`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ถาม GTA V online

luckyang's Photo luckyang 03 Nov 2013

หลังจากสร้างตัวละครแล้วมาเข้าเล่น ในภารกิจ ไปเอายา แล้ว ผมก็ไปที่จุด mission แล้วโดยยิงตาย จากนั้น มันก็โหลดใหม่ โดยผู้ร้ายเอายาขับรถ หนี ไป พอขับไ ปจนเจอโดยเข้าชน ยิงจากรถ แต่รถก็ไม่พัง สุดท้าย มันได้โยนยาทิ้งบนถนน แล้ว ขับหายไป แต่ผมไปจุดสีเขียวตำแหน่งยา แล้ว หาไม่เจอครับ ขนาด ยืนทับจุดสีเขียวในแผนที่แล้ว
มันบั๊คหรือเปล่าครับ หรือต้องทำไง ผมอัพ patch ล่าสุดแล้ว

kem's Photo kem 04 Nov 2013

น่าจะบักครับ

luckyang's Photo luckyang 04 Nov 2013

View Postkem, on 04 November 2013 - 02:17 PM, said:

น่าจะบักครับ

ต้องโหลดเล่นใหม่ช่ายไหมครับ