`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ใครก็ได้ช่วยผมที ซื้อแผ่น gta5 จากสะพานเหล...

LaBEOUF's Photo LaBEOUF 24 Sep 2013

เนื่องจากว่าเป็นอาทิตยแล้วครับไม่ได้เล่นซะที ลองซื้อ usb16 gb ที่ทางร้านลงข้อมูลของแผ่น1ที่ใช้installมาให้แล้วก็ยังไม่หายขึ้น replace your storage อะไรประมาณนี้(เหมือนทางร้านร้านเองก็รู้เหมือนกันว่ามีปัญหานี้)มีวิธีอื่นบ้างไม้ครับ หรือ เป็นที่แผ่น ถ้าซื้อแท้เล่นจะหายไม้ครับ ช่วยทีนะครับอยากเล่นมากจะลงแดงอยู่แล้ว

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 24 Sep 2013

ถ้าซื้อแท้ เล่นได้แน่นอนครบ (ถ้าหัวไม่เสีย) แต่ถ้าซื้อแท้ แปลง RGH ดีกว่าครับ คุ้มกว่าเยอะะ ไม่ต้องไปซื้อแผ่นจัดการแปลงเองเล่นจาก HDD external ก็ได้ด้วย (ถ้าไม่ online)

naknaknak's Photo naknaknak 24 Sep 2013

USB ต้อง set เป็น MU ก่อนเปล่าครับ

luckyang's Photo luckyang 24 Sep 2013

View PostLaBEOUF, on 24 September 2013 - 05:23 PM, said:

เนื่องจากว่าเป็นอาทิตยแล้วครับไม่ได้เล่นซะที ลองซื้อ usb16 gb ที่ทางร้านลงข้อมูลของแผ่น1ที่ใช้installมาให้แล้วก็ยังไม่หายขึ้น replace your storage อะไรประมาณนี้(เหมือนทางร้านร้านเองก็รู้เหมือนกันว่ามีปัญหานี้)มีวิธีอื่นบ้างไม้ครับ หรือ เป็นที่แผ่น ถ้าซื้อแท้เล่นจะหายไม้ครับ ช่วยทีนะครับอยากเล่นมากจะลงแดงอยู่แล้ว

ถ้าร้านไม่เก่งควรเปลี่ยนร้านครับ

ว่าแต่ชื่อร้านอะไรครับ

LeoGinkaman's Photo LeoGinkaman 24 Sep 2013

แผ่นแท้ ผม ยังเจอเลยครับ เล่นๆไป รีเกมเอง

titipan's Photo titipan 24 Sep 2013

เกมนี้เนี้ยไม่รู้อะไรนักหนา...........ผมก็ซื้อจากสะพานเห็ลกลงแผ่นแรกใด้ แต่พอเปลี่ยนแผ่นจะเล่นเกม ก็เล่นใด้แค่ตอนที่ตองขโมยรถ ก็เด็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตลอด จนต้องปิดเครื่อง มาอีกวันเล่นใด้ซ่ะงั้น แต่สุดท้ายก็ไม่รอดครับ โมโหมาก ผมหักแผ่นทิ้งแม่มเลย ซ่ะใจดี........ :r19:

zineryl's Photo zineryl 24 Sep 2013

เหมือนผมอ่านผ่านๆ มาส่วนตัวผมไม่ได้เล่นนะเแต่เหมือนว่า gta5 มันมีปัญหา restart กับเครื่อง 360 รุ่นเก่าและเกี่ยวกับ HDD พื้นที่น้อยด้วยเห้นฝรั่งคนนึงชัดๆ เลยรุ่นเก่า HDD 20gb