`

Jump to content

พวกเราชาว GRAW2 มาโหลด MAP ใหม่กันเถอะ

55 replies to this topic

#41 mustang

***จงทำดีเพื่อพ่อหลวงของเรา***

• High Royal Executive Members

Posted 13 July 2007 - 08:44 AM

กำลังโหลดอยู่ครับ แต่สงสัยมีปัญหาอีกมันขึ้นแต่ 1%เองครับ ขอโทษทุกท่านที่ add ผมมาครับ ผม accept invite แต่ไม่มีแผนที่เลยเข้าไปร่วมเล่นไม่ได้ครับ ไว้โหลดได้จะเข้าร่วมนะครับ จะโหลดจนกวาจะได้หล่ะครับ
ผมและเพื่อนก็ invite กันก็หลายครั้ง ถ้าไม่ได้ยังไงก็ invite chat คุยกันได้ครับ เพราะผม invite chat ก็ไม่ตอบเลย ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้น :her

#42 JROCoNe

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 13 July 2007 - 01:43 PM

เรียบร้อยแล้วครับ throwback pack เดี๋ยวมาแจมด้วย.... เสียดายไม่ได้ไป meeting เพิ่งกลับมาจาก usa เวลายังงงๆอยู่เลยไม่ได้ไป (ลุกไม่ขึ้นจริงๆ พี่ buujee โทรมาแล้วก็ไม่ไหว) :kanoiyom

#43 beamnintendo

เทพเกียร์มาจุติ ใครอยากอันเชิญinviteด้วย

• High Royal Executive Members

Posted 13 July 2007 - 02:32 PM

ผ่านไปนานๆมันจะให้โหลดฟรีแบบrb6ไหมครับ :numairu:

#44 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

• Royal Executive Members

Posted 13 July 2007 - 04:26 PM

View Postbeamnintendo, on Jul 13 2007, 02:32 PM, said:

ผ่านไปนานๆมันจะให้โหลดฟรีแบบrb6ไหมครับ :numairu:
ขี้เหนี่ยว :aha:

#45 nhokenok

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 14 July 2007 - 01:28 PM

View Postmustang, on Jul 13 2007, 08:44 AM, said:

ผมและเพื่อนก็ invite กันก็หลายครั้ง ถ้าไม่ได้ยังไงก็ invite chat คุยกันได้ครับ เพราะผม invite chat ก็ไม่ตอบเลย ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้น :her
ขอโทษด้วยครับ พอดีผมไม่ได้เอา head set มาต่อนะครับ ตอนนี้ก็ยังโหลดไม่ได้เนตที่บ้านมีปัญหานิดหน่อย ก็เลยไม่ได้ออน ตอนนี้เอาเครื่องมาที่ office จะลองโหลดดูครับ

#46 BUUJEE TLG

Posted 14 July 2007 - 09:01 PM

View PostJROCoNe, on Jul 13 2007, 01:43 PM, said:

เรียบร้อยแล้วครับ throwback pack เดี๋ยวมาแจมด้วย.... เสียดายไม่ได้ไป meeting เพิ่งกลับมาจาก usa เวลายังงงๆอยู่เลยไม่ได้ไป (ลุกไม่ขึ้นจริงๆ พี่ buujee โทรมาแล้วก็ไม่ไหว) :kanoiyom
:wow ไม่เป็นไรครับ เจ คราวหน้าเจเป็นเจ้ามือเพราะครั้งที่แล้วทุกคนเป็นเจ้ามือกันครบแล้วครับ คราวหน้ากินอีกทีก็กินเลี้ยงส่งไล่ไอ้จอบออกไปจากแผ่นดินสยามผืนนี้ :eiei

#47 sillycabon

Posted 15 July 2007 - 01:16 AM

View PostBUUJEE TLG, on Jul 14 2007, 09:01 PM, said:

:wow ไม่เป็นไรครับ เจ คราวหน้าเจเป็นเจ้ามือเพราะครั้งที่แล้วทุกคนเป็นเจ้ามือกันครบแล้วครับ คราวหน้ากินอีกทีก็กินเลี้ยงส่งไล่ไอ้จอบออกไปจากแผ่นดินสยามผืนนี้ :eiei
ดีครับพี่สิทธิ์ ถ้าผมออกไปจากประเทศไทย รับรองแผ่นดินสูงขึ้นเยอะ :eiei

#48 mustang

***จงทำดีเพื่อพ่อหลวงของเรา***

Posted 16 July 2007 - 04:32 PM

ขอโทษด้วยครับ พอดีผมไม่ได้เอา head set มาต่อนะครับ ตอนนี้ก็ยังโหลดไม่ได้เนตที่บ้านมีปัญหานิดหน่อย ก็เลยไม่ได้ออน ตอนนี้เอาเครื่องมาที่ office จะลองโหลดดูครับ

ไงก็โหลดให้สำเร็จน่ะครับ.... เจอกันจะได้ inv ไปครับ... แต่ถ้าไม่ได้ไงก็บอกครับ จะได้คนที่เป็น host ให้ปรับเล่นแผนที่เก่าได้ครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ มือใหม่ทุกคนครับ... :bye

#49 nhokenok

Posted 17 July 2007 - 12:54 AM

ผมยังโหลดไม่ได้เลยครับ มันขึ้น1%มาเป็นครึ่งชั่วโมงแล้ว ของผม maxnet 1m ครับ ของเพื่อนๆเป็งแบบนี้ไหมครับเวลาโหลด ไม่รู้มันผิดปกติตรงไหน :blur

#50 abominog

[TRS] Thai Rainbow Six

Posted 17 July 2007 - 01:46 AM

ผมก็เป็นแบบคุณ nhokenok ครับ ขึ้น 1% แล้วก็โหลดต่อไม่ได้ค้างตั้งแต่ 5 โมงเย็นยันตีสอง แถมตัด points ไปด้วย แต่วันรุ่งขึ้นลองโหลดใหม่ก็ได้หน่ะครับ แต่โหลดนานหน่อยเหมือน server มีปัญหา โหลดข้อมูลมา ๆ หยุด ๆ ดูจากสัญญาณไฟที่เราท์เตอร์ผม เดี๋ยวกระพริบเดี๋ยวค้าง :mad

ลองดูอีกที ผมแนะนำให้ไปลบข้อมูลที่โหลดมา 1% ออกก่อน แล้วค่อยโหลดใหม่ ไปที่ memory แล้วไปที่ game เลือก graw2 แล้วลบข้อมูลที่โหลดมาไม่ครบออก สังเกตุจะเป็นเครื่องหมายสามเหลี่ยมสีเหลืองมีรูป ! นี้อยู่ ลองดูใหม่ครับ พี่ ๆ ใน graw2 รอรับอยู่แล้ว สนุกแน่นอน สวยมากด้วย ผมลองมาแล้ว เสียดายที่ติด rainbow six อยู่ พอดี red edition เปิดให้โหลดฟรีอีก เลยมี map ใหม่ให้เพื่อน ๆ เล่นกันอีกเยอะ

#51 nhokenok

Posted 17 July 2007 - 10:11 AM

View Postabominog, on Jul 17 2007, 01:46 AM, said:

ผมก็เป็นแบบคุณ nhokenok ครับ ขึ้น 1% แล้วก็โหลดต่อไม่ได้ค้างตั้งแต่ 5 โมงเย็นยันตีสอง แถมตัด points ไปด้วย แต่วันรุ่งขึ้นลองโหลดใหม่ก็ได้หน่ะครับ แต่โหลดนานหน่อยเหมือน server มีปัญหา โหลดข้อมูลมา ๆ หยุด ๆ ดูจากสัญญาณไฟที่เราท์เตอร์ผม เดี๋ยวกระพริบเดี๋ยวค้าง :mad

ลองดูอีกที ผมแนะนำให้ไปลบข้อมูลที่โหลดมา 1% ออกก่อน แล้วค่อยโหลดใหม่ ไปที่ memory แล้วไปที่ game เลือก graw2 แล้วลบข้อมูลที่โหลดมาไม่ครบออก สังเกตุจะเป็นเครื่องหมายสามเหลี่ยมสีเหลืองมีรูป ! นี้อยู่ ลองดูใหม่ครับ พี่ ๆ ใน graw2 รอรับอยู่แล้ว สนุกแน่นอน สวยมากด้วย ผมลองมาแล้ว เสียดายที่ติด rainbow six อยู่ พอดี red edition เปิดให้โหลดฟรีอีก เลยมี map ใหม่ให้เพื่อน ๆ เล่นกันอีกเยอะ
ครับ ผมเป็นแบบนี้มาหลายวันแล้ว ผมก็ลบทิ้งแล้วโหลดใหม่ทุกครั้งครับ แต่จะได้โหลดก็ช่วงกลางคืนนะครับ ผมถามหน่อยครับ ถ้าเราโหลดค้างไว้แล้วปิดเครื่องมาโหลดอีกวันนี่ มันจะโหลดต่อให้ไหมครับ

#52 osxbox360

THAILAND GHOST

Posted 17 July 2007 - 11:45 AM

View Postnhokenok, on Jul 17 2007, 10:11 AM, said:

ครับ ผมเป็นแบบนี้มาหลายวันแล้ว ผมก็ลบทิ้งแล้วโหลดใหม่ทุกครั้งครับ แต่จะได้โหลดก็ช่วงกลางคืนนะครับ ผมถามหน่อยครับ ถ้าเราโหลดค้างไว้แล้วปิดเครื่องมาโหลดอีกวันนี่ มันจะโหลดต่อให้ไหมครับ

ต่อได้ครับ มันจะมีขึ้นข้อความให้ ประมาณ DOWNLOAD AGAIN ค้าบบบบ

#53 sillycabon

Posted 17 July 2007 - 01:29 PM

พี่เคี้ยว จุ๊บๆ :love

#54 JROCoNe

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 17 July 2007 - 04:13 PM

เมื่อวานได้ลองเล่น map ใหม่แล้วครับ หนุกดีนะ

#55 BUUJEE TLG

Posted 17 July 2007 - 06:12 PM

View PostJROCoNe, on Jul 17 2007, 04:13 PM, said:

เมื่อวานได้ลองเล่น map ใหม่แล้วครับ หนุกดีนะ
:numairu:

#56 hamtaro

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 17 July 2007 - 11:19 PM

View PostBUUJEE TLG, on Jul 17 2007, 06:12 PM, said:

:numairu:
ยังไง head quarter กะ riverbank ก็สุดยอดกว่าอยู่ดี :aha: map ใหม่ทางชันเยอะหงะ