`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

PS4 เกมไหนบ้างที่เล่นแล้วพัดลมดังอย่างกับล...

kirari's Photo kirari 26 Oct 2018

ผมยกให้ god of war ครับ
นี่ไม่รู้ red dead 2 ออกจะเป็นไงบ้าง

ปล. ของผมรุ่นธรรมดาครับ

donutza's Photo donutza 26 Oct 2018

มอนฮันเวิล์ด

silapakorn's Photo silapakorn 26 Oct 2018

สองเกมที่ว่ามาผมยังไม่ได้ลอง แต่ที่ผมลองแล้วดังก็มี Uncharted 4 กับ Lost Legacy ดังตั้งแต่หน้าจอ sony interactive entertainment เลย
กับอีกเกมที่ไม่น่าจะดังแต่ดันดังก็คือ The Last Guardian คือกราฟฟิคกากเกลือมากแต่ดังได้ไงก็ไม่รู้

ปล. ใช้ ps4pro นะครับ

nonchanat's Photo nonchanat 26 Oct 2018

God of war นี่ขนาดซื้อเครื่องมาใหม่ๆ

เล่นครั้งแรกเกมส์แรก ยังดังมากจนน่ากลัว 55

zxcv's Photo zxcv 26 Oct 2018

เปิดแอร์เล่นไม่เคยได้ยินเสียงดังนะครับ PS PRO

Mysteryman's Photo Mysteryman 26 Oct 2018

FF, GTA,MSG,GOW,Horizon zero dawn PS4 บินหมดเลยครับ

namkodzaa's Photo namkodzaa 26 Oct 2018

MSG นี้เกมไร55

แซวเฉยๆ เด้อ

PongZung's Photo PongZung 26 Oct 2018

Pro น่าจะเสียงเงียบหรือป่าว เพราะผมไม่ค่อยได้ยินเลย ต้องเข้าไกล้แบบ ครึ่งฟุต แต่ผมเช็คโดยการสัมผัสเครื่องเอา

GOW นี่ละ โคตรร้อน ร้อนจนอยากปิดเลยบางที ซึ่งผมว่าจะรอให้มันขึ้น heat เตือนก่อนค่อยปิด แต่ก็ยังไม่เคยเจอนะ

Julong's Photo Julong 26 Oct 2018

จริงๆทุกเกมก็ร้อนมากนะผมจับหลังเครื่องนี่อย่างร้อน
gow ยังไม่ได้เล่นแค่เปิดลองเข้าเกมฉากแรกป้าเครโทสสับต้นไม้พัดลมก็ดังละ ไม่รู้จะเล่นได้ไหมเครื่องสลิม

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 26 Oct 2018

View Postnamkodzaa, on 26 October 2018 - 01:54 PM, said:

MSG นี้เกมไร55

แซวเฉยๆ เด้อ
MSG ผงชูรสครับ 555

https://en.wikipedia...odium_glutamate

aem's Photo aem 27 Oct 2018

battlefield hardline เครื่องอ้วน เปิดเล่นแปบหนึ่งไม่กล้าเล่นต่อ กลัวเครื่องพัง

juabjung's Photo juabjung 30 Oct 2018

ของผมใส่แผ่นไปครั้งแรกมันอ่านดังมากเหมือนเครื่องสั่น กดปุ่มให้แผ่นออกมา ดึงออกมาแล้วใส่เข้าไปใหม่เงียบเลย ลองดูกันครับได้ผลไหม