`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

ขออนุญาติชี้แจงนิดนึงนะครับ อ้างถึงกระทู้ค...

boot's Photo boot 14 Nov 2011

แหม่ๆ เมื่อคืนดันเข้าไปเล่นไม่ได้ ขีดแดงสุดๆ

logica's Photo logica 14 Nov 2011

ใจร่มๆกันนะครับ ยังไงก็เพื่อน DGO ด้วยกัน เดี๋ยวคืนนี้ผมจัดการให้ครับ TRS :sorry: คืนนี้จะยกจอ LCD 40นิ้วจาก office (แงะจากข้างฝาเลย) พอดีได้โอกาสไปขอนอนห้องเพื่อน อยากเล่น MW3 ใจจะขาด เล่นสักคืนก็ยังดี ช่วยรับน้องด้วยนะครับ :help:

chappy's Photo chappy 14 Nov 2011

View Postkiddik, on 14 November 2011 - 02:38 AM, said:

ถ้าคุณมาเปิดกระทู้แบบมีการศึกษาเรื่องมันก็จะไม่ยาวหรอกนะครับ เรียนจบหรือป่าวครับ

คุณเธอเปิด เชี.... มาก่อนเลย ก็ยาวสิครับ ถ้ามันไม่มีคำนี้ก็คงไม่เกิดไรขึ้น

พอพวกผมเข้ามาวีนใส่กลับ คุณก็ไปบอกให้ Mod ลบให้ที โอ้แม่เจ้า อย่าตุ๊ดสิครับ กล้าเปิดใจก็ถึงหน่อยครับ

อย่าเปิดแ่ต่ปากกับมือครับ คนอื่นเข้ามาเล่นห้องผมไม่มีปัญหาแถมถ้าเพื่อนผมไม่มาผมก็ Invite

พวกเค้าเล่นด้วยครับใครก็ไม่รู้ ผมก็ไม่รู้จักเห็นเป็นคนไทยก็ชวนๆเข้ามา

เกมอื่น Fifa พวกผมก็เล่นคลับกับเพื่อนๆใน Fifa ก็ไม่มีปัญหาแพ้3-4แมตท์ แพ้กระจุยผมก็เล่นต่อ

ไม่ต้องมางอแงโชห่วย มาเปิดกระทู้โชเก๋า แล้วก็หงอยไปแบบนี้หรอกครับ

ปล.--ผมไม่มี Gametag พวกคุณหรอกครับ-- พวกกระัผมโคติๆอยากจะมีGametagคุณเลยขอรับ

ผมจบแล้ว

ที่เหลือ

แล้วแต่ปิ๊กับโป๊ะ :bomb:
>>>>> ขอตอบอีกนิดนะครับ ผมไม่ได้ไปบอก mod ให้ลบนะครับ ไปถาม mod ดูอีกทีนะครับ ผมกล้าเปิดกระทู้แบบนี้ ผมไม่ได้คิดหนีไปไหนหรอกครับ

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 14 Nov 2011

ผมไม่รู้ จะเข้าไปแทรก หรือยิงมุก

หรือเริ่มต้น พิมพ์อะไร ตรงไหนดี

เพราะกุไม่รู้เรื่รองเรย ฮือๆๆๆ

supernamax's Photo supernamax 14 Nov 2011

I LOVE YOU

kiddik's Photo kiddik 14 Nov 2011

View Postohnut7, on 14 November 2011 - 06:15 AM, said:

เข้าใจอะไรผิดไปเปล่า ถ้าโพสกันดีๆจะไม่ลบหรอก แต่นี่หลังจากมีข้อความที่มันไม่เหมาะเลยต้องเอาโพสออกก่อน ก่อนที่มันจะมากไปกว่านี้ก็เท่านั้นเอง. อยากให้มองกลับมาที่ผู้ดูแลบ้าง ถ้าคิดอย่างนั้นกระทู้นี้ก็คงหายไปแล้วล่ะ

เข้่่าใจลุงนัท ครับ แต่มองกลับกัน ลุงนัทก็ถามสิครับ ใครเปิดก่อน แล้วเค้าเปิดด้วยข้อความดีมั้ย

ถ้ามีเด็ก 2 คนต่อยกัน ผุ้ใหญ่ถาม ใครเริ่มก่อน ลุงคิดว่า ใครจะผิดหล่ะครับ

ถ้าเริ่มแล้วมาจบดีๆ ขอโทษจากใจจริง มันคงจบไปนานแล้ว ผมรู้สึกว่า เค้าไม่ได้ขอโทษจากใจจริง พูดให้มันจบๆไป

รู้สึกแบบนั้นจริงๆ คนเข้ามาอ่านคงเข้าใจในทำนองเดียวกัน

คำว่า เช... นั้นแหล่ะที่ทำให้พวกผมเคือง จนถึงตอนนี้ ผมไม่ได้อยู่ในเหตุกาีรณ์แต่ได้ยินเค้ามาโพสด่าก็รู้สึกเคืองมากมาย

จบแล้วครับ :bye: เอาบ้าง

View Postboot, on 14 November 2011 - 07:13 AM, said:

แหม่ๆ เมื่อคืนดันเข้าไปเล่นไม่ได้ ขีดแดงสุดๆ

ทำไมพี่ Boot กลัวเมียง่ะ :like:

auhibs's Photo auhibs 14 Nov 2011

ถ้าให้คิดอมแล้วจบไหม?

kiddik's Photo kiddik 14 Nov 2011

View Postauhibs, on 14 November 2011 - 12:43 PM, said:

ถ้าให้คิดอมแล้วจบไหม?

เด๋วจะโดน ตุ๊ด

Macbeth's Photo Macbeth 14 Nov 2011

ไอ้คิดส์ชอบอมก็บอก 55!!

ohnut7's Photo ohnut7 14 Nov 2011

คิดเอ๋ย คงไล่ถามบ่ได้หรอก เพราะเรื่องนี้ดูรุนแรงตอนเกือบจะตีหนึ่ง ซึ่งจากเวลานั้นและความเหมาะสม พี่เห็นว่าถ้าปล่อยไว้มีแต่บานปลายไปเรื่อยๆ จะยิ่งแย่ใหญ่ก็เลยทำการพักเบรคชั่วคราว ซึ่งเช้าก็ได้มีการคุยกะทางคุณวุฒิไปบ้าง ซึ่งเห็นว่าการที่ดีที่สุดคือการลบกระทู้นั้นก่อน ส่วนเรื่องผิดที่ตั้งกระทู้นั้นเข้าใจว่า Chappy เค้าก็คงทราบดีว่าไม่ควรแรงก่อน เค้าก็ขอโทษไปบ้างแล้วถึงแม้ทางนี้จะดูว่าไม่ได้จากใจจริงก็ตาม ส่วนเรื่องเปิดประเด็นน่ะไม่ต้องถามก็พอเข้าใจน่ะ เนื่องจากเคยเล่นและเห็นว่าเล่นกันยังไง เพราะผมก็เคย่นกับทุกท่านมาก่อน

อย่างไรก็ดีก็ยังอยากให้ใจเย็นลงน่ะ
Edited by ohnut7, 14 November 2011 - 01:46 PM.

TechEnthu's Photo TechEnthu 14 Nov 2011

บังเอิญอยู่ในเหตุการณ์และมีส่วนร่วม
เข้าใจทั้งสองฝ่ายครับ
แต่ยังไงก็ประเด็นเดียว เรื่อง "เชี่ย" เนี่ยแหละ
คราวหน้าก็ใจเย็นๆ กันหน่อยนะ
ไม่มีใครเกลียดกันมาตั้งแต่เกิด (:

หมูดำ's Photo หมูดำ 14 Nov 2011

View Postboot, on 14 November 2011 - 07:13 AM, said:

เจ๊ทบู๊ทแม่ม อินไวท์แล้วไม่มา

โครตเคืองอ่ะ

เอาจิงโจ้กลับมาฝากเค้าด้วย

View PostTechEnthu, on 14 November 2011 - 02:39 PM, said:

บังเอิญอยู่ในเหตุการณ์และมีส่วนร่วม
เข้าใจทั้งสองฝ่ายครับ
แต่ยังไงก็ประเด็นเดียว เรื่อง "เชี่ย" เนี่ยแหละ
คราวหน้าก็ใจเย็นๆ กันหน่อยนะ
ไม่มีใครเกลียดกันมาตั้งแต่เกิด (:

ถูก

ดีมาก ปั่นกระทู้ไปในตัว :love2:

thaiger's Photo thaiger 14 Nov 2011

ดีใจที่คนที่มีเรื่องกัน 2 คนนี้ เขาจบกันได้ตั้งแต่เมื่อวานเรียบร้อยแล้ว ผมว่า ไปไล่ยิง ฮา ๆ ในเกมส์ได้เลยนะครับ ไม่ต้องแบ่งพวกกันหรอก ไม่งั้นงง เกิดผมไปเล่น ผมก็ไล่ invite ที่คนที่ว่าง ต้องหาโพยมาจดอีกว่าใครพวกไหน ตายพอดี ตกลงตามนี้นะ

aQua's Photo aQua 14 Nov 2011

แล้วที่มันยังข้องใจพวกผมอยู่คือทำไมต้องมาด่าเขี่ยทั้งกลุ่มด้วยกะอีแค่ออกจากเกมระหว่างเล่นซึ่งลุงวุฒก็โพสต์บอกไปแล้วถึงสาเหตุที่พวกผมออกจากเกมกัน
อย่างที่มีคนบอกนั้นแหละประเด็นอยู่ที่คำคำเดียว ถ้าข้องใจหรือสงสัยจะโพสต์ถามกันดีๆมันก็จะไม่รุนแรงแบบนี้หรอก
แต่ก็เข้าใจนะว่าตอนนี้มันหาห้องเล่นไม่ได้ต้องเล่นกะคนไทยด้วยกันเองเท่านั้น
อ้ออีกอย่างพวกผมเนี่ยเล่นกับใครก็ได้เราไม่ได้ห่วงเรื่องแพ้ชนะอะไรพวกนั้นขำๆซะด้วยซ้ำแต่ถ้่าเลือกได้ก็อยากเล่นกับกลุ่มก้อนกันเองก็เหมือนกับคนอื่นที่กลุ่มตัวเองมาเราก็อยากเล่นกับพวกตัวเองแต่พอดีพวกผมคนเยอะ

ป.ล ผมชอบ ma boy ลุงๆคงไม่ว่าผมนะ

giggogs's Photo giggogs 14 Nov 2011

อ่ะจัดไป

edit : แถมให้อิ๊บโบ้อีกอัน

Edited by giggogs, 14 November 2011 - 04:28 PM.

RONAN321's Photo RONAN321 14 Nov 2011

^
^
ผมเห็นด้วยกับRep.นี้ของGiggogs สุดแล้วคับ..เอิ๊กๆ ทะลักเจงๆ เพิ่งเคยดู^^

royviter's Photo royviter 14 Nov 2011

Post ลุงวุธ โดนใจ โพสต์อย่างนี้เยอะๆดีกว่านะ ลุงขอ

giggogs's Photo giggogs 14 Nov 2011

จุ๊ๆ อย่าเอ็ดไปเดี๋ยวเจ๊จอยได้ยิน 555+

Eaak 49's Photo Eaak 49 14 Nov 2011

เธญเธขเธนเนˆเธžเธฃเธฐเนเธชเธ‡เน€เธ‹เน‡เธ‡เน€เธฅเธข