`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ถ้าไม่เคยเล่นgtaมาก่อนเลย แล้วมาเล่นภาคนี้...

decay's Photo decay 21 Sep 2013

เห็นตอนนี้กระแสเเรงอยากหามาลองเล่นดู มันเล่นยากมั้ย ไม่เคยเล่นเลยสักภาค
เกมแนวนี้เคยเล่นแต่red deadจบมาหลายรอบแล้ว

slutgirl's Photo slutgirl 21 Sep 2013

เนื้อเรื่องไม่ค่อยจะเกี่ยวข้องกับภาคแรกๆเลยครับ ถ้าเคยเล่น red dead เล่นได้สบายครับ
ระบบเหมือนกัน แนะนำให้เล่นเลยครับ มันส์มากกกกกกกก

wildarms's Photo wildarms 21 Sep 2013

เล่นเลยครับเล่นไม่ยากเลยคล้ายๆเกม red dead ละครับไปรับภาระกิจตามจุดมีอะไรให้ทำเยอะแยะเลยภาคนี้ สำหรับผมเล่นมายากอยู่อย่างเดียวตอนขับเครื่องบินเท่านั้น

decay's Photo decay 21 Sep 2013

อย่างนี้ต้องรีบไปหามาเล่นเลย :cat:

ตา เบิรด์'s Photo ตา เบิรด์ 21 Sep 2013

ลองเถอะ คับแล้วจะติดแบบ ผม :r38:

ballnut's Photo ballnut 21 Sep 2013

สุดๆอะครับ ผมนอน ตี5 มา2คืนแล้ว

a5085's Photo a5085 21 Sep 2013

ถ้าชอบRDRก็จัดได้เลยครับ

luckyang's Photo luckyang 21 Sep 2013

บางอย่า ไม่สมบูรณ์ นะ เช่นการแข่งรถไม่มีคนยืนดู และ ตอนแข่งเสร็จ , นั่งเก้าอี้ ข้างทางไม่ได้ , ปั๊มน้ำมันร้าง ,ร้านค้าเข้าไม่ด้เยอะแยะ ,ฝนตกไม่กางร่ม แถมแดดออก

ballnut's Photo ballnut 22 Sep 2013

แหมมม ใอ้ที่ท่านว่ามา มันก้อไม่ได้จำเป็นนี้ครับ มีไม่ทีก้อทำมห้เกมส์ยังมันส์เหมือนเดิมนะ

BLUEGROW8399's Photo BLUEGROW8399 22 Sep 2013

เล่นได้ครับ เนื้อเรื่องไม่เกี่ยวกับภาคก่อนก่อนเลย อยู่ที่ว่าชอบแนวเกมส์ open world แบบนี้ไหม ถ้าชอบ เกมส์นี้ภาคนี้สุดยอดแล้วครับชม.นี้นะ ทำละเอียดมาก แถมมีหลายตัวละครคอยช่วยกันอีก เลื่อนมาเป็นปี แต่ทำได้ขนาดนี้ให้อภัยครับ

asdc's Photo asdc 22 Sep 2013

ตอนนั้นเคยเล่นเกมgodfatherจบเสร็จก็
มาเล่นgta sanปรากฎว่าแนวมันอันเดียวกันเลย
เลยเบื่อลบทิ้งไม่ได้เล่นเลย
แต่อันนี้ไม่รู้เป้นงัย
กำลังคิดว่าไปเล่นภาค4ก่อนดีมั๊ย
แต่ว่าจะลองๆจับๆดูก่อน
รอเคลียรเกมแล้วลบทิ้งเพราะเนื้อที่HDDไม่พอขี้เกียจย้ายไฟลเกมไปEx hdd

decay's Photo decay 26 Sep 2013

ได้เล่นแล้วครับมันสุดยอดเกมจริงๆ ทำมาได้เยี่ยมมากๆ อิสระสุดๆ
ภาพทำได้สุดยอดมากๆ ไม่คิดว่ามันจะ ทำเกมได้ละเอียดแบบนี้
เล่นได้นานเลย แต่ตอนนี้หาเงินยังไม่ค่อยได้ จนมาก

homejoe's Photo homejoe 26 Sep 2013

ต้อง ลอง ครับ พี่น้อง แล้ว จะ ไม่ เสีย ใจ