`
←  << KINECT >>
Logo
»

ҤзѺ㨡Ѻ kinect

skyliner_do's Photo skyliner_do 10 Dec 2010

วันนี้เพิ่งจัดชุดใหญ่ต่อจากคุณ แม๊ค เจ้าตัว kinect เนี่ยเคยแต่เห็นใน youtube กะฟังเค้าเล่ามา

พอได้สัมผัสจริงมันรู้สึกเยี่ยมมากเลย ผมเล่นมาทั้ง wii และ move แล้วไม่เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อน

มันตอบโจทย์ได้เยี่ยมมาก อิสระจริงๆเหมือนเราเข้าถึงกะตัวเกมได้จริงๆครับไม่เคยอินขนาดนี้มาก่อน

ปล. ไม่ผิดหวังจริงๆครับที่ได้ลอง ประทับใจสุดๆ วันนี้เล่นเจ้านี่ตั้งแต่ บ่าย 2 ยัน 4ทุ่ม ไม่เบื่อเลยสุดยอดดดดด :love2:

JokeR360's Photo JokeR360 10 Dec 2010

:cat_dance: เล่นนานขนาดนี้ เหงื่อต้องชุ่มเลยนะครับ

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 10 Dec 2010

skyliner_do, on 10 December 2010 - 11:12 PM, said:

วันนี้เพิ่งจัดชุดใหญ่ต่อจากคุณ แม๊ค เจ้าตัว kinect เนี่ยเคยแต่เห็นใน youtube กะฟังเค้าเล่ามา

พอได้สัมผัสจริงมันรู้สึกเยี่ยมมากเลย ผมเล่นมาทั้ง wii และ move แล้วไม่เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อน

มันตอบโจทย์ได้เยี่ยมมาก อิสระจริงๆเหมือนเราเข้าถึงกะตัวเกมได้จริงๆครับไม่เคยอินขนาดนี้มาก่อน

ปล. ไม่ผิดหวังจริงๆครับที่ได้ลอง ประทับใจสุดๆ วันนี้เล่นเจ้านี่ตั้งแต่ บ่าย 2 ยัน 4ทุ่ม ไม่เบื่อเลยสุดยอดดดดด :love2:

พรุ่งนี้เตรียมตัว ร้อง หา หมอนวด ได้เลยครับ โย้วๆ :cat_dance:

skyliner_do's Photo skyliner_do 10 Dec 2010

Mio and Mayu, on 10 December 2010 - 11:19 PM, said:

พรุ่งนี้เตรียมตัว ร้อง หา หมอนวด ได้เลยครับ โย้วๆ :cat_dance:

ไม่มีตังเรียกหมอนวดล่ะค๊าบ จัดไปชุดใหญ่+แผ่นแท้อีกบานเลย :o_cry:

lift13's Photo lift13 10 Dec 2010

ของเทพก้งี้ดิ

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 10 Dec 2010

ยินดีด้วยครับ อิอิ

พรุ่งนี้ตื่นมาปวดหลังแน่นอนครับ :cat_yes:

cappz's Photo cappz 10 Dec 2010

ตื่นมาพุ่งนี้ จะปวดไปทั้งตัว แน่นอนคับ กว่าจะหายก็ 2วัน

repeiam's Photo repeiam 10 Dec 2010

ผมก้เพิ่งได้มาวันนี้เหมือนกัน (มีแผ่นที่มันแถมมาเกมสืเดียว) ผมก็ประทับใจนะ สนุกแบบไม่เคยมาก่อน เป็นประสบการณ์การเล่นเกมส์ที่น่าประทับใจจริงๆ หลังจากเคยรู้สึกแบบนี้กับเครื่อง Super Famicom

RONAN321's Photo RONAN321 11 Dec 2010

หนุกหนานกันใหญ่...ก็ของเค้าดีจิงใช่ป่ะล่ะ^^ :smoke2:

xStudio's Photo xStudio 11 Dec 2010

ระวังปวดตัว แบบสุดๆๆนะครับ :laugh3:

X-Sy's Photo X-Sy 11 Dec 2010

เพราะ kinect oี่แหละ น้ำหนักลง 3 กก. แล้วครับ เป้าหมายผมจะลดให้ได้ 10 กก.

lunartear's Photo lunartear 11 Dec 2010

X-Sy, on 11 December 2010 - 12:39 PM, said:

เพราะ kinect oี่แหละ น้ำหนักลง 3 กก. แล้วครับ เป้าหมายผมจะลดให้ได้ 10 กก.

โอ้ว นี่แหละที่ผมต้องการ ตอนนี้ยังไม่ลงซักขีดเลยครับ

FungFung's Photo FungFung 11 Dec 2010

อยากทราบเจ้าของกระทู้พ่วงเกมแท้อะไรบ้าง กี่เกม เป็นเงินรวม (เฉพาะแผ่นเกม ไม่ร่วมเครื่่องกะเกมแถม)เท่าไร และเกมไหนที่ชอบมากๆ จะเอาไว้เป็นข้อมูล

คาดว่าไม่น่าเกินปีใหม่อาจไปถอย :sleepy:

KanonForeLize's Photo KanonForeLize 11 Dec 2010

อยากเล่นนน รอปีใหม่ ท่าทีจะได้เล่นมั้ย :cry:

shush's Photo shush 11 Dec 2010

FungFung, on 11 December 2010 - 05:08 PM, said:

อยากทราบเจ้าของกระทู้พ่วงเกมแท้อะไรบ้าง กี่เกม เป็นเงินรวม (เฉพาะแผ่นเกม ไม่ร่วมเครื่่องกะเกมแถม)เท่าไร และเกมไหนที่ชอบมากๆ จะเอาไว้เป็นข้อมูล

คาดว่าไม่น่าเกินปีใหม่อาจไปถอย :sleepy:
จขกท ซื้อต่อจากเพื่อนในDGOนี่แหละครับจํถ้าาไม่ผิดก็ ~15xxx

neokung's Photo neokung 11 Dec 2010

ขอผมวันแรกเล่นคึกอย่างนี้แหละ พอมาตอนเช้าปวดไปทั้งตัวเลย :o_dead:

skyliner_do's Photo skyliner_do 12 Dec 2010

ใช่ครับผมซื้อต่อจากคุณ MaG เกม kinect มี 3 เกมส์ครับ Dance central, Advanture, Sport

ส่วนตัวผมชอบ Dance Central มากที่สุดครับ มันแปลกใหม่ดี ต้องโยกเอว โยกตัวตามเกมด้วยเข้าท่าดีอ่ะ

Sport กับเกม Advanture ก็สนุกดีครับเหมาะกะเล่นหลายคนมากกว่า แล้วก็เหนื่อยมากเพราะมันตอบสนอง

การเคลื่อนไหวเราได้ดีสุดๆ ผมเล่นเกมล่องแก่ง กะเพื่อน กระโดดกันจนหมดแรงกันเลยทีเดียว :o_dead:

ปล. เกมอื่นก็มี COD : Black opt, Halo Reach limited editon ,Forza3+Bayo , xxx Creed1

morigan's Photo morigan 13 Dec 2010

skyliner_do, on 10 December 2010 - 11:12 PM, said:

เล่นนานขนาดนี้เดี๋ญวเหมือนผม เล่น 1 วันหยุดไปสามวัน เพราะปวดไปทั่วร่างกาย

skyliner_do's Photo skyliner_do 13 Dec 2010

ปวดจริงๆครับ แต่ผมเล่นซ้ำ มันเลยดีขึ้น เหมือนตอนไปเล่นพวก ฟิตเนสอะครับ ปวดต้องซ้ำแล้วจะอยู่ตัว ฮ่าๆ