`

Jump to content

Seth ST4 VDO Full Version เพิ่งทำเสร็จครับ

49 replies to this topic

#41 fire_line

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 20 November 2009 - 01:33 PM

QUOTE (InFiNy @ Nov 19 2009, 04:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่เล่นกับผมแล้วเหรอคุณ Hooda อยากเล่นกันอีกอ่ะสนุกดีคุณ Hoooda เล่นเก่งดี yoyo_52.gif

ได้ข่าวว่าคุณ InFiNy ออกจากโลกออนไลน์ ดอดไปบางปิเหลอครับ แหม เล่นเอาซะเพื่อนผมฮือฮาเลย โทรมาบอกผมว่าใครไม่รู้มาเล่น แม่(ง) โครดเก่งเลย ไอ้และห์(ชื่อผมเอง) มาดูเดะ
พอผมถามว่าหน้าตาเปนไงนะ บ๊ะเลย ผใคิดถึงคุณ InFiNy คนแรกเลย ดีใจจังครับที่แวะมาเยี่ยมกัน อยากให้มี มีทติ้ง จังเลย คงจะมันน่าดูว่าปะ ยังไง หากไม่ใช่ก็ไม่เปนไร อย่างน้อยก็มีคนเก่ง ๆ มายำ เอ้ย มาเยี่ยมกัน
ส่วนไอ้เรื่องที่ไม่ได้เล่นกะคุณ InFiNy ไม่รู้เป็นไร เจอคุณ InFiNy ทีไร จอยคุณแสงเสียตลอดเลย เพราะทำไรไม่ได้นอกจากกดถอยหลังงะ สู้ไม่ได้จริง ๆ ฮือ ๆ เอาน่่าไว้สู้กันไม่ครับ บาย

#42 มาเล่นกัน

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 20 November 2009 - 01:58 PM

QUOTE (fire_line @ Nov 20 2009, 01:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้ข่าวว่าคุณ InFiNy ออกจากโลกออนไลน์ ดอดไปบางปิเหลอครับ แหม เล่นเอาซะเพื่อนผมฮือฮาเลย โทรมาบอกผมว่าใครไม่รู้มาเล่น แม่(ง) โครดเก่งเลย ไอ้และห์(ชื่อผมเอง) มาดูเดะ
พอผมถามว่าหน้าตาเปนไงนะ บ๊ะเลย ผใคิดถึงคุณ InFiNy คนแรกเลย ดีใจจังครับที่แวะมาเยี่ยมกัน อยากให้มี มีทติ้ง จังเลย คงจะมันน่าดูว่าปะ ยังไง หากไม่ใช่ก็ไม่เปนไร อย่างน้อยก็มีคนเก่ง ๆ มายำ เอ้ย มาเยี่ยมกัน
ส่วนไอ้เรื่องที่ไม่ได้เล่นกะคุณ InFiNy ไม่รู้เป็นไร เจอคุณ InFiNy ทีไร จอยคุณแสงเสียตลอดเลย เพราะทำไรไม่ได้นอกจากกดถอยหลังงะ สู้ไม่ได้จริง ๆ ฮือ ๆ เอาน่่าไว้สู้กันไม่ครับ บาย

บางกะปิห้างไหนครับ แล้วเล่นกันช่วงไหน เผื่อผมจะไปแจมกะเขามั่ง yoyo_68.gif

#43 fire_line

Posted 20 November 2009 - 02:22 PM

QUOTE (มาเล่นกัน @ Nov 20 2009, 01:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บางกะปิห้างไหนครับ แล้วเล่นกันช่วงไหน เผื่อผมจะไปแจมกะเขามั่ง yoyo_68.gif

Lotus บางกะปิ ครับ อยู่ฝั่งตรงข้ามกะเดอะมอลลบางปิอะ ขึ้นไปชั้นโรงหนังอะครับ ขึ้นบรรไดเลื่อนก็เจอเลย มี สอง ตู้ ให้เลือก หยอด สิบ บาท ได้ เจด ยก คุ้มสุด ๆ ส่วนวิธีเล่นฟรี ๆ ก็รอคุณแสงเขามาบอก ยังไม่มาเลย สงสัยทำจอยให้ เทคเคน อยู่ละมั้ง อิอิ ไงไปเจอกันนะครับ ส่วนช่วงเวลาก็เลิกงานนะครับ หกโมงเยนไปแล้ว ยัน ตี สอง นะครับ ไหวไหมละ yoyo_08.gif

#44 Mio and Mayu

ซามูไร พ่อลูกอ่อน โทร 0863341537

• High Royal Executive Members

Posted 20 November 2009 - 07:41 PM

QUOTE (fire_line @ Nov 20 2009, 02:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Lotus บางกะปิ ครับ อยู่ฝั่งตรงข้ามกะเดอะมอลลบางปิอะ ขึ้นไปชั้นโรงหนังอะครับ ขึ้นบรรไดเลื่อนก็เจอเลย มี สอง ตู้ ให้เลือก หยอด สิบ บาท ได้ เจด ยก คุ้มสุด ๆ ส่วนวิธีเล่นฟรี ๆ ก็รอคุณแสงเขามาบอก ยังไม่มาเลย สงสัยทำจอยให้ เทคเคน อยู่ละมั้ง อิอิ ไงไปเจอกันนะครับ ส่วนช่วงเวลาก็เลิกงานนะครับ หกโมงเยนไปแล้ว ยัน ตี สอง นะครับ ไหวไหมละ yoyo_08.gif

มีแซว ถึงผมด้วยนะครับบบ หุหุ
ส่วนเรื่อง วิธีการ แสงขอไม่บอกนะครับ เพราะมันไม่แฟร์ กับผู้ประกอบการ เค้านะครับ

Edited by Mio and Mayu, 20 November 2009 - 07:44 PM.

#45 Auy

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 20 November 2009 - 08:31 PM

คุณ HOOODAAAA นัดเพื่อนให้มาเล่นกับป๋มเหรอครับ ให้เครดิตป๋มมั่กๆ เลย ขอบคุงค้าบบบ แต่ไม่รับรองนะครับ จะทำเพื่อนคุณ Hooodaaa ผิดหวังอ่ะป่าววว ฮ่าๆๆ 0fbbf481.gif

แต่เราอัดกันสองคนนี่ก็กินกันยากแล้วครับ แพ้ชนะกันนิดเดียวจริงๆ

อะเคครับ เด่ววันเสาร์ป๋มทำตัวให้ว่างครับ

ปล ผมแอด MSN ไปแล้วนะครับ ว่างๆ เด่วไงป๋มไปแวะเที่ยวหาที่ โลตัสครับ บ้านเพื่อนอยู่แถวนั้นพอดี

#46 KaNom

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 20 November 2009 - 09:31 PM

มีแต่โหดๆทั้งนั่น

#47 Auy

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 20 November 2009 - 10:37 PM

เรปบน ทั้งโหด ทั้งหื่น b048a2d2.gif

#48 fire_line

Posted 20 November 2009 - 10:55 PM

โอ้ว วันนี้ได้เจอคุณโต ตัวเป็น ๆ แหม...พี่แก นิ่ง มากมาย ๆ มือ แทบไม่ขยับเลย(หมายถึงผม) จำได้ว่า ผมชนะคุณโต ได้ยกนึง ย้ำ ได้ยกนึง แต่ ครับ แต่.....ที่ชนะนะ เพราะพี่แก"แค่อยากเปลี่ยนตัวละคร" 555
พอพี่โตเปลี่ยนจาก อคูม่า มาเปน ริว ผมก็ตายแหงแก๋.... yoyo_08.gif

#49 InFiNy

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 20 November 2009 - 11:49 PM

QUOTE (fire_line @ Nov 20 2009, 10:55 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โอ้ว วันนี้ได้เจอคุณโต ตัวเป็น ๆ แหม...พี่แก นิ่ง มากมาย ๆ มือ แทบไม่ขยับเลย(หมายถึงผม) จำได้ว่า ผมชนะคุณโต ได้ยกนึง ย้ำ ได้ยกนึง แต่ ครับ แต่.....ที่ชนะนะ เพราะพี่แก"แค่อยากเปลี่ยนตัวละคร" 555
พอพี่โตเปลี่ยนจาก อคูม่า มาเปน ริว ผมก็ตายแหงแก๋.... yoyo_08.gif

วันนี้เล่นกับคุณ Hooda สนุกดีครับ เสียดายต้องรีบกลับเพราะบอสใหญ่รออยู่กลับช้าอาจโดนได้ yoyo_57.gif เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็ไปครับแวะไปดูหนังและแฟนจะไปทำธุระแถวนั่นด้วย

#50 fire_line

Posted 21 November 2009 - 01:45 PM

QUOTE (InFiNy @ Nov 20 2009, 11:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
วันนี้เล่นกับคุณ Hooda สนุกดีครับ เสียดายต้องรีบกลับเพราะบอสใหญ่รออยู่กลับช้าอาจโดนได้ yoyo_57.gif เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็ไปครับแวะไปดูหนังและแฟนจะไปทำธุระแถวนั่นด้วย

เอ่อ...คุณโต ครับที่ว่า บอสใหญ่ เนี่ย หมายถึง Seth หรือ กิ๊ก ครับ อิอิ แอบได้ยินคุณโต คุยโทสับ หวานเยิ้ม เชียวน้า
แค่มาแซวเล่น ๆๆ yoyo_33.gif