`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

สอบถามเกี่ยวกับชุดเกราะใน dead space 3 หน่...

Six's Photo Six 14 Feb 2013

ชุดเกราะมันเยอะมากเลยเลือกไม่ถูกจะใส่อันไหนดีใครพอมีข้อมูลมั่งไหมครับว่าเกราะไหนใส่แล้วเพิ่มอะไรบ้าง

ตอนนี้ผมใส่เกราะใน dlc อยู่ marauder suit ครับก็ยังไม่รู้เลยใส่แล้วมันช่วยเพิ่มอะไรบ้าง

Ongsama's Photo Ongsama 17 Feb 2013

ภาคนี้เกราะไม่ต่างกันครับ อยู่ที่เราอัพเกรด พออัพครบเหมือนกันทุกอัน ก็คือชอบอันไหน ใส่อันนั้นครับ

namkodzaa's Photo namkodzaa 04 Jul 2013

ผมใช่ลาย mass effect ทั้งเกมเลย