`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

สมัคร Socialclub GTA 5 ของ rockstar กันได้...

luckyang's Photo luckyang 20 Sep 2013

create an account กรอกข้อมูลถูกแล้วกับไม่ได้ครับ มันมุม โหลดอยู่อย่างนั้นน่ะ

kem's Photo kem 20 Sep 2013

ผมสมัครเมื่อวันอังคาร
สมัครหลายรอบกว่าจะได้ครับเหมือนเซิร์ฟเวอร์มันเอ๋อ

luckyang's Photo luckyang 20 Sep 2013

View Postkem, on 20 September 2013 - 09:37 PM, said:

ผมสมัครเมื่อวันอังคาร
สมัครหลายรอบกว่าจะได้ครับเหมือนเซิร์ฟเวอร์มันเอ๋อ

เหรอ สงสัยต้องรอเปิด เป็นทางการต้น ตุลานี้ ถ้าจะง่ายหน่อย

ballnut's Photo ballnut 20 Sep 2013

ของผมเพิงลองสมัครเมื่อกี่ ขึ้น ลองอีกครั้งในภายหลัง

BussY's Photo BussY 21 Sep 2013

ไม่ได้เลยครับหลายรอบแล้ว

KappaMan's Photo KappaMan 21 Sep 2013

สมัครไปตั้งแต่ตอน GTA4 ไม่ได้loginมาตั้งนานยังใช้ได้อยู่เลย