`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

สมาชิกใหม่ของบ้านดุสุดๆ

bankbank's Photo bankbank 17 May 2012

สุดยอดครับ มันคือความฝันสำหรับผมจริงๆครับ (^_^) สำหรับผมอีโค่วคาร์สักคันก็คงดีใจแล้วครับ อายุ 32 แล้วยังไม่มีสักคัน 555

ExsoDus's Photo ExsoDus 19 May 2012

อยากได้ซักคัน ฮ่าๆๆๆ

tanakio's Photo tanakio 20 May 2012

สุดยอดมากๆๆ

seed-destiny's Photo seed-destiny 23 May 2012

บอกตรงๆเลยครับ อิจฉาคุณ จขกท จัง อยากได้จั๊กคัน :sorry3:

Charlotte's Photo Charlotte 29 May 2012

ชาตินี้ผมขอแค่ R8 ก็พอแย้ว

emu27's Photo emu27 30 May 2012

เคยไปหน้าหมู่บ้าน วันหน้าขอเข้าไปเกาะรั้วบ้านชื่นชมบารมีสักครา

Bearmee's Photo Bearmee 31 May 2012

View PostRONAN321, on 25 April 2012 - 10:26 PM, said:

รถสปอร์ต นี่ดูกี่ทีก็สวยนะ...ชอบครับชอบ เคยแค่มีโอกาสนั่งรถเพื่อนครับ

ผมว่าผมมี100ล้าน ยังไม่กล้าซื้อรถพวกนี้ใช้เลยอ่ะ...ราคามันโห๊ดเกิ๊นนน^^"

Grey market ถูกมาก เพื่อนผมใช้อยู่ แบบท่าน จขกท เลยครับ เพียงแต่มีแค่คันเดียว(ก็เกินพอ)

ปล.ที่อยากรู้สุดๆไม่ใช่เรื่องรถครับ แต่เป็นเรื่องหญิงมากกว่า แค่เห็นรถทุกอย่างก้อจบครับ 555

Guitar_O+'s Photo Guitar_O+ 03 Jun 2012

View PostBearmee, on 31 May 2012 - 04:08 PM, said:

Grey market ถูกมาก เพื่อนผมใช้อยู่ แบบท่าน จขกท เลยครับ เพียงแต่มีแค่คันเดียว(ก็เกินพอ)

ปล.ที่อยากรู้สุดๆไม่ใช่เรื่องรถครับ แต่เป็นเรื่องหญิงมากกว่า แค่เห็นรถทุกอย่างก้อจบครับ 555
จริงคับ

ญ. (ส่วนมาก) เห็นแค่รถ ระดับนี้ ก็ระทวย แล้ว

อิอิ

rikukung's Photo rikukung 07 Jun 2012

สุดยอดไปเลยครับ ผมเห็นแล้วอยากลองขับสักครั้งครับผม

Furlong's Photo Furlong 11 Jun 2012

รถสวยมากเลยครับ

MY_POP's Photo MY_POP 15 Jun 2012

ถ้ามีรถแบบ จขกท ผมคงหาจีบ Pretty เป็นเมียน้อยสักคนครับ อิอิอิ

sirtonkung's Photo sirtonkung 25 Jun 2012

** ตัวผมไม่เที่ยวไม่ดื่มไม่เล่นการพนันทุกชนิดผมจึงมีวันนี้ครับ** ผมชอบคำนี้ครับ เพราะผมก็เป็นคนที่เลิกเที่ยวกลางคืน+ดื่มนานมากเเล้วครับ การพนันก็ไม่เคยจะเล่นเลยครับ กดlikeให้ ครับ

barber000777's Photo barber000777 31 Aug 2012

รถไม่เอาไปติดแก็สหรือครับ (แซวเล่นๆ)

theblack1010's Photo theblack1010 01 Sep 2012

เอ่อ รถประเภทนี้นี่ ต่อภาษีปีกี่บาทน่ะครับ

Zigzag's Photo Zigzag 01 Sep 2012

เออผมว่า บ้านจขกท. คุ้นๆนะครับ เหมือนผมจะผ่านทุกวัน เพราะรถนี่เป็นสง่ามาก ผมชอบแอบมองรถบ่อยๆ 555 แต่ก็ไม่ชัว ไม่ทราบว่าอยู่หมู่บ้านที่มีสนามกอล์ฟข้างในปะครับ แต่ตอนนี้สนามกอล์ฟร้างซะงั้น -*-

theboy's Photo theboy 11 Oct 2012

ผมชื่อบอยครับ

titipan's Photo titipan 17 Feb 2013

ไม่ทราบว่า รับ พนักงานเพิ่มมั้ยครับ ผมหางานอยู่ครับ จริงๆนะเนี้ย

YOKBOA's Photo YOKBOA 21 Feb 2013

การจะมีรถแบบนี้ได้ ต้องใช้ความสามารถมากๆเลยนะ สุดยอดด ขอชม ถ้าตนธรรมดาคนหนึ่ง จะทุ่มสุดชีวิตตั้งะเป้าหมายแจ่เด็ก เพื่อจะมีรถคนนี้ ผมว่า ถ้าไม่เก่งจริงๆ แค่ 20 ปลายๆ ไม่ได้แน่ ต้อง สัก50 โน้น

พอดีผมประเภทที่ว่า ชอบฝัน แต่ไม่ชอบทำ ชอบให้มันวนเวียนในหัว เพราะผมคิดว่า โลกนี้ มันเย้ายวนเกินไป ต่อให้ลงมือทำอีกอย่างจนสุดกำลัง แต่พอได้มา คุณก็อยากได้มากขึ้นไปเรื่อยๆ

solidkk's Photo solidkk 21 Feb 2013

เหอๆๆๆๆ...... ผม 40 กว่ายังคลำหาทางไม่เจอเลยบอกตรงๆ อันนี้มันขึ้นอยู่กับบุญวาสนา และดวงจริงๆ ยอมรับ ผมลงทุนทำงานล้มทั้งยืนก็เคยมาแล้ว ตกต่ำสุดๆ ถึงขนาดเดินลงทะเลไปถึงคอก็เคยมาแล้ว ทุกวันนี้เอาแค่พอมีพอกินก็สบายใจแล้วละครับ มีแฟนมีลูก ผ่อนบ้านผ่อนรถ ไม่เดือดร้อนใครก็โอเคละ เรื่องแข่งบุญแข่งวาสนานี่ขอผ่านเลยจริงๆ ท่านเจ้าของกระทู้มาถึงจุดนี้แล้วความคิดความอ่านยังเป็นผู่ใหญ่กว่าใครบางคนซะอีก ..... (ไม่ได้ว่าใครนะ แค่เปรียบเสยๆ) บางคนไม่มีแต่พยายามอวดก็เยอะไปครับ ทุกวันนี้สังคมวัตถุนิยมกำลังทำให้จิตสำนึกทดถอย..... เห็นแบบนี้แล้วก็รู้สึกน้อยใจบุญวาสนาของตัวเอง หุหุหุ....... แต่ก็นะ มีชีวิตอยู่บนโลกนี้ได้ก็บุญละ เหอๆๆๆ :r38:

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 22 Feb 2013

จงอย่ามองคนที่สูงกว่า จงมองคนที่ต่ำกว่าแล้วจะเป็นสุข

ถ้ามามองคุณ doriyaki เค้าอยู่สู้งสูงงงงงง จะทุกข์ใจ อิอิอิ