`

Jump to content

Tales of Vesperia แลกเปลี่ยนความคิดและปริศนา แล้วร่วมหาทางผ่าน

841 replies to this topic

#841 aradinz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 19 April 2009 - 10:34 PM

ถามหน่อยในฉากต่อสู้เปลี่ยนตัวบังคับได้ไมครับ เปลี่ยนได้ทำไงอ่ะ

แล้วก้อชุดอ่ะครับ มีเปลี่ยนไงเคยดูในยูทูป พระเอกมันใส่หมวกด้วยอ่ะ ทำไงเหรอ

#842 Godsephiroth

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 18 August 2009 - 04:20 PM

QUOTE (aradinz @ Apr 19 2009, 10:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถามหน่อยในฉากต่อสู้เปลี่ยนตัวบังคับได้ไมครับ เปลี่ยนได้ทำไงอ่ะ

แล้วก้อชุดอ่ะครับ มีเปลี่ยนไงเคยดูในยูทูป พระเอกมันใส่หมวกด้วยอ่ะ ทำไงเหรอ

ต้องผสมของในหมวดหีบสมบัติคับ

ต้องได้ของมาเหมือนกันถึงเปลี่ยนได้หมวกนี่ได้จากการผสมอาวุธเหมือนกันในหมวดหีบสมบั
ติ