`
←  DGO SPORT CLUB - Դءá
Logo
»

ͺسҿ

GUEST_1's Photo GUEST_1 05 Jun 2010

QUOTE(jaraba @ Jun 5 2010, 05:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใช่ครับเป็น ผ.อ. ตอนนี้มารับหน้าที่ไม่รู้ชั่วคราวหรือเปล่าครับ ไอเวอรี่โคช yoyo_56.gif
แบบเฉพาะกิจครับแค่จ๊อบแอฟริกาใต้2010นี้เท่านั้น

deztoy's Photo deztoy 05 Jun 2010

บ๊าบบายราฟา

987654321's Photo 987654321 05 Jun 2010

น่าจะไปตั้งนานแล้ว

b11901b's Photo b11901b 05 Jun 2010

ช่วงปีแรกๆผมชอบแกมากน่ะ แทคติกแกดี

แต่ปีหลังๆสงสัยแกโดนกดดันเยอะไป คิดไรมากมาย

ทำให้จัดทีมแบบขัดใจแฟนบอล แต่ไม่ลืมแน่กับคืนที่อินตันบูล

ใครจะมาคุมหงส์ต่ออ่า Bye Bye ราฟา

teeplus's Photo teeplus 07 Jun 2010

Fantastic match จริง ๆ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ

:) ดูทุกเกมส์ที่บอกมา ...

kua's Photo kua 08 Jun 2010

QUOTE(chaba @ Jun 4 2010, 05:51 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่าเค้าก็เก่งนะครับ

ถ้าไม่วัดจากผลงานล่าสุดอ่ะ

ใช่ครับ ถ้าไม่จัดตัวแผงๆ

GodSlaYeRz's Photo GodSlaYeRz 10 Jun 2010

ราฟาเก่งครับและ ผจก.ทีมคนใหม่ผมกลัวว่าจะหาได้เก่งไม่เท่าเค้าด้วยซ้ำ ฤดูกาลที่แล้วเกือบแล้วนะครับสำหรับแชมป์ EPL แต่ทีมมาเสียสมดุลย์กับการายคุณชายไปถ้าตามข่าวราฟาไม่ได้อยากายนะครับแต่ถูกเจ้าของ
มะกันบีบให้ขายเพราะราคาดี

ผมว่าทีมมันแย่เพราะเจ้าของทีมดูโอมะกันนี่แหละมีอย่างที่ไหนอยากได้ แบร์รี่ มันชี้นิ้วให้ไปซื้อกองหน้า ทั้งๆที่มีตอร์เรสเป็นหัวใจอยู่แล้วไม่เจ็บไม่แบนยังไงก็ได้ลงสุดท้ายโยก ร็อบบี้ คีน ไปทั้งปีกซ้าย หน้าต่ำ แล้วก็ fail ขายทิ้งขาดทุน 10 ล้าน

ใครโดนด่าทีนี้กลายเป็นราฟาไป เรื่องงบการทำทีมก็อีก ปีที่นี้หลักๆได้ GJ กับ อาวิลานี่มา เสีย คุณชายกับอาร์เบลัว ซื้อเข้าประมาณ 35 ล้าน ขายออกประมาณ 30 ล้าน ตกลงทีมที่ลุ้นแชมป์มีงบใช้จ่าย 5 ล้านปอนด์ต่อปีเหรอครับ

ทีมกลางๆอย่างวิลล่ามีปีกอย่าง ยัง มิลเนอร์ ยังสามารถซื้อปีกราคา 10 กว่าล้านอย่าง ดาวนิ่ง มาเสริมได้เลย แต่ดูลิเวอร์พูลสิจะซื้อใครก็ต้องขายตำแหน่งนั้นออกเสียก่อน

อีกมุมมองหนึ่งจากผมครับใครไม่เห็นชอบด้วยขออัย

Indyhell's Photo Indyhell 11 Jun 2010

เบนิเตซ บริจาคให้กองทุนฮิลโบโร่: มีการเปิดเผยจากกองทุน"Hillsborough Family Support Group" เบนิเตซ แสดงความรู้สึกผูกพันธ์กับแฟนบอลเมื่อเดินทางไปบริจาคเงินส่วนตัว 96,000 ปอนด์ กับกองทุนช่วยเหลือครอบครัวผู้เสียชีวิตจากเหตุการณ์ฮิลโบโร่ ก่อนเขาจะเดินจากไป -