`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

สอบถามเพื่อนๆ ที่เคยไปกินร้าน shabuton

TAKUMI's Photo TAKUMI 10 Feb 2012

ห่วย แพง ไม่คุ้ม

MyAngel's Photo MyAngel 10 Feb 2012

ผมกินมาหลายที่อ่ะพวก yakiniku aka giant แต่ไม่ชอบน้ำจิ้มสักทีเลยครับ ชอบน้ำใจไดโดม่อนมากสุด แต่เนื้อเกรดสู้ร้านที่เอ่ยข้างต้นไม่ได้เลยแต่ก็ชอบสุดอยู่ดี ใกล้บ้านด้วยแหละครับ

โอ้เขียนผิด edit ไม่ได้ แก้นะครับจากน้ำใจ -> น้ำจิ้ม

MyAngel's Photo MyAngel 12 Feb 2012

พึ่งมาเห็นโพสผิดกระทู้ 555

ballayo's Photo ballayo 13 Feb 2012

^
^
^

:r10:

ชาบูต่อง เป็น ราเม็งที่ รสชาติ ห่วยสุดตั้งแต่ กิน ราเม็งมา แล้ว ยิ่งราคาขนาดนี้ บายครับ

ส่วน ราเม็ง ที่ อร่อยที่สุด ถ้าเทียบจากราคา เมียวโจ้ ครับ

TaroZ's Photo TaroZ 03 Apr 2012

Bankara Ramen อยู่แถวไหนอ่ะครับ

St@y's Photo St@y 10 Apr 2012

สามคำ "เสีย ดาย ตัง"

LBP's Photo LBP 10 Apr 2012

เคยลองที่ T21. ไม่อร่อยครับ เสียดายตังค์

Trigger-Happy's Photo Trigger-Happy 09 May 2012

รสนิยมส่วนตัว
ผมชอบ K-ca Ramen สั่งเป็นเซ็ทคู่กับหมูทอดและข้าว 1 ถ้วย อร่อยโคดคุ้ม Bankara มันเลี่ยนไปหน่อย สาวๆไม่ชอบ ส่วน Raman Champion ก็เค็มทุกร้าน กินแล้วไตจะวาย

joah's Photo joah 09 May 2012

View PostTaroZ, on 03 April 2012 - 12:32 PM, said:

Bankara Ramen อยู่แถวไหนอ่ะครับ

Sukhumvit39 ครับ เข้ามาเรื่อยๆพลาซ่าอยู่ ทางขวา

tonnie's Photo tonnie 28 Aug 2012

ผมกินแล้วก็อร่อยดีอ่ะ ลิ้นใครลิ้นมันดีกว่า ของแบบนี้