`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

ขอเปิดกระทู้ กิจกรรมที่ 2 ครับ ส่งความสุขใ...

Locked

lunartear's Photo lunartear 28 Dec 2006

ขออวยพรให้คุณ Burm ครับ มีความสุขตลอดปีและตลอดไป ทำงานทำการประสบความสำเร็จ ว่างๆถ้าเจอในliveก็ชวนกันอีกนะครับ

ให้คุณDคุณเต่า(เด็กน้อยเริงร่า แหมอ่านมาตั้งนาน) ขอให้ค้าขายรุ่งเรืองครับ นอกจากนี้ขอให้Wii ลดราคาและกุ๊กกู๋ได้เร็วๆครับ
ขอบคุณมากครับ

basshero's Photo basshero 28 Dec 2006

อวยพรให้ Kirtchanok และ Bonk แล้วกัน รู้จักอยู่เท่านี้

somyos's Photo somyos 28 Dec 2006

:shame ขอให้คุณเตมูจินและครอบครัวมีความสุขมากๆและกิจการค้าขายก้าวหน้าถึงระดับโลกน่ะครับ. :kanoiyom
:explain (อันนี้ไม่เกี่ยวกับการโหวตน่ะครับ)ขอให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวบอร์ด360มีความสุขอย่าเจ็บอย่าจนน่ะครับ.
:numairu: จากใจsomyos360
Edited by somyos, 28 December 2006 - 05:03 PM.

penqin's Photo penqin 28 Dec 2006

ขอให้คุณริว,คุณโอ,คุณโอ๋ มีความสุขตลอดไปครับอิอิ :aha:

teeapple's Photo teeapple 28 Dec 2006

อวยพร ให้ คุณ Fat Evil และ เพื่อนๆทุกคนครับ มี ความสุข คิดสิ่งให้สมหวังดังใจหมายครับ

nhokenok's Photo nhokenok 28 Dec 2006

ขออวยพรให้คุณดีล่ะกันครับ ขอให้ค้าขายร่ำรวย กิจการใหญ่โต นะครับ

DMC's Photo DMC 28 Dec 2006

อวยพรให้คุณ The Red " ปีใหม่นี้ขอให้ประสบแต่ความสุขความเจริญคิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา อยากผอมก็ขอให้ได้ผอม อยากมีแฟนก็ขอให้มีคนหน้ามืดมาพบ ฮาาๆๆ " สวัสดีปีใหม่ทุกๆๆท่านครับ

WRX's Photo WRX 28 Dec 2006

อวยพรให้เจ้าเอ็ม PP JJ ขอให้มีความสุข คิดอะไรสมหวังทำไรขอให้สำเร็จ รวยๆยิ่งขึ้นไปเด้อน้องรัก :bye

inthedark's Photo inthedark 28 Dec 2006

ด้วยครับ

ขอให้คุณ tehmujin มีความสุขตลอดปีนี้และปีหน้า ขอให้ยอดขายทะลุเป้า ขอให้หล่อขึ้น ๆ ทุกวัน ๆ ครับผม

pp_jj's Photo pp_jj 28 Dec 2006

View PostWRX, on Dec 28 2006, 07:10 PM, said:

อวยพรให้เจ้าเอ็ม PP JJ ขอให้มีความสุข คิดอะไรสมหวังทำไรขอให้สำเร็จ รวยๆยิ่งขึ้นไปเด้อน้องรัก :bye

เอิ้ก ตอนแรกเห็นหัวข้อก่อนเข้ามาไล่อ่านกระทู้ก็คิดชื่อในใจไว้หลายคนเลย แต่ในเมื่อพี่ เป็กซ์อุตส่าห์นึกถึงน้องคนนี้ ผมก็ขอน้อมรับไว้แล้วอวยพรให้พี่โชคดีไปพร้อมๆกันด้วยนะครับ WRX จ้า โชคดีปีใหม่ครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคน

เมาๆไม่ขับนะครับ อิอิอิ

tomm's Photo tomm 28 Dec 2006

กิจกรรมดีจริงๆครับ ทำให้บอร์ดอบอุ่นดีครับ

ขออวยพรให้ BankjaNarak ครับ
ในใจก็คิดถึงแต่น้อง Bank น่ะแหล่ะ เพราะเครื่องxbox360 ได้มาก็เพราะน้องเค้า
ให้ผมได้จับจองก่อน นัดกันไปซื้อด้วยกัน ซึ่งถ้าไม่มีวันนั้น ผมอาจคิดเข้าคิดออก จนป่านนี้อาจยังไม่เป็นเจ้าของก็ได้

ขอให้ Bank มีเงินเป็นฟ่อนเหมือนเปิดbank เองนะครับ และขอให้มีความสุขมากๆ
มากกว่าเงิน ที่มีเป็นฟ่อนอีกครับ (คมอ่ะดี้) :eiei
Edited by tomm, 28 December 2006 - 07:37 PM.

เม่น's Photo เม่น 28 Dec 2006

อวบพรให้ท่าน for2s มีความสุข มีเงินมีทอง เป็นหลักในการดูแลเว็ป DGO ให้ชาวเกมเมอร์ตลอดไป

ขอบคุณสำหรับการลากผมไป Live! ใน VAGAS น๊ะครับ นั่นนะการออนไลน์รอบแรกของผมเลย :shame

:numairu:

SiR's Photo SiR 28 Dec 2006

ขออวยพรให้คุณ thaiger ละกันนะฮะ ขอมีความสุขตลอดปีและตลอดไปฮะ :explain
Edited by SiR, 28 December 2006 - 08:16 PM.

xx GiMiNi xx's Photo xx GiMiNi xx 28 Dec 2006

:shame ปีใหม่นี้ก็ขออวยพรให้คุณโต InFiNy คิดอะไรก็สมปรารถนา เจริญรุ่งเรืองครับ :goodluck ทึ่สำคัญเลิกแพ้วินนิ่งผมได้แล้ว เบื่อแทน :555 :aha:

คนจริงเขย่าจอ's Photo คนจริงเขย่าจอ 28 Dec 2006

ขออวยพรให้คุณ กระบี่หัก ค่ะ ชอบคุณบี่ที่สร้างสรรค์ให้ทุกกระทุ้น่าอ่านมากขึ้นค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ

jekhai's Photo jekhai 28 Dec 2006

ผมขออวยพรให้กับทีมงาน เวป DVDGAMEONLINE.com แล้วก้อสมาชิกทุกท่านให้มีแต่ความสุขน่ะคับ คิดสิ่งใดขอให้ได้ดังใจ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทุกๆๆท่านน่ะคับ
ผมเลเวลไม่ถึง แต่ขอมีส่วนร่วมด้วยน่ะคับ :explain

View Postjekhai, on Dec 28 2006, 10:36 PM, said:

ผมขออวยพรให้กับทีมงาน เวป DVDGAMEONLINE.com แล้วก้อสมาชิกทุกท่านให้มีแต่ความสุขน่ะคับ คิดสิ่งใดขอให้ได้ดังใจ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทุกๆๆท่านน่ะคับ
ผมเลเวลไม่ถึง แต่ขอมีส่วนร่วมด้วยน่ะคับ :explain
สุดท้ายขอให้ร้าน maple มีแต่ความสุขคับ ขอให้ลูกค้าไปซื้อของเยอะๆๆน่ะคับ

WednesdayBoy's Photo WednesdayBoy 29 Dec 2006

ขออวยพรให้พี่อ้วน Thaiger (และครอบครัว :her ) นะครับ ขอให้พี่มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง
มีความเจริญรุ่งเรืองใน หน้าที่การงาน การบ้านการเรือน FPS และ Bejewel2 นะครับ

P.S. Happy New Year 2007 DGO Yeah - Yeah!! :love

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 29 Dec 2006

อวยพรให้ น้องเขย่าจอ มีความสุข ห่างไกลคนหัวงูนะครับ สวยวันสวยคืน และอยู่เขย่าหัวใจชาว 360 ตลอดไปเทอญ สาธุ อิๆ

St@y's Photo St@y 29 Dec 2006

View Postกระบี่หัก, on Dec 29 2006, 07:20 AM, said:

อวยพรให้ น้องเขย่าจอ มีความสุข ห่างไกลคนหัวงูนะครับ สวยวันสวยคืน และอยู่เขย่าหัวใจชาว 360 ตลอดไปเทอญ สาธุ อิๆ

เดี๋ยวจะโดนมิใช่น้อย :angry

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 29 Dec 2006

ตายแร้วเมียมา
Locked