`
←  DGO DIGITAL CLUB - ข้อมูล LCD, Plasma TV และ Gadgets ใหม่ๆ
Logo
»

@@@ 11Day Samsung(2011) @@@

tekkenman's Photo tekkenman 08 Aug 2011

ถ้ามีแค่ที่บอกจริง ๆ ผมคงได้แค่

ทีวี เครื่องซักผ้า และ กล้องดิจิตอล เอง ( ตรูจะเอาแอร์ด้วย T^T ) ... ขาดสินค้าไอที .. หวดเนทบุ๊คดีไหมล่ะเนี่ย .... แต่ตอนนี้บัตรเครดิตยังไม่ได้ทำเลย ฮ่า ๆ ๆ ๆ ทำทันไหมล่ะเนี่ย น้องใหญ่ส่งรายละเอียดให้ด้วยคร้าบบบบบ :o_lol:

Khun Yai V.I.P's Photo Khun Yai V.I.P 08 Aug 2011

View Posttekkenman, on 08 August 2011 - 08:19 AM, said:

ถ้ามีแค่ที่บอกจริง ๆ ผมคงได้แค่

ทีวี เครื่องซักผ้า และ กล้องดิจิตอล เอง ( ตรูจะเอาแอร์ด้วย T^T ) ... ขาดสินค้าไอที .. หวดเนทบุ๊คดีไหมล่ะเนี่ย .... แต่ตอนนี้บัตรเครดิตยังไม่ได้ทำเลย ฮ่า ๆ ๆ ๆ ทำทันไหมล่ะเนี่ย น้องใหญ่ส่งรายละเอียดให้ด้วยคร้าบบบบบ :o_lol:

สวัสดีครับพี่ตู่ หายห่วงจัดไห้พี่ มีแอร์ให้ครับ (แอร์ใหม่ครับ) แอร์เก่าแอร์กี่ไม่มีน่ะครับ :laugh3:

tekkenman's Photo tekkenman 08 Aug 2011

โอ้ววว โปรมีแอร์ด้วยรึ โอเช รออย่างใจจดใจจ่อ ... สรุปคือต้องบัตรเซ็นทรัลรึ ?

Khun Yai V.I.P's Photo Khun Yai V.I.P 08 Aug 2011

View Posttekkenman, on 08 August 2011 - 11:34 AM, said:

โอ้ววว โปรมีแอร์ด้วยรึ โอเช รออย่างใจจดใจจ่อ ... สรุปคือต้องบัตรเซ็นทรัลรึ ?

บัตรเซ็นทรัล และโรบินสัน ครับพี่ได้เยอะสุด :act_right:

ลองสมัครผ่านเวปแล้ว เพราะไม่รู้หนองบัวต้องสมัครที่ไหน ... ยังไม่ได้ใช้หลักฐานอะไรเลยสมัครของเซ็นทรัลกับเคทีซีไป ... ไม่รู้ผ่านรึเปล่า :o_worry:

ถ้าไม่ผ่านก็จะหาบัตรคนอื่นเอา เกิดมาชีวิตไม่เคยใช้บัตรเครดิตเลย จะมาใช้ก็งานนี้แหล่ะ :o_lol:

ขอให้ผ่านด้วยเถิด มีเงินสดแต่ก็หวดไม่ได้ ( เพราะไม่ลดเท่า ) อยากผ่อนศูนย์เปอร์เซ็นต์ด้วยคงสบายขึ้นไม่มากก็น้อย :o_cry:

Bearmee's Photo Bearmee 08 Aug 2011

สมัครผ่านแต่มันจะให้ วงเงินสองแสนเลยหรอพี่ตู่ ผมว่าไม่นะ แถมมันยังเคี่ยวในการปล่อยกู้ซะจนโคดเซ็งเลย :o_smoke:

View PostBearmee, on 08 August 2011 - 02:09 PM, said:

สมัครผ่านแต่มันจะให้ วงเงินสองแสนเลยหรอพี่ตู่ ผมว่าไม่นะ แถมมันยังเคี่ยวในการปล่อยกู้ซะจนโคดเซ็งเลย :o_smoke:

ได้ ( น้อย ) หรือไม่ได้ก็จำเป็นแหล่ะครับ ผมไม่เคยใช้บัตรเลยมาก่อน แต่ที่ผมต้องการไว้ที่ร้านใหม่ก็มี แอร์ เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น ( ที่ยกมายังไงก็ต้องซื้อน่ะครับ ) มือถือ ทีวี หรืออะไรต่าง ๆ ยังไม่รีบน่ะครับ ( แต่คงต้องเอาแหล่ะราคาแจ่มซะ ) แต่ผ่านไม่ผ่านก็ทำใจแล้วล่ะครับ ... เรามันพวกเงินสดนี่ อะไรก็ไม่รู้ เงินสดแพ้เงินเครดิตเฉย :o_cry2:

Bearmee's Photo Bearmee 08 Aug 2011

View Posttekkenman, on 08 August 2011 - 02:21 PM, said:

ได้ ( น้อย ) หรือไม่ได้ก็จำเป็นแหล่ะครับ ผมไม่เคยใช้บัตรเลยมาก่อน แต่ที่ผมต้องการไว้ที่ร้านใหม่ก็มี แอร์ เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น ( ที่ยกมายังไงก็ต้องซื้อน่ะครับ ) มือถือ ทีวี หรืออะไรต่าง ๆ ยังไม่รีบน่ะครับ ( แต่คงต้องเอาแหล่ะราคาแจ่มซะ ) แต่ผ่านไม่ผ่านก็ทำใจแล้วล่ะครับ ... เรามันพวกเงินสดนี่ อะไรก็ไม่รู้ เงินสดแพ้เงินเครดิตเฉย :o_cry2:

เห็นด้วยเลยพี่ตู่ ว่าลูกค้าเงินสด สู้ ลูกค้าบัตรเครดิตโก้ๆ แทบไม่ได้เลย เซ็งด้วย :o_smoke:

ohnut7's Photo ohnut7 08 Aug 2011

น่าสนใจนะเนี่ย รวมๆแล้วบอกกันด้วยนะครับ เผื่อได้ของราคาแจ่ม :cat_yes:

lek's Photo lek 08 Aug 2011

คุณใหญ่ลองดูข้อมูลบัตรอิออนอีกใบด้วยก้อดีครับ ผมเห็นแวบๆว่ามัน18% แต่ไม่รู้มีข้อแม้อะไรรึเปล่า อ่านแล้วปวดตับ :o_smoke:

thaiger's Photo thaiger 08 Aug 2011

อ่อ มีแอร์ ตอน 11 วัน ผมเอาแอร์มาด้วยตัวนึง ก็โอนะ แต่เปิดน้อยเพราะไว้ในห้องทำการบ้านลูก แทบไม่เปิดเลย ไม่รู้ใช้โหด ๆ จะดีหรือเปล่า แต่ราคาแจ่มมากครับ

kanchoon's Photo kanchoon 08 Aug 2011

ช่วงนี้ผมสนใจ Samsung 40" UA40D6000
Samsung 40" UA40D6400

purinho's Photo purinho 10 Aug 2011

จัดทุกปีไหม ปีหน้าอาจร่วมด้วย :o_smoke:

teteety's Photo teteety 10 Aug 2011

อยากได้ตู้เย็นพอดี

holysai's Photo holysai 10 Aug 2011

สนใจทีวี ตู้เย็นครับ ปีนี้ชาว DGO จะมีจัดทีมแบบปีก่อนไหมฮะ ผมจะได้รอแจม :act_right:

เม่น's Photo เม่น 10 Aug 2011

กลางเดือนแล้ว ยังไม่มีรายการสินค้าออกมาอีกเหรอครับ

นี่กะให้ว่า พอเห็นยอดแล้วตกใจในราคาแล้วรีบซื้อโดนไม่ทันตั้งตัวกันเลยใช่ไหมครับเนี่ย

:lol2:

ปีที่แล้วก็ตกใจไปทีนึงแล้ว เกือบเกาะก๊วนท่านอื่นซื้อไม่ทัน

:o_shame:

2bit's Photo 2bit 10 Aug 2011

น่าจะมีคนตั้งกระทู้หาคู่นะคับ และปักหมุดห้องนี้เลยก็น่าจะดีนะคับ จะได้แวะมาหาคู่กัน :dance_right:

Khun Yai V.I.P's Photo Khun Yai V.I.P 10 Aug 2011

View Post2bit, on 10 August 2011 - 03:40 PM, said:

น่าจะมีคนตั้งกระทู้หาคู่นะคับ และปักหมุดห้องนี้เลยก็น่าจะดีนะคับ จะได้แวะมาหาคู่กัน :dance_right:

ผมเห็นด้วยเลยครับ เพราะมันเป็นวิธีที่ง่ายสุดครับ ตัวผมเองก็จะหาเหมือนกัน เดี่ยวรอใกล้ๆก่อนครับ

pugga's Photo pugga 10 Aug 2011

ตอนนี้อยู่ในช่วงดำเนินการทำบัตร เซ็นทรัลอยู่และเดี๋ยวผมขอดูรายละเอียดอีกที อยากได้ TV จอ 60 นิ้วอัพอะครับ ขอลุ้นวงเงินยอดบัตรด้วยว่าได้เท่าไหร่

ปล.คุณใหญ่ กระซิบราคามานี่กิเลิศขึ้นเลยครับผม ยังไงผมจะรอถึงวันอีกทีครับ

seederxx's Photo seederxx 10 Aug 2011

พอดีเลยผมมีวงเงิน central card ประมาณ 290k
ใครอยากตั้งวงติดต่อมานะครับ

View Postpugga, on 10 August 2011 - 05:27 PM, said:

ตอนนี้อยู่ในช่วงดำเนินการทำบัตร เซ็นทรัลอยู่และเดี๋ยวผมขอดูรายละเอียดอีกที อยากได้ TV จอ 60 นิ้วอัพอะครับ ขอลุ้นวงเงินยอดบัตรด้วยว่าได้เท่าไหร่

ปล.คุณใหญ่ กระซิบราคามานี่กิเลิศขึ้นเลยครับผม ยังไงผมจะรอถึงวันอีกทีครับ
กระซิบมาทีผมสิครับ คุณใหญ่ :money: