`
←  << KINECT >>
Logo
»

DLC Dance central

peXXeq's Photo peXXeq 23 Dec 2010

เจอเพลงแรกเข้าไป จุกกันเลยทีเดียว

repeiam's Photo repeiam 23 Dec 2010

พอดีเพิ่งได้ Dance central แผ่นเอเซียมา มันจะมีโค๊ดมาให้อยู่ที่ปกหลังของสมุดคู่มือ มันเอาไว้ทำอะไรเหรอครับ

ขอบคุณครัลบ

peXXeq's Photo peXXeq 23 Dec 2010

หนูไม่รู้ หนูเล่นแผ่นก็อป

xStudio's Photo xStudio 23 Dec 2010

มีโค๊ดด้วยเหรอ เด๋วต้องกลับไปดูละ

ว่าแต่ฟรีป่าวอะ เพลงใหม่อะ
Edited by xStudio, 23 December 2010 - 03:55 PM.

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 23 Dec 2010

สงสัย Jtag ต้องลอง แล้ว มีฮาา นา มิ แน่ๆๆ

kua's Photo kua 23 Dec 2010

เพลงเก่ายังเต้นไม่หมดเลนยปล่อยของใหม่มาอีกแล้ว

RONAN321's Photo RONAN321 23 Dec 2010

ตาเป๊กซ์ซะอย่าง เดี๋ยวก็ได้5ดาว^^

pokojung's Photo pokojung 23 Dec 2010

เป็กคุง อย่าลืมทำวิดีโอสอนเต้นเพลงใหม่ด้วยนะ :love2:

RONAN321's Photo RONAN321 23 Dec 2010

View Postpokojung, on 23 December 2010 - 04:45 PM, said:

เป็กคุง อย่าลืมทำวิดีโอสอนเต้นเพลงใหม่ด้วยนะ :love2:

อย่าลืม เปิดพุง และ เปิดหน้าด้วย...^^

VisionX's Photo VisionX 24 Dec 2010

ท่าเต้นเร็วขึ้นผิดหูผิดตาเลยทีเดียว :dance_left:
ถ้ามือไม่ถึงยังไม่น่าโหลด เล่นของเก่าให้หมดก่อนดีกว่า

tintinpotter's Photo tintinpotter 24 Dec 2010

ผมโหลด i gotta feeling กับ because of you ยังเต้น ไม่ได้ 5 ดาวเลย เพลงยากมากมาย :o_worry:

mosk's Photo mosk 24 Dec 2010

View Postrepeiam, on 23 December 2010 - 03:28 PM, said:

พอดีเพิ่งได้ Dance central แผ่นเอเซียมา มันจะมีโค๊ดมาให้อยู่ที่ปกหลังของสมุดคู่มือ มันเอาไว้ทำอะไรเหรอครับ

ขอบคุณครัลบ

ผมคิดว่า มันน่าจะเอาไว้ Export เพลงไปเล่นใน Dance central2 ครับ เหมือนตระกูล rockband ทั้งหลายครับ

voyevoda's Photo voyevoda 25 Dec 2010

ไอ้เพลงที่มียังเต้นได้ไม่หมดเลย เพลงชุดแรกยังจะไม่พ้นเพลง 4 เลยเนี่ย T^T" แล้วไอ้เพลง rumb shaker นี่อีก เต้นให้ตายกันไปข้าง

lovelymarky's Photo lovelymarky 25 Dec 2010

DLC เห็นมีออกอกเดือนเลยครับ เดือนละ 3 เพลง ผมอยากได้ Because of you-Neyo เห็นท่าเต็นแล้วเท่มาก
แต่ อืมม..เอาไว้ให้ผ่านมากๆกว่านี้หน่อยค่อยโหลดละกันตอนนี้เจอท่าหุ่นของเพลง satisfaction เข้าไปผมยังเอ๋ออยู่เลยครับ

peXXeq's Photo peXXeq 27 Dec 2010

ท่าหุ่นของเพลง satisfaction ท่านี้ ทำมือเป็นอุลต้าแมนปล่อยลำแสงค้างไว้อย่างเดียว แล้วก้มลง ขวา ขึ้น ตามจังหวะเลย ไม่ต้องเปลี่ยนมือ มันก็ให้ผ่านครับ

lovelymarky's Photo lovelymarky 27 Dec 2010

View PostpeXXeq, on 27 December 2010 - 12:28 AM, said:

ท่าหุ่นของเพลง satisfaction ท่านี้ ทำมือเป็นอุลต้าแมนปล่อยลำแสงค้างไว้อย่างเดียว แล้วก้มลง ขวา ขึ้น ตามจังหวะเลย ไม่ต้องเปลี่ยนมือ มันก็ให้ผ่านครับ

ขอบคุณครับ แล้วผมจะไปลองดูครับ

pokojung's Photo pokojung 28 Dec 2010

View PostpeXXeq, on 27 December 2010 - 12:28 AM, said:

สมเป็นเจ้าพ่อขาแดนซ์เจงๆ :music: