`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

GTA V PS 4 ทำยังไงให้มีเงินเยอะๆแบบง่ายๆคับ

japanman's Photo japanman 24 Dec 2014

ขอถามเพื่อนๆหน่อยนะคับ

1.มีวิธีการยังไง ให้ได้เงิน รวยๆง่ายๆ นะคับ ขอวิธีที่ไม่ยากซ่ำซ้อนนะคับ

2. เพื่อนคนไหนมีใครเหมือนผมเล่นแต่ online ไล่ฆ่าคน5555(ชีวิตจิงทำไม่ได้) ไม่เล่น story เลยบ้างไหมคับ

3.ยิงปืนตอนขับรถ ทำยังไงหรอคับ สอนผมหน่อยคับ

ขอบคุนมากกกกก คับบ

warrior's Photo warrior 24 Dec 2014

1.เล่น online mission นี่แหล่ะครับ ได้อัพ skill ไปในตัว ( บางสัปดาห์จะได้ ค่า rp กับเงิน * 2 )
2.ผมเล่น story ใน ps3 จบล่ะ พอมา ps4 เลยขี้เกียจเล่น เล่น online อย่างเดียว
3.กดสี่เหลี่ยมเลือกอาวุธก่อน พอจะยิงให้กด L1 เพื่อเล็ง ใช้ analog ขวาเลื่อนเป้า กด R1 ยิง

บ่เป็นหยังฮ่ะ :act_right: