`
←  << KINECT >>
Logo
»

ͧ Kinect ͧǺҧ

͡ѡ  ѧ's Photo ͡ѡ ѧ 18 Nov 2010

ราคาเท่าไหร่อ่ะครับผม สนใจอยากได้ๆ

Marko's Photo Marko 18 Nov 2010

ถ้ามันลดนน.ได้จริง สงสัยต้องจัดซักชุดมั่งละ ช่วงนี้ชักจะอ้วนละ กินๆนอนๆ

WinZero's Photo WinZero 18 Nov 2010

เข้ามาบอกว่าตอนนี้ปวดขามาก เก็ยap ได้ 200 กว่าๆ ชักเมื่อยละ อาบน้ำเสร็จโคตรง่วง ... :act_right:

pookpik's Photo pookpik 18 Nov 2010

อยากทราบว่าชุดกล้องมันต้องเล่นกับแผ่นแท้เท่านั้นปล่าวคะ สามารถเล่นกับแผ่นก็อบที่มันมีออกมาแล้วได้ไหมคะ ใครลองแล้วแจ้งให้ทราบด้วยค่ะกำลังตัดสินใจอยู่ ขอบคุณค่ะ

kero's Photo kero 19 Nov 2010

กดเข้ามาอ่าน แต่ยังไม่ได้อ่านเลยครับ ลายเซ็น พี่ดึงสายตาผมไปด้านข้างหมดเลย 555

glassheart's Photo glassheart 19 Nov 2010

ถ้ามีโต๊ะตั้งหน้าทีวีจะเล่นได้มั้ยครับ

poo9's Photo poo9 19 Nov 2010

ถ้าเล่นแท้ ก็อัพ dashboard ตัวล่าสุด เพื่อรองรับเจ้า Kinect
แต่ถ้าคิดจะเล่นก็อปต่อไป ก็ไม่ต้องอัพ dashboard ที่รองรับ Kinect ได้
ใช่ไหมครับ... :confuse:

ถ้าใช่ สำหรับคนที่คิดจะซื้อ Kinect คงต้องเล่นแท้ไปตลอด เลยหรือ?.... :o_worry:

hyde's Photo hyde 19 Nov 2010

pookpik, on 18 November 2010 - 11:34 PM, said:

อยากทราบว่าชุดกล้องมันต้องเล่นกับแผ่นแท้เท่านั้นปล่าวคะ สามารถเล่นกับแผ่นก็อบที่มันมีออกมาแล้วได้ไหมคะ ใครลองแล้วแจ้งให้ทราบด้วยค่ะกำลังตัดสินใจอยู่ ขอบคุณค่ะ

poo9, on 19 November 2010 - 01:19 AM, said:

ถ้าเล่นแท้ ก็อัพ dashboard ตัวล่าสุด เพื่อรองรับเจ้า Kinect
แต่ถ้าคิดจะเล่นก็อปต่อไป ก็ไม่ต้องอัพ dashboard ที่รองรับ Kinect ได้
ใช่ไหมครับ... :confuse:

ถ้าใช่ สำหรับคนที่คิดจะซื้อ Kinect คงต้องเล่นแท้ไปตลอด เลยหรือ?.... :o_worry:

สามารถเล่นกับแผ่นก็อปได้นะครับ แค่อัพเดทแดชบอร์ดล่าสุด ก็เล่นได้แล้วล่ะครับ สบายใจได้หายห่วง เย้ แต่ออนไลน์แทบไม่ดีเลย์เลยนะ เจ๋งมากอ่ะ

hyde, on 19 November 2010 - 01:50 AM, said:

สามารถเล่นกับแผ่นก็อปได้นะครับ แค่อัพเดทแดชบอร์ดล่าสุด ก็เล่นได้แล้วล่ะครับ สบายใจได้หายห่วง เย้ แต่ออนไลน์แทบไม่ดีเลย์เลยนะ เจ๋งมากอ่ะ

ถ้าเอาออกได้ก็จะดีมากๆเลยล่ะครับ เพราะตอนที่กล้องมันตั้งค่าสภาพแวดล้อมที่เราเล่น มันจะฟ้องเลยล่ะครับว่า ให้เอาออกไปจะดีกว่า ซึ่งถ้าเราฝืน พอเล่นบางเกม ก็จะลำบากครับ เพราะหลายเกมมันก็จับตำแหน่งขาเราด้วยน่ะครับ

pattayabob's Photo pattayabob 19 Nov 2010

มายืนยันอีกทีครับว่าเหนื่อยมาก

แฟนชอบมากครับ

pattayabob's Photo pattayabob 19 Nov 2010

เพิ่มเติมครับ

แนะนำให้ไปหา dance central มาเล่นด่วนเลยครับ มันส์มาก เต้นเป็นหลายท่าแล้วครับ ชอบสุดเลยเพลงของ soulja boy -- crank that เต้นเป็นแล้วเย้ :dance_left:

guest_james's Photo guest_james 19 Nov 2010

[[[PEE]]], on 18 November 2010 - 09:26 PM, said:

โดนมาเหมือนกัน ไอบ๊องมันคิดเงินใส่ถุงให้เสร็จเรียบร้อย..

เอามาก็ไม่ได้เล่น ทำงานไม่ว่าง เอามากองไว้เฉยๆ ไม่รุ้จะเอามาทำม้าย :o_shout:

ทีกรูอยากโดน ไอบ๊องดันไม่จัดให้บ้าง
กำเงินไปรอก้อไม่ขาย :o_angry:

น้าพีไม่มีเวลาเล่น ขอผมเต๊อะ :o_shame:

peXXeq's Photo peXXeq 19 Nov 2010

Dance central นี่มันเจ๋งจริงๆ ท่าก็มีทั้งง่ายและยาก ปนๆกัน

มันจะมีสอนท่าก่อนเข้าเพลงด้วย ถ้ายังเต้นไม่ได้ก็สั่งให้ Slow ก่อนก็ได้

เต้นก็ต้องเต้นกันทั้งตัว โยกแต่ตัว เอวไม่โยก มันก็ไม่ให้ผ่าน

เพลงแรก ผม 5 ดาวทองแล้วนะเออ

ตอนนี้น้ำหนักลงมา 5 ขีดแล้ว

ohnut7's Photo ohnut7 19 Nov 2010

อยากได้เหมือนกันอะ :sorry3:

WinZero's Photo WinZero 19 Nov 2010

ohnut7, on 19 November 2010 - 07:47 AM, said:

ซื้อดิลุง ไหวป่ะละ อายุปูนนี้แล้วกลัวจะช็อคอ่ะ ... :nothing:

harts's Photo harts 19 Nov 2010

WinZero, on 19 November 2010 - 07:56 AM, said:

ซื้อดิลุง ไหวป่ะละ อายุปูนนี้แล้วกลัวจะช็อคอ่ะ ... :nothing:

55555555555555+

xStudio's Photo xStudio 19 Nov 2010

ๆด้ของวันนี้นะครับ แล้วมาเล่นกันนะครับ อยากเล่นแล้ววววว

pokojung's Photo pokojung 19 Nov 2010

ฟังแล้วอยากถอยมาสักชุดเจงๆนะเนี่ย แต่ไม่อยากอัพแดชบอร์ดใหม่เลย เด๋วจะทำให้มีปัญหากับแผ่นกุ๊กกู๋ ทำไงดีเนี่ยสองจิตสองใจเจงๆ :sorry3:

xiaxiani's Photo xiaxiani 19 Nov 2010

-_-''นึกสภาพห้องที่เป็นพื้นที่โล่งๆ2*2m นี่มันเป็นไงรึ แบบนี้ทุกวันจะเหนื่อยตอนยกโต๊ะเข้าออกนี่หละ

Burm's Photo Burm 19 Nov 2010

peXXeq, on 19 November 2010 - 07:26 AM, said:

Dance central นี่มันเจ๋งจริงๆ ท่าก็มีทั้งง่ายและยาก ปนๆกัน

มันจะมีสอนท่าก่อนเข้าเพลงด้วย ถ้ายังเต้นไม่ได้ก็สั่งให้ Slow ก่อนก็ได้

เต้นก็ต้องเต้นกันทั้งตัว โยกแต่ตัว เอวไม่โยก มันก็ไม่ให้ผ่าน

ถ้าคนไม่มีเอวล่ะ?

royviter's Photo royviter 19 Nov 2010

ohnut7, on 19 November 2010 - 07:47 AM, said:

ลุงลองก่อนเดี๋ยวค่อยขายไปซื้อชุด bundle ดิ ผมเอาแล้วนะ ขี้เกียจรอ :cat_yes: