`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ใครเจอโหลดค้างบ้างไหมแผ่นแท้

luckyang's Photo luckyang 22 Sep 2013

ตอนผมเล่นขับเครื่องบินที่เป็น dlc สีแดง และขับใน mission ผ่านไปจนถึงกลางทางแล้วมันก็ขึ้นตัวเซฟ และผ่าน mission ขั้นแรก จากนั้น ก็ ไปต่อ แต่กำลังจะพลาด ตัว เช็ค point อันนึงก็ จะกด สามเหลี่ยมค้าง เผื่อ วกกลับมาใหม่ แต่ เกมมันขึ้นโหลดหมุนๆ หน้าจอดำ นานมากๆ ไม่ได้ซักทีเลยออกจากเกมครับ แล้วมาเข้าใหม่ก็ โหลดมาที่เซฟเดิมเลย

spock's Photo spock 22 Sep 2013

เจอโหลดควิกเซฟขึ้นมาแล้วค้างครับ ดันไปเซฟตอนยืนชายหาด

โหลดมาตัวละครจมทรายครึ่งตัว เดินไม่ได้ ต้องโหลดอีกไฟล์นึง (auto safe)

BussY's Photo BussY 22 Sep 2013

เจอครับ ต้องเล่นใหม่เลย

luckyang's Photo luckyang 22 Sep 2013

สงสัยต้องรอ patch แก้ตามมา

ballnut's Photo ballnut 23 Sep 2013

ยังไม่เคยเจอนะครับ แค่โหลดตอนเปลียนตัวละคร นานไปหน่อยครับ

Balloon99's Photo Balloon99 23 Sep 2013

ผมเจอภาพ และเสียงจะค้างประมาณ 3-4 วินาที แล้วไปต่อ ส่วนมากจะเป็นตอนขับรถ แต่ไม่บ่อยมาก ยังไม่เคยเจอค้างจนต้องโหลดใหม่ ...

luckyang's Photo luckyang 23 Sep 2013

View PostBalloon99, on 23 September 2013 - 12:22 PM, said:

ผมเจอภาพ และเสียงจะค้างประมาณ 3-4 วินาที แล้วไปต่อ ส่วนมากจะเป็นตอนขับรถ แต่ไม่บ่อยมาก ยังไม่เคยเจอค้างจนต้องโหลดใหม่ ...

ไม่เคยเจอ

pariwat_77's Photo pariwat_77 23 Sep 2013

เล่นมายังไม่เจอแต่ก็เสียวๆอยู่เหมือนกัน ขี้เกียจเล่นใหม่