`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ไปไม่ถูกภารกิจหลังจากหารถดับเพลิง

Indyhell's Photo Indyhell 28 Sep 2013

หลังจากที่ให้หารถดับเพลิงเรียบร้อย

คราวนี้มันก็อกให้ไปหารถ ตามรูปนะครับ

พอหาได้แล้วบอกให้โทรหาไมเคิล

ก็โทรแล้วไปรับไมเคิล แล้วพาเที่ยว

แล้วไปส่ง

แล้วไปไงต่อ งงครับ

พอเอารถคันใหญ่มาขับ มันก็บอกให้โทรหาไมเคิลอีก แล้วก็พาเที่ยวอีก

งงไปไงต่อครับ

NeoTokyo's Photo NeoTokyo 28 Sep 2013

เอาไปจอดตามมุมตึก หรอลานจอดระ แล้วโทรไปหาคนอื่นครับ

fifa1000's Photo fifa1000 28 Sep 2013

แสดงว่าเลือกแผนที่ใช้รถดับเพลิง ...หลังจากหารถดับเพลิงได้แล้ว ก็ไปหารถสี่ประตูมาแล้วก็ไปจอดตามมุมอับ (เอาให้ใกล้ ๆ เป้าหมายหน่อยก็ดี จะได้ไม่ต้องขับรถไกล) ถ้าจอดได้มันถึงจะขึ้นข้อความบอกให้โทรหาไมเคิลหรือเทรเวอร์ แล้วกดเบอร์ไปทีี่ไมเคิลหรือเทรเวอร์ จะมีตัวเลือก mark getaway location ให้ แล้วก็ออกจากรถ ไปหาพวกต่อเลย รู้สึกจะเป็นตัว H :r05:

Indyhell's Photo Indyhell 28 Sep 2013

ขอบคุณครับผ่านแล้ว

ขอถามเรื่องการซื้อกิจการหน่อย เมือ่เราซื้อแล้ว ต้องทำไรกับกิจการที่เราซื้อไหม หรือปล่อยไว้อย่างงั้น

แล้วเราจะได้กำไรจากกิจการไหม

H2O's Photo H2O 28 Sep 2013

กิจการนี่เราจะได้กำไรอาทิตย์ (ในเกม) ละครั้งครับ

แต่ส่วนใหญ่ก็จะทำภารกิจเพื่อหาเงินเพิ่มได้ด้วย ซึ่งบางงานต้องเข้าไปทำ บางงานจะโดนโทรตามเอง อันนี้แล้วแต่กิจการที่ซื้อไว้

ขอบคุณครับ

Indyhell's Photo Indyhell 29 Sep 2013

คือหลังจากเล่นจบแล้ว น่าจะใช่นะมันมีเครดิตขึ้น

แล้วเราเล่นไรต่อดี

เทเว่อร์โดนแม่หาว่าเป้นเกย์แล้วไปไหนต่อครับ

fifa1000's Photo fifa1000 29 Sep 2013

ไปหารถตู้ที่มันมีชื่อตามที่มันบอกนั่นแหละ รู้สึกว่าจะอยู่หน้าโรงพยาบาลในเมือง เป็นรถตู้สีขาว แล้วขับกลับไปหาแม่ที่บ้าน.....

BussY's Photo BussY 12 Oct 2013

ถามหน่อยคับ
รถดับเพลิงที่ได้นี่มันให้เอาไปจอดไหน หรือ ต้องโทรหาใครมั้ยครับ ยังไม่ผ่านเบยครับ

R-34's Photo R-34 13 Oct 2013

ดูในรายชื่อมีเบอร์ emergency ไหม ถ้ามี โทรเรียกก็มาครับ ถ้าไม่มี ก็ลองวางระเบิดรถตัวเอง ให้ไฟใหม้ หรือ ลอง search แผนที่ ใน google แล้วขับหาเอาครับ

Guest_stevebird_* 31 Oct 2013

ผมหารถดับเพลิงไม่เจอครับ ขับรถหาเป็นชม.ละ ใครก็ได้ช่วยทีขอบคุณครับ

BLUEGROW8399's Photo BLUEGROW8399 31 Oct 2013

ตามคุณ R-34 ด้านบนเลยครับ

Guest_Guest_* 18 Nov 2013

View Poststevebird, on 31 October 2013 - 12:54 AM, said:

ผมหารถดับเพลิงไม่เจอครับ ขับรถหาเป็นชม.ละ ใครก็ได้ช่วยทีขอบคุณครับ