`

Jump to content

สมาชิกใหม่ของบ้านดุสุดๆ

87 replies to this topic

#81 Spark360z

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 24 February 2013 - 08:34 AM

ปล่อย 430 แล้วจัด 458 เลยครับ :r14:

#82 nest

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 26 March 2013 - 12:50 PM

คือว่ารับสมัครคนขับรถไหมคับ ดูจากรายได้ซื้อรถได้ระดับนี้คนขับรถคงเงินเดือนหลายหมื่นอยู่ 555++ ขอเป็นคนขับรถก็ยังดีคับ ผมไม่เกี่ยงงานถึงจะดูต่ำต้อยแต่ทำได้หมดคับ ^^

#83 esonic

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 09 May 2013 - 02:46 PM

งามแท้ชาตินี้จะได้ขับกับเขาไม๊นี่

#84 Xbox360nuttawut

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members
  • Interests:xbox360 ps3

Posted 19 November 2013 - 10:42 PM

รวยเวอร์

#85 Xbox360nuttawut

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Interests:xbox360 ps3

Posted 19 November 2013 - 10:57 PM

View Postdoriyaki, on 03 April 2012 - 04:04 AM, said:

ถ้าคุณ Ducati999 แค่แซวผมเล่นผมไม่ถือสาครับผม แต่ถ้าตรงกันข้ามผมก็เสียความรู้สึกเหมือนกันครับ

จริงครับที่คนเราไม่สามารถเลือกเกิดได้ แต่ก็สามารถเลือกที่จะสร้างโอกาสและความสำเร็จให้กับชีวิตตัวเองได้
คนที่มีเงินไม่ได้แปลว่าต้องทำแต่สิ่งที่ผิดกฎหมาย และ คนที่ไม่ค่อยมีเงินก็ไม่ได้หมายความว่าจะทำแต่สิ่งที่ถูกกฎหมายเสมอไป
ถ้าผมทำโต๊ะบอลหรือทำอะไรที่ผิดกฎหมายผมอาจจะรวยมากกว่านี้หลายเท่าหรืออาจจะต้องแย่งข้าวหมากินไปแล้วก็เป็นได้
ในความคิดผม ผมก็ว่าตัวเองก็เป็นคนธรรมดาคนนึงที่อาจจะสำเร็จในชีวิตแล้วระดับนึง ผมก็ซื้อด้วยเงินที่หามาได้ด้วยตัวเองไม่ได้รบกวนครอบครัวและก็ไม่ได้ซื้อเงินผ่อนด้วยครับ
ที่ผมเอารูปมาลงเพราะโหมดนี้เป็นพื้นที่แสดงของสะสมที่ภูมิใจ และตัวผมเองก็ภูมิใจ ไม่ได้คิดที่จะมาอวดอะไรถ้าเห็นว่าไม่สมควร รบกวน MOD ลบทิ้งทุกกระทู้ของผมไปเลยครับ
ถ้าผมจะอวดผมคงรวมรถของที่บ้านมาโชว์แล้วล่ะครับ ว่าคุณแม่ผมขับ bentley continental GT น้องชายผมขับ porsche cayman ตัวผมขับ F430 LP570-4 โชว์แค่นี้ก็คงพอแล้วมั้งครับ แต่ผมไม่ค่อยชอบที่จะโชว์น่ะครับ
ผมว่าคนใน DGOที่รวยกว่าผมมีตั้งเยอะ ผมเองก็เป็นเพียงเด็ก อายุ 28 ที่สำเร็จในชีวิตระดับนึงแค่นั้นเองครับ

พิมพ์ซะยาวเลยขอโทษที่เปลืองพื้นที่นะครับ

ปล.ผมทำธุรกิจส่วนตัวครับถูกต้องตามกฎหมาย 100% ตัวผมไม่เที่ยวไม่ดื่มไม่เล่นการพนันทุกชนิดผมจึงมีวันนี้ครับ

ให้ตายสิ อายุ 28 หรอครับ รวยกว่าคนอายุ 40+ หลายคนเลยนะ ผมอยากรู้จริงๆ คุณทำงานอะไรอยู่คับหาเงินได้ขนาดนี้
เริ่มจากงานอะไร จนถึงงานอะไร แล้วมีวิธีวางแผนยัง ถึงประสบความสำเร็จในชีวิตขนาดนี้ ผมอยากรู้เคร็ดรับจริงๆ
บอกหน่อยได้ไหม ไม่หวงใช่ไหม ผมจะเริ่มเปลี่ยนตัวเองอย่างหนัก และวางแผนตั้งเป้าหมาย อย่างท่านบ้าง

#86 KiLLer!7

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 21 November 2013 - 04:13 PM

View PostDucati999, on 02 April 2012 - 10:16 PM, said:

คนเราเลือกเกิดไม่ได้จริมๆ ทำอาชีพไรนิ เจ้าของโต๊ะบอลป่าวเนี่ย :r13:
อย่าไปอิจฉาเขาเลยครับ คนเราบุญวาสนาไม่เหมือนกัน อิอิ :r31:

#87 B_BanK

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 09 June 2014 - 05:50 PM

ต่างคน ต่างมี วิถีของตนเอง

ผมก็มีความสุขที่ได้มอง

#88 FanaGu

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 23 June 2014 - 10:25 AM

สวยดีจริงๆ สวยมากๆครับ