`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

พวกเราชาว GRAW2 มาโหลด MAP ใหม่กันเถอะ

sillycabon's Photo sillycabon 06 Jul 2007

View Postpee-fkz, on Jul 6 2007, 06:25 PM, said:

ว่าไงพ่อหนุ่ม อ่อน :eiei :eiei
สบายดีจ๊ะ คุณหนู อ่อน+เหี่ยว :eiei

laynos's Photo laynos 09 Jul 2007

กำลังจะโหลดนะจ้า มีผมtoshi พี่หมีและพี่เป็ด คาดว่าหน้าจะโหลดได้วันพรุ่งนี้
ขอขอบคุณ หัวหน้า tlg มา ณ.ที่นี้ด้วยช่วยที่ช่วยสนับสนุนเรื่อง งบประมาณ :love

BUUJEE TLG's Photo BUUJEE TLG 09 Jul 2007

View Postsillycabon, on Jul 6 2007, 06:17 PM, said:

ผมโหลด MAP ใหม่มาแล้วครับ :aha:
:angry เรื่องของเอ๋ง :shame2

View Postlaynos, on Jul 9 2007, 02:55 PM, said:

กำลังจะโหลดนะจ้า มีผมtoshi พี่หมีและพี่เป็ด คาดว่าหน้าจะโหลดได้วันพรุ่งนี้
ขอขอบคุณ หัวหน้า tlg มา ณ.ที่นี้ด้วยช่วยที่ช่วยสนับสนุนเรื่อง งบประมาณ :love
:shame :shame2 :love = :ohno

mennie's Photo mennie 09 Jul 2007

ต้องเก็บ Point ไว้จ่ายค่า Bomberman อ่าคับ

ยังไงผมเป็น Host ให้ดีก่า ไม่ต้องโหลดไรเลย ดีมะ

mustang's Photo mustang 10 Jul 2007

รอ point อยู่ครับไม่ทราบวันนี้จะได้หรือเปล่า... :ohno ถ้าได้แล้วจะโอนเงินให้เร็วที่สุดครับ :bye

laynos's Photo laynos 10 Jul 2007

View Postmustang, on Jul 10 2007, 08:45 AM, said:

รอ point อยู่ครับไม่ทราบวันนี้จะได้หรือเปล่า... :ohno ถ้าได้แล้วจะโอนเงินให้เร็วที่สุดครับ :bye
โอนให้ด้วยจิ... :aha:
ผมขอผ่อนเป็นสิ้นเดือนนะครับหัวหน้า ใจรักแต่ขาดงบ :cry

sillycabon's Photo sillycabon 11 Jul 2007

โหลดกันครบทั้งแก๊งแล้วแฮะ จะเหลือก็แต่เจ้านัท :aha:

nhokenok's Photo nhokenok 12 Jul 2007

ผมขอสอบถามเรื่องโหลดหน่อยครับ เมื่อคืน ผมโหลดแผนที่ใหม่ มันตัดผมไป 800 point แต่เวลาโหลดทำไมมันขึ้นแค่ 1%เองครับนานมากเลย แล้วผมไปดูที่เมมโมรี่ มันมีแต่มันขึ้นว่า unknown game น่ะครับ แต่มีระบุความจุเมมที่ สี่ร้อยกว่าเมก ไม่ทราบว่าของเพื่อนๆท่านอื่นเป็นแบบนี้ไหมครับ เด๋วว่าคืนนี้จะลองโหลดใหม่ดู แล้วจะต้องเสียpoint อีกรอบไหมครับ

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 12 Jul 2007

ผมก็โหลดแล้วนะคับ ด่านใหม่มีค้างคาวโผล่มาด้วย ด่านแก๊สพิษก็สนุกดี โหลดกันเยอะๆนะ คุ้มมากๆ :555 :555

laynos's Photo laynos 12 Jul 2007

ผมโหลดใส่ hd ครับ แต่ mem นี่มันจุได้แค่ 512 นี่ครับถ้ามีพวก save อย่างอื่นด้วยนี้สงสัยจะไม่พอมั้งครับ เพราะ map มันก็ 400 กว่าเมกแล้ว

abominog's Photo abominog 12 Jul 2007

View Postnhokenok, on Jul 12 2007, 10:01 AM, said:

ผมขอสอบถามเรื่องโหลดหน่อยครับ เมื่อคืน ผมโหลดแผนที่ใหม่ มันตัดผมไป 800 point แต่เวลาโหลดทำไมมันขึ้นแค่ 1%เองครับนานมากเลย แล้วผมไปดูที่เมมโมรี่ มันมีแต่มันขึ้นว่า unknown game น่ะครับ แต่มีระบุความจุเมมที่ สี่ร้อยกว่าเมก ไม่ทราบว่าของเพื่อนๆท่านอื่นเป็นแบบนี้ไหมครับ เด๋วว่าคืนนี้จะลองโหลดใหม่ดู แล้วจะต้องเสียpoint อีกรอบไหมครับ

เมื่อวานผมก็เป็นครับ ค้างที่ 1 % แล้วขึ้นว่าโหลดไม่ได้ เป็นตัุ้้งแต่บ่ายยันตีสองเลย พึ่งมาโหลดได้ตอนเช้านี้เอง

ส่วนที่จะต้องเสีย points ใหม่อีกไหม ตอบว่าไม่เสียครับ แม้ว่าคุณจะลบออกอีกกี่รอบก็สามารถโหลดใหม่ได้โดยไม่ต้องเสีย points ตราบใดที่คุณใช้ gamer tag เดิมที่ใช้ points ไปแล้ว

JROCoNe's Photo JROCoNe 12 Jul 2007

เอาไงว่ามา... ผมพร้อม... เพียงแต่บอกมานะจ๊ะ :aha:

osxbox360's Photo osxbox360 12 Jul 2007

ตอนนี้โหลดเสร็จ ไปหลายคนแล้ว ครับ

แต่เมื่อคืนค่อนข้างมีปัญหาเกี่ยวกับการโหลด นิดหน่อย โดยการ เกิดการค้างจากการ โหลด

และเมื่อคืน คุณ แพร ได้ใช้เครื่อง LEKTHA live GRAW2 เข้ามาครับ ผมงงไก่ตาแตกเลย เพราะคุณเครื่อง LEKTHA ไม่ได้โหลดmapใหม่มาแต่เข้ามายังlobbyได้ และเมื่อเข้า เกมส์ โดยมีผม osxbox360 buujee llwr จะเข้าไปเล่นในmap
เครื่องของคุณแพรได้เกิดหลุดออกไป หรือ ค้างตรงหน้าในส่วนที่จะโหลดเข้าเกมส์ ครับ
แก้โดย restart เครื่องใหม่เท่านั้น

ต่อมาผม กับคุณ BUUJEE และ MUSTANGZ1 ได้เข้าไปเล่นใหม่ แต่ ก่อนเข้าไปเล่น ตรงคำว่า MAP มันไม่ขึ้นชื่อ ของMApให้ครับ มันขึ้น disconnect map หรืออะไร ซักอย่าง นะในหน้าของผม

พอพี่สิท start เพื่อจะเข้าไปเล่น ผลคือเครื่องผม ค้างตรงที่ map ครับ ค้างเลย แล้วมันขึ้นเป็นเหลียมตรงที่โชว์ map ครับ
ผลคือค้าง ต้องrestart ครับ

สักพัก พี่สิท ก็โดน
แล้วก็ พี่เป็ด ในเกมส์ ต่อมา

และเมื่อคืน ฉากใหม่ lack มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลย

ผมเลย อารมณ์เสียมากๆ ออกเลย ครับ

ยังงัย คืนนี้เล่นให้สนุกนะ ผมขอพักทำใจ สักวันก่อนครับ

:555

abominog's Photo abominog 12 Jul 2007

โหลดเสร็จแล้วครับ เป็น content ที่โหลดได้เหนื่อยมาก ไม่รู้เป็นไง 400กว่าเม็ก ล่อไป 3 ชั่วโมงกว่า วิ่ง ๆ หยุด เหมือน server จะมีปัญหา :ohno ทั้ง ๆ ที่โหลด red edition ของ rainbow six เยอะกว่าเกือบ 800 เม็ก ชั่วโมงก็เสร็จแล้ว

sillycabon's Photo sillycabon 12 Jul 2007

View PostJROCoNe, on Jul 12 2007, 01:53 PM, said:

เอาไงว่ามา... ผมพร้อม... เพียงแต่บอกมานะจ๊ะ :aha:
โหลดมาเลยพี่เจ คนอื่นๆเค้าโหลดกันหมดแล้ว :numairu:

nhokenok's Photo nhokenok 12 Jul 2007

กำลังโหลดอยู่ครับ แต่สงสัยมีปัญหาอีกมันขึ้นแต่ 1%เองครับ ขอโทษทุกท่านที่ add ผมมาครับ ผม accept invite แต่ไม่มีแผนที่เลยเข้าไปร่วมเล่นไม่ได้ครับ ไว้โหลดได้จะเข้าร่วมนะครับ จะโหลดจนกวาจะได้หล่ะครับ :aha:
Edited by nhokenok, 13 July 2007 - 12:03 AM.

sillycabon's Photo sillycabon 13 Jul 2007

View Postnhokenok, on Jul 12 2007, 11:06 PM, said:

กำลังโหลดอยู่ครับ แต่สงสัยมีปัญหาอีกมันขึ้นแต่ 1%เองครับ ขอโทษทุกท่านที่ add ผมมาครับ ผม accept invite แต่ไม่มีแผนที่เลยเข้าไปร่วมเล่นไม่ได้ครับ ไว้โหลดได้จะเข้าร่วมนะครับ จะโหลดจนกวาจะได้หล่ะครับ :aha:
ขอเอาใจช่วยครับ คุณ nhokenok :explain

hamtaro's Photo hamtaro 13 Jul 2007

เอ่อมีปัญหาเรื่องโหลดหรือครับจะกลับบ้านไปโหลดวันนี้ จะโหลดได้ไหมเนี่ยอยากยิงลุงๆอะ

sillycabon's Photo sillycabon 13 Jul 2007

View Posthamtaro, on Jul 13 2007, 01:00 AM, said:

เอ่อมีปัญหาเรื่องโหลดหรือครับจะกลับบ้านไปโหลดวันนี้ จะโหลดได้ไหมเนี่ยอยากยิงลุงๆอะ
:love จุ๊บๆจ๊ะ คู่หู

osxbox360's Photo osxbox360 13 Jul 2007

View Postnhokenok, on Jul 12 2007, 11:06 PM, said:

พยายามเข้าครับ จะได้มาเล่นด้วยกัน รู้สึกโหลดแล้ว พอเข้ามาเล่น จะมีการแบ่งเกรด คนเล่น GRAW2 ขึ้นมาอีกนะ ดูฝรังเป็นมิตร เข้ามาเรื่อยๆ แล้ว ละ

:kanoiyom