`

Jump to content

è BF:Bad Company 2 ҧѺ ?

70 replies to this topic

#61 striker

ѡдѺ٧鹷 2

• Royal Executive Members

Posted 10 February 2010 - 11:36 PM

QUOTE(nagomi @ Feb 10 2010, 08:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ดีครับทุกท่าน ขอถามหน่อยครับ

ผมชื่อ เบส ครับ 360 ผมใช้มา 3 ปีกว่าแล้วเครื่องเคย Online แต่ไม่ได้ Online บ่อยเพราะว่าต้องทำงาน(เครื่องยังไม่โดน แบน ตอน 2 ปีที่แล้วนะครับ) เลยอยากจะถามว่าถ้าผมกลับมาออนไม่ทราบว่าตอนนี้เครื่องผมจะโดน แบน ไปหรือยัง

ขอมูลเครื่อง
1. เครื่องประมาณ 3 ปีกว่าแล้วสีขาว ไม่ทราบว่า LOT เท่าไรดูไม่เป็น ที่ HDD 20 GB. อะครับ
2. เครื่อง ไม่แดง + ยังไม่โดนแบน พอได้ยินมาว่า ทางไมโครซอร์ฟจะทำการ แบน เลยหยุด Online เลยจนถึงทุกวันนี้

ปล. ผมอยากร่วมรบครั้งนี้ด้วย ถ้าออนได้คงเป็นช่วงดึกๆ ไปแล้วเพราะเลิกงานกลับไปรบต่อเลย อิอิ

อย่ารู้ว่าโดนหรือป่าวต้อง ลองออนไลน์ดูครับ แต่เตือนไว้ก่อนว่าถ้าโดนแบนรอบนี้จะทำให้ลง hdd ไม่ได้นะครับ
ส่วนถ้าแปลงเล่นก๊อบแล้วไม่ต้องเล่นแท้ก็ได้ครับก๊อบไปตามเดิม

#62 XParm

ѡ¹鹷 1

Posted 11 February 2010 - 10:05 AM

ต้องลองออนดูครับถึงจะรู้ แต่เทศกาลแบยครั้งที่ผ่านมาถือว่าแบนไปเยอะมาก โอกาสโดนแบนผมว่า 80% ครับ

#63 xenia

YammY JammY

• Interests:Male

Posted 11 February 2010 - 11:34 AM

อยากเล่นๆ
แต่สอบอาทิตย์หน้า เฮ้อ
แต่ก็ดีอีกอย่างสอบเสร็จ เอาอั่งเปาไปซื้อเกมส์ได้พอดี กั่กๆ

#64 XParm

ѡ¹鹷 1

Posted 11 February 2010 - 01:06 PM

QUOTE(xenia @ Feb 11 2010, 11:34 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากเล่นๆ
แต่สอบอาทิตย์หน้า เฮ้อ
แต่ก็ดีอีกอย่างสอบเสร็จ เอาอั่งเปาไปซื้อเกมส์ได้พอดี กั่กๆ

สอบอะไรอ่ะครับ

#65 xenia

YammY JammY

• Interests:Male

Posted 11 February 2010 - 01:25 PM

QUOTE(XParm @ Feb 11 2010, 01:06 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สอบอะไรอ่ะครับ

สอบป.โท ครับ
แนะนำเลยนะ เรียนไปเนียนไป สาวๆพรึ่บ yoyo_56.gif
ผมนี่ออกรอบตลอดพักนี้ เหอๆ

#66 nagomi

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 11 February 2010 - 11:22 PM

ขอบคุณครับ

ว่าแต่แผ่น ออกวางจำหน่ายหรือยังครับ พอดีช่วนนี้ไม่ได้ไปสะพานเหล็กนานแล้ว

ไม่ทราบว่าใครอยู่แถวดอนเมืองบ้าง จารบกวนถามร้านขายแผ่น 360 ว่ามีหรือป่าวถ้ามีร้านอยู่แถวไหนหรือครับ

#67 tort2003

ѡ鹤

Posted 12 February 2010 - 02:31 AM

QUOTE(nagomi @ Feb 11 2010, 11:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณครับ

ว่าแต่แผ่น ออกวางจำหน่ายหรือยังครับ พอดีช่วนนี้ไม่ได้ไปสะพานเหล็กนานแล้ว

ไม่ทราบว่าใครอยู่แถวดอนเมืองบ้าง จารบกวนถามร้านขายแผ่น 360 ว่ามีหรือป่าวถ้ามีร้านอยู่แถวไหนหรือครับ

เกมวางขายวันที่ 2 มี.ค. ครับ ช่วงนี้เป็น Demo yoyo_56.gif

#68 striker

ѡдѺ٧鹷 2

Posted 13 February 2010 - 06:39 PM

Gameplay single player ดูดีขึ้นแฮะ

#69 thaiger

š Bejewel

• High Royal Executive Members

Posted 14 February 2010 - 06:27 AM

- โหสุดยอดเลยต้น ขอบคุณหลายที่หา clip ดี ๆ มาให้ดูนะ ส่วนพี่ก็คงต้องหาเทคนิคการเล่นดี ๆ มาแนะนำเพื่อนต่อไป จัดไปอย่าให้น้อยหน้า ว่าจะ post เพิ่มอีกไว้รอเกมส์ออกก่อน
- สรุปนะ มัน 1080 p shooting จริง
- gameplay น่าจะสู้าค modern combat ได้ และ ยังสมจริงด้วย เช่น ต่อสู้ด้วยรถวิ่ง รถถัง ต่อต้าน sniper หรือ วิ่งลุยก่อนศัตรูจะเข้ารุม C4 บ้าเลือด rockett ป้อม หรือ วิ่งเข้ายึดป้อมยิง ฮาแน่เลย
- ใน clip มี action game และ ศํตรูให้ตื่นตาหลายอย่าง เช่น ศัตรูกำลังผิงไฟแก้หนาวอยู่ โดนเราโจมตีซะ หรือ เสาอนุสาวรีย์ล้ม รวมทั้งฉากใหญ่สุด ๆ ฉากหนาวเห็นแล้วหนาวเลย ไอหิมะตื่นตามาก ๆ

#70 XParm

ѡ¹鹷 1

Posted 15 February 2010 - 12:17 PM

อยากให้เนื้อเรื่องมันเร้าใจเหมือน COD ด้วย .. มันจะอินกับเกมมากกว่าเดิมเยอะนะ yoyo_48.gif

#71 yuffee

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 23 February 2010 - 02:33 PM

รอเปลี่ยนตัวเองเข้าได้สว่างแล้วจะตามไปเล่นได้ครับ yoyo_33.gif