`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

มีใครจะเล่น BF:Bad Company 2 บ้างครับ ?

XParm's Photo XParm 29 Jan 2010

QUOTE(babyarch @ Jan 29 2010, 01:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โหลดเดโม พร้อมแล้ว รอสัญญาณ รวมพล

คืนนี้เจอกันครับ ลุยยย

nc.meen's Photo nc.meen 29 Jan 2010

ทำไมผมเข้าไปเล่นแล้วหลุดบ่อยหว่า

RiderXYG's Photo RiderXYG 29 Jan 2010

ผมไม่หลุดแต่ seach นานโคตร

Jin's Photo Jin 29 Jan 2010

จัดไปครับ โหลดเสร้จตั้งแต่มะคืนแว้ว

TeEZu's Photo TeEZu 30 Jan 2010

เน€เธกเธทเนˆเธญเธงเธฒเธ™เน„เธ›เธฅเธญเธ‡เธ”เธนเธกเธฒเธ„เธฃเธฑเธš เธชเธ™เธธเธเธ”เธต เนเธ•เนˆเน€เธœเธฅเธญเน„เธ›เธ‚เธถเน‰เธ™ เธฎ เธเธฐเธเธฃเธฑเนˆเธ‡ เนเธฅเน‰เธงเธ‚เธฑเธš เน„เธกเนˆเน€เธ›เน‡เธ™ เธฅเธ‡เธเน‡เน„เธกเนˆเน€เธ›เน‡เธ™ เธžเธฒเน€เธžเธทเนˆเธญเธ™เธ•เธฒเธขเธซเธกเธ” yoyo_63.gif

nc.meen's Photo nc.meen 31 Jan 2010

QUOTE(TeEZu @ Jan 30 2010, 09:00 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อวานไปลองดูมาครับ สนุกดี แต่เผลอไปขึ้น ฮ กะฝรั่ง แล้วขับ ไม่เป็น ลงก็ไม่เป็น พาเพื่อนตายหมด yoyo_63.gif

อย่าเผลอไปขึ้น ฮ. โอ๋เกมส์นะครับ ขับหัวทิ้มพื้นคนขับกระโดดหนีไม่บอก คนซ้อนตาย yoyo_35.gif

RiderXYG's Photo RiderXYG 31 Jan 2010

ผมยัง งงๆ แยกไม่ ออกไหนมิตร ไหนศัตรู

VJLOVE's Photo VJLOVE 01 Feb 2010

QUOTE(RiderXYG @ Jan 31 2010, 12:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมยัง งงๆ แยกไม่ ออกไหนมิตร ไหนศัตรู

ลองเอามีดจิ้มหัวดูครับ คนไหนหัวแข็งก็ข้างเดียวกับเราแม้เลือดจะกระฉูด ส่วนคนไหนจิ้มแล้วหัวแบะก็ศัตรูครับ yoyo_35.gif

SKYLINE R34's Photo SKYLINE R34 01 Feb 2010

ผมเล่นแน่นอนครับ

Jackzaaa's Photo Jackzaaa 02 Feb 2010

QUOTE(nc.meen @ Jan 31 2010, 10:04 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อย่าเผลอไปขึ้น ฮ. โอ๋เกมส์นะครับ ขับหัวทิ้มพื้นคนขับกระโดดหนีไม่บอก คนซ้อนตาย yoyo_35.gif

อ่านแล้วขำ ผมก็โหลดละแต่ยังไม่ได้ลองเล่นกะคนไทยเลย เดี๋ยวคืนนี้ต้องไปลองซะหน่อย

XParm's Photo XParm 02 Feb 2010

QUOTE(Jackzaaa @ Feb 2 2010, 12:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อ่านแล้วขำ ผมก็โหลดละแต่ยังไม่ได้ลองเล่นกะคนไทยเลย เดี๋ยวคืนนี้ต้องไปลองซะหน่อย

ดูรายชื่อท่านที่มาตอบกระทู้นี้แล้ว join party เข้าไปคุยได้เลยครับ รับรอง มันส์

ปล. แนะนำ thaiger66 ครับ กูรูตัวจริงๆ

teddyman's Photo teddyman 02 Feb 2010

QUOTE(XParm @ Feb 2 2010, 01:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ดูรายชื่อท่านที่มาตอบกระทู้นี้แล้ว join party เข้าไปคุยได้เลยครับ รับรอง มันส์

ปล. แนะนำ thaiger66 ครับ กูรูตัวจริงๆ

ท่านประธานพาผมไปขึ้นครูที lol.gif

XParm's Photo XParm 02 Feb 2010

QUOTE(teddyman @ Feb 2 2010, 01:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ท่านประธานพาผมไปขึ้นครูที lol.gif

คืนนี้จัดไป yoyo_08.gif

ta.en's Photo ta.en 02 Feb 2010

QUOTE(XParm @ Feb 2 2010, 02:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คืนนี้จัดไป yoyo_08.gif

เสร็จแล้วรีบเข้านอนแต่หัววันละ ไม่งั้นพรุ่งนี้ตื่นสายต้องยืนหน้าเสาธงนะเธอว์ lol.gif

thaiger's Photo thaiger 03 Feb 2010

- เมื่อวานตาพี๊ท สดมากมายเลย ผมประสบพบพักตร์ครั้งแรก ฮามากเลย เพราะพี่แกเดินมาหน้าฐาน แล้วไงไม่รู้เปลี่ยนใจวิ่งกลับถนนหน้าฐานแบบวิ่งกลางถนนเลย ผมก็งง นึกว่าฝ่ายเดียวกัน วิ่งเข้าไป เลยแทงไม่ทัน หลังจากนั้นแกสดตลอดเลย เมื่อวานตาสุดท้ายเหลือ 3 คน ผม ตาปาล์ม ตาพี๊ท ส่วนตาหนึ่งไม่พูด ยังเอาชนะศัตรูได้สบาย

XParm's Photo XParm 03 Feb 2010

QUOTE(thaiger @ Feb 3 2010, 08:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
- เมื่อวานตาพี๊ท สดมากมายเลย ผมประสบพบพักตร์ครั้งแรก ฮามากเลย เพราะพี่แกเดินมาหน้าฐาน แล้วไงไม่รู้เปลี่ยนใจวิ่งกลับถนนหน้าฐานแบบวิ่งกลางถนนเลย ผมก็งง นึกว่าฝ่ายเดียวกัน วิ่งเข้าไป เลยแทงไม่ทัน หลังจากนั้นแกสดตลอดเลย เมื่อวานตาสุดท้ายเหลือ 3 คน ผม ตาปาล์ม ตาพี๊ท ส่วนตาหนึ่งไม่พูด ยังเอาชนะศัตรูได้สบาย

เอ่อ ตาหนึ่งนี่แกเลิกไปนานแล้วนิ เห็นเข้ามาเล่นอยู่เกมเดียว 55318906.gif

teddyman's Photo teddyman 03 Feb 2010

รับทำลายรถถังทั่วราชอาณาจักรครับ เมื่อวานได้เปิดซิงมีดครั้งแรกกับหลังของพี่อ้วนด้วย โดยมีพี่ปาล์มเป็นเหยื่อให้พี่อ้วนอีกที 4412144b.gif

striker's Photo striker 03 Feb 2010

QUOTE(teddyman @ Feb 3 2010, 11:39 AM) <{POST_SNAPBACK}>
รับทำลายรถถังทั่วราชอาณาจักรครับ เมื่อวานได้เปิดซิงมีดครั้งแรกกับหลังของพี่อ้วนด้วย โดยมีพี่ปาล์มเป็นเหยื่อให้พี่อ้วนอีกที 4412144b.gif

เล่นบ่อยๆแล้วจะรู้พี่อ้วนฟันง่ายครับ แกชอบยืนนิ่งๆ อยู่แถวคอมอะ เวลาแกเป็นฝ่ายบุก อยากได้ dogtag กี่อันก็แทงเลยครับ
อยากหยามกว่านั้นก็เอา engineer เอาประแจที่ซ่อมปั่นหัวโลดครับ

nagomi's Photo nagomi 10 Feb 2010

เธ”เธตเธ„เธฃเธฑเธšเธ—เธธเธเธ—เนˆเธฒเธ™ เธ‚เธญเธ–เธฒเธกเธซเธ™เนˆเธญเธขเธ„เธฃเธฑเธš

เธœเธกเธŠเธทเนˆเธญ เน€เธšเธช เธ„เธฃเธฑเธš 360 เธœเธกเนƒเธŠเน‰เธกเธฒ 3 เธ›เธตเธเธงเนˆเธฒเนเธฅเน‰เธงเน€เธ„เธฃเธทเนˆเธญเธ‡เน€เธ„เธข Online เนเธ•เนˆเน„เธกเนˆเน„เธ”เน‰ Online เธšเนˆเธญเธขเน€เธžเธฃเธฒเธฐเธงเนˆเธฒเธ•เน‰เธญเธ‡เธ—เธณเธ‡เธฒเธ™(เน€เธ„เธฃเธทเนˆเธญเธ‡เธขเธฑเธ‡เน„เธกเนˆเน‚เธ”เธ™ เนเธšเธ™ เธ•เธญเธ™ 2 เธ›เธตเธ—เธตเนˆเนเธฅเน‰เธงเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš) เน€เธฅเธขเธญเธขเธฒเธเธˆเธฐเธ–เธฒเธกเธงเนˆเธฒเธ–เน‰เธฒเธœเธกเธเธฅเธฑเธšเธกเธฒเธญเธญเธ™เน„เธกเนˆเธ—เธฃเธฒเธšเธงเนˆเธฒเธ•เธญเธ™เธ™เธตเน‰เน€เธ„เธฃเธทเนˆเธญเธ‡เธœเธกเธˆเธฐเน‚เธ”เธ™ เนเธšเธ™ เน„เธ›เธซเธฃเธทเธญเธขเธฑเธ‡

เธ‚เธญเธกเธนเธฅเน€เธ„เธฃเธทเนˆเธญเธ‡
1. เน€เธ„เธฃเธทเนˆเธญเธ‡เธ›เธฃเธฐเธกเธฒเธ“ 3 เธ›เธตเธเธงเนˆเธฒเนเธฅเน‰เธงเธชเธตเธ‚เธฒเธง เน„เธกเนˆเธ—เธฃเธฒเธšเธงเนˆเธฒ LOT เน€เธ—เนˆเธฒเน„เธฃเธ”เธนเน„เธกเนˆเน€เธ›เน‡เธ™ เธ—เธตเนˆ HDD 20 GB. เธญเธฐเธ„เธฃเธฑเธš
2. เน€เธ„เธฃเธทเนˆเธญเธ‡ เน„เธกเนˆเนเธ”เธ‡ + เธขเธฑเธ‡เน„เธกเนˆเน‚เธ”เธ™เนเธšเธ™ เธžเธญเน„เธ”เน‰เธขเธดเธ™เธกเธฒเธงเนˆเธฒ เธ—เธฒเธ‡เน„เธกเน‚เธ„เธฃเธ‹เธญเธฃเนŒเธŸเธˆเธฐเธ—เธณเธเธฒเธฃ เนเธšเธ™ เน€เธฅเธขเธซเธขเธธเธ” Online เน€เธฅเธขเธˆเธ™เธ–เธถเธ‡เธ—เธธเธเธงเธฑเธ™เธ™เธตเน‰

เธ›เธฅ. เธœเธกเธญเธขเธฒเธเธฃเนˆเธงเธกเธฃเธšเธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡เธ™เธตเน‰เธ”เน‰เธงเธข เธ–เน‰เธฒเธญเธญเธ™เน„เธ”เน‰เธ„เธ‡เน€เธ›เน‡เธ™เธŠเนˆเธงเธ‡เธ”เธถเธเน† เน„เธ›เนเธฅเน‰เธงเน€เธžเธฃเธฒเธฐเน€เธฅเธดเธเธ‡เธฒเธ™เธเธฅเธฑเธšเน„เธ›เธฃเธšเธ•เนˆเธญเน€เธฅเธข เธญเธดเธญเธด

nagomi's Photo nagomi 10 Feb 2010

เธฅเธทเธกเธ–เธฒเธกเธญเธตเธเธ‚เน‰เธญเธ„เธฃเธฑเธš

3. เน€เธงเธฅเธฒเน€เธฅเนˆเธ™เธ•เน‰เธญเธ‡เนƒเธŠเน‰เนเธœเนˆเธ™เนเธ—เน‰ เธซเธฃเธทเธญเธงเนˆเธฒเนเธœเนˆเธ™ Cxx เธซเธฃเธทเธญเธ„เธฃเธฑเธš