`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ถาม Mission หน่อยครับเล่นไม่เข้าใจครับ

rorkung's Photo rorkung 23 Sep 2013

ด่านของ ไอตัวหัวล้านอ่ะครับ ชื่่อเทเลอร์หรือเปล่าไม่แน่ใจ

ด่านที่มันให้หาโลเคชั่นอะไรซักอย่างที่มันเขียนว่า gateway อะไรซักอย่างแล้วให้โทรหาไมเคิล

ก่อนหน้านี้มันให้ไปซื้อชุด กับ หน้ากากอ่ะครับ

พอผมโทรหาไมเคิลได้แล้วมันก็ขึ้นว่า ผ่านมิชชั่น แต่ไม่มีภารกิจหลักไปต่ออ่ะครับ

หรือว่า ภารกิจนี้มันต้องเล่นยังไงช่วยบอกที่ครับไปต่อไม่เป็น

ขอบคุณครับ

onetwoshow's Photo onetwoshow 23 Sep 2013

หารถมาจอดครับ

BLUEGROW8399's Photo BLUEGROW8399 23 Sep 2013

พอได้หน้ากาก และชุดแล้ว ก็ต้องหารถนะครับ ขโมยเอาก็ได้และจะมีขึ้นที่มุมซ้ายบนว่ารถนี่ใข้ได้ไหม น่าจะต้องเป็น 4 ประตู แล้วก็หาที่จอด คันนี้ไว้ใช้หลบหนีนะครับ

rorkung's Photo rorkung 23 Sep 2013

อ๋อ ครับ ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวกลับไปลองดูครับ

ballnut's Photo ballnut 24 Sep 2013

แบบละเอียดนะครับ ซื้อหน้ากาก3อัน หารถ เอาแบบ4ประตู หาที่จอด ถ้าตรงใหนจอดได้มันจะขึ้น ว่าสถานที่นี้จอดได้ แล้วก้อกดมาคสถานที่ ที่เราเอารถมาจอดซ่อนใว้ หลังจากนั้นโทรหา ใมเคิลครับ จบ

jinoof13's Photo jinoof13 24 Sep 2013

View Postballnut, on 24 September 2013 - 01:31 AM, said:

แบบละเอียดนะครับ ซื้อหน้ากาก3อัน หารถ เอาแบบ4ประตู หาที่จอด ถ้าตรงใหนจอดได้มันจะขึ้น ว่าสถานที่นี้จอดได้ แล้วก้อกดมาคสถานที่ ที่เราเอารถมาจอดซ่อนใว้ หลังจากนั้นโทรหา ใมเคิลครับ จบ

ตามนั้นเลยครับ

rorkung's Photo rorkung 24 Sep 2013

ผ่านแล้วครับขอบคุณทุกคนมากครับ

Guest_Guest_* 07 Oct 2013

จอดตรงไหนก้อได้ใช่ใหมคีับ

BLUEGROW8399's Photo BLUEGROW8399 08 Oct 2013

View PostGuest, on 07 October 2013 - 04:25 PM, said:

ต้องที่ไม่โจ่งแจ้งมากครับ ได้ไม่ได้เกมส์จะมีข้อความขึ้นบอก ไม่ต้อวกังวล

View PostGuest, on 07 October 2013 - 04:25 PM, said:

ต้องที่ไม่โจ่งแจ้งมากครับ ได้ไม่ได้เกมส์จะมีข้อความขึ้นบอก ไม่ต้อวกังวล