Dec 2006

ผมอวยพรให้ พี่ดี(Tehmujin)ครับ ที่ช่วยให้คำปรึกษาเรื่อง Xbox360 ครับ :her

ยังไงขอให้พี่ดี ขายดียิ่งๆขึ้น รวยๆ มีความสุขในวันปีใหม่นี้ครับ ขอบคุณมากครับ :kanoiyom
Edited by nithi, 28 December 2006 - 10:01 AM.

Romeo's Photo Romeo 28 Dec 2006

ผมรู้จักแค่คุณ for2s - P'nick - คุณ Ginolaboyz ดันเป็นกรรมการซะนี่ เอาเป็นว่า
ผมขออวยพรให้คุณEkbee มีบุญคุณกับผมและคนในเนตครับ
ขอให้คุณekbee ตั้งแต่วันนี้ไปตลอดทุกๆปี อย่าจน อย่าเจ็บ เจอแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตขอให้สิ่งที่ท่านทำความดีไว้ ส่งผลตอบแทนทวีคูณ+ล้านๆเท่า(รวมถึงทุกๆท่านด้วยนะครับ)นะครับ
Edited by Romeo, 28 December 2006 - 10:18 AM.

Maple's Photo Maple 28 Dec 2006

ผมขอแจม กะเค้าด้วยคนนะครับ (ในฐานะ สมาชิกเก่าแต่ไม่แก่ นามเด็กน้อยเริงร่า แล้วกันครับ อิอิ)
แต่ กระทู้นี้ ไม่นับ เป็นสลากนะครับ แต่อยากอวยพรใหม่ กะเค้าบ้างครับ

ปีใหม่ปีนี้ ขออวยพรปีใหม่ ให้ Admin 5 ท่าน อันได้แก่
พี่เอก(For2s) - พี่นิค(P'nick) - คุณZard - คุณGinolaboyz - คุณBurm

5 ท่านเหล่านี้ เป็นบุคคลากร ที่ทำงานอยู่ ควบคู่กับ เวป มาตลอด
โดยเฉพาะ คุณ Zard กับคุณ Burm
ที่ทำหน้าที่คอยให้ความรู้ และตอบกระทู้ต่างๆ มาตั้งแต่ ยุคบุกเบิกของบอร์ด
ทำด้วยใจรัก และไม่มี ผลอะไรตอบแทนจริงๆ

ยังก็ขอให้สิ่งดีๆที่ ทั้ง 5 ท่านได้ เป็น ผู้ให้ กับคนเล่นเกม และคนในบอร์ด
กลับคืนไปสู่ทั้ง 5 ท่าน
ได้เป็น ผู้รับ ที่ได้ รับทั้งสิ่งดีๆ และมีสุขตลอดปีใหม่ และตลอดไปครับผม
:kanoiyom :kanoiyom :kanoiyom

ปล.ทั้ง 5 ท่าน มีคุณBurm ท่านเดียวที่ผมไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว เคยเห็นแต่ชื่อในบอร์ด มา 3-4 ปีแล้ว แต่ไม่เคยเห็นตัวจริงสักที :shame
สักวัน ต้องหาโอกาส เจอตัวให้ได้ครับ อิอิอิ :shame2

JYD's Photo JYD 28 Dec 2006

ขอให้คุณ Tonbo มีความสุขมากๆครับ สุขภาพแข็งแรงรอดพ้นไฟแดงตลอด2007นะครับ

koch's Photo koch 28 Dec 2006

ผมขออวยพรให้น้องจ้อบ SillyCarbon ครับ
ขอให้สุขภาพดีแข็ง-แรง ไปเมืองนอกก็อย่าลืมมาเจอกันในGOWนะ

karasu's Photo karasu 28 Dec 2006

จริงๆก็ขอให้เพื่อนๆทุกคนสุขภาพแข็งแรงมีความสุขมากๆในปีใหม่ตลอดปีหน้าที่จะเข้ามาถ
ึงในอีกไม่นานนี้ทุกท่านทุกคนนะครับ ^^

จริงๆมีเพื่อนๆที่เล่นออนไลน์ด้วยกันบ่อยๆเยอะแยะอยากให้ทุกคนเลย ทั้งคุณโอ คุณนิน คุณเฟิน หรือคุณธง แล้วก็คุณนง คอไฟท์ติ้งทั้งนั้นเลยแฮะ^^"

แต่ได้ 1 คนก็ขอให้คุณ Zard แล้วกันครับ ขอให้มีสุขภาพที่ดีและมีความสุขมากๆตลอดปีหน้านะครับ แล้วอย่าลืมมาทำหน้าที่สตาฟใน DOA4 WCG07 ด้วยนะครับ ^^

พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม's Photo พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม 28 Dec 2006

อวยพรให้พี่เก๋ Henry14 ขอให้ Live winning ขึ้นไปอยู่ Div 1 เร็วๆน่ะครับ สว่นเรื่อง นารูโตะ ตั้งแต่ตอนที่ 1ถึงปัจจุบัน
กับภาคพิเศษผมรออยู่นน่ะครับ ขอบคุณที่จะให้ DOAX2 กับผมด้วย ขอให้พี่ซื้อ LCD ได้เร็วๆน่ะครับ
ขอให้พี่เก่มีความสุขตลอดไปครับ ขอบคุณครับ :numairu:

THX's Photo THX 28 Dec 2006

ขออวยพรปีใหม่ให้ทุกคนเลยทั้งคนที่มีเครื่องและยังไม่มีเครื่อง
และคนที่กำลังจะซื้อ ให้พบประสบแต่ความสำเร็จในชีวิตในปีใหม่
ที่จะถึงเรื่องเลวร้ายที่ผ่านมาในอดีตขอให้หายไปมีแต่ความโชคดี
คิดและปราถถนาสิ่งใดขอให้สมดั่งใจมีความสุขในชีวิตครอบครัว
การงานและทุกเรื่องขอให้ปีใหม่ทุกคนมีความสมหวังความสุข
ตลอดทั้งปีครับ

auiddd's Photo auiddd 28 Dec 2006

ผมขออวยพรให้คุณ BONK แล้วกันครับเพราะมีน้ำใจให้ผมยืม สายVGA ขอให้มีแต่ความสุข

รวยๆ คิดสิ่งใดก็สมปราถนาครับ สุขภาพแข็งแรง ในปีใหม่นี้ครับ :goodluck

JackAss's Photo JackAss 28 Dec 2006

ผมขออวยพรให้ คุน thaiger,justseeing,guitar O+,S R,ToNBO มีความสุขกับวันขึ้นปีใหม่
มีหน้าที่การงานที่เจริญก้าวหน้าครับสืบต่อไปครับผม

ayanami's Photo ayanami 28 Dec 2006

อืมเลือกยากเพราะรู้จักอยู่ไม่กี่คนเอง ฉะนั้นเอาคนที่อยู่ในกรุงเทพละกัน

ก็ปีใหม่ปีนี้ขอให้พี่ B'o'nk มีความสุข การค้าเจริญรุ่งเรื่อง สุขภาพแข็งแรง นะครับ

สุชาติ's Photo สุชาติ 28 Dec 2006

ชอบอ่านกระทู้ ของคุณ StoneRoses
เพราะ ให้ความรู้ หลายๆด้านครับ
ขออวยพรให้ คุณ StoneRoses พบแต่สิ่งดีๆ มีความสุขและความเจริญ ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป ครับ

SilentAttendant's Photo SilentAttendant 28 Dec 2006

ขออวยพรให้ คุณน้อง beamnintendo นะครับ .. ขอให้ครอบครัวแข็งแรง ไม่จน และแฟนไม่ด่าเวลาเล่นเกม อิอิ :bye

xbox man's Photo xbox man 28 Dec 2006

จริงๆอยากอวยพรหลายๆคนนะ แต่จำกัดที่ 1:1 งั้นให้คุณ ISO GAMER ละกันนะครับที่ช่วยนำ
เกมส์ 360 มาฝากที่ต้มยำประจำ..
"ปีใหม่ให้เครื่องหายแดงไวๆกลับมาเล่นเกมส์กันอีกเร็วๆนะครับ" :goodluck

classic's Photo classic 28 Dec 2006

ขออวยพรให้ไมโครซอฟท์และบริษัทผลิตเกมส์ทั้งหลาย ผลิตแต่เกมส์ดีๆ สนุกๆ ออนไลน์มันส์ๆ ให้เพื่อนๆ ชาว 360 ออนไลน์กันอย่างครึ้กครื้นครับ :numairu: :sabai

ปล. อยากเห็นคนออนไลน์พร้อมกันเกิน 50 คนขึ้นไปจังเลย เห็นเต็มที่ก็ 30 กว่าคนเองครับ :555

beamnintendo's Photo beamnintendo 28 Dec 2006

สุชาติ, on Dec 28 2006, 12:52 PM, said:

ชอบอ่านกระทู้ ของคุณ StoneRoses
เพราะ ให้ความรู้ หลายๆด้านครับ
ขออวยพรให้ คุณ StoneRoses พบแต่สิ่งดีๆ มีความสุขและความเจริญ ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป ครับ
ถ้าแฟนผมหน้าตาแบบนี้(ลายเซ็นคุณ) เลิกเล่นxbox360เลย :555
Edited by beamnintendo, 28 December 2006 - 02:02 PM.

henry14's Photo henry14 28 Dec 2006

ขออวยพรให้พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิมปีใหม่แล้วกลับบ้านเล่นเกมส์บ่อยๆนะ และขอให้ต่อ Live ได้ในเร็ววันนะ
จะไดมาดวล วินนิ่ง กันซะที

bank522's Photo bank522 28 Dec 2006

:bye ขออวยพรให้น้อง beamnintendo แล้วกันครับ....

ขอให้มีความสุขมากๆแล้วกัน..น้องบีม.. :bye
Locked