`
←  DGO Collector Club - 鹷ʴͧس
Logo
»

### Naked Home ###

POP THE SUN's Photo POP THE SUN 09 Jan 2010

ห้องน้ำที่บ้านจขกท น่านอนกว่าห้องนอนที่บ้านผมซะอีกนะนั่น yoyo_63.gif
สนใจเด็กจัดสวนทำความสะอาดซักคนไหมเดี๋ยวผมไปทำให้ สนใจก็PM มานะท่าน yoyo_52.gif
บ้านสวยดีครับ ซักวันหนึ่งเราจะโต yoyo_33.gif

classic's Photo classic 09 Jan 2010

ไม่รู้ว่า ลุงป๊อบ จะอวดบ้านใหม่ หรือจะอวดฝีมือการถ่ายรูปด้วยกล้องเทพ กันเนี่ย หุๆ yoyo_64.gif

แหม ไม่ยักรู้ว่า ลุงก็ขี้อวดเหมือนกันนิ อิอิ (ว่าแต่ทำไมไม่ถ่ายรูป ลุงพร้อมแฟนลุงด้วยล่ะ อวดหน่อยสิ อิอิ) yoyo_16.gif

บ้านสวยถูกใจ ของขวัญของผมกับโอ๋เกม ก็ไม่ธรรมดาใช่ไหมล่ะ คงจะถูกใจกับห้องโฮมเทียเตอร์ของลุงแน่นอน yoyo_73.gif

ว่าแต่ที่บอกว่า หมาโง่ๆ น่ะ นั่นมันหมาแฟนลุงไม่ใช่หรอ เอาล่ะ เดี๋ยวผมจะบอกน้องแคทไปว่า ลุงไปว่าน้องชายสุดที่รักของเธอ lol.gif

ขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ลุงอีกครั้ง เจอกันอีกทีคงงานแต่งลุง แล้วจะไปเม้าส์ต่อหน้าแฟนลุง เรื่องหมาโง่ๆ ที่ลุงพูดถึงนะ lol.gif

ปล. วันไหนว่าง ก็เชิญลุงและกล้องเทพของลุง มาถ่ายรูปบ้านผมบ้าง ผมไม่มีกล้องเทพหรอก วันถ่ายรูปงานแต่งของลุงขายไก่ ก็ยืมกล้องของน้องชายผมมา ผมเองมีแต่กล้องคอมแพคกากๆ หุๆ ไว้เจอห้องโฮมเทียเตอร์ผม ลุงอาจจะถ่ายรูปไม่หยุด อิอิ

RONAN321's Photo RONAN321 09 Jan 2010

เจ๊เค้าด่ามันทุกวันแหละลุง...เมื่อวานได้ลูกหมาตัวใหม่มา(จะเอาไปให้คนอื่น) ไอ้เตเต้(ชื่อหมา) กลายเป็นหมาหัวเน่าไปในทันที555+

ไว้ช่วยเชิญไปดูบ้านใหม่หน่อยนะ...อยากเห็นห้องHT ลุงอ่ะ ได้ยินกิติศัพท์มานาน...เดี๋ยวช่วยถ่ายรูปมาลงบอร์ดให้ yoyo_16.gif

XParm's Photo XParm 09 Jan 2010

แหล่มสุดยิดเลยลุงป๋อป ไม่รู้ชาตินี้จะมีโอกาสได้อยู่แบบนี้กับเค้ารึป่าว T_T

huntersai's Photo huntersai 09 Jan 2010

บ้านจะยิ่งสวยมากยิ่งขึ้น ถ้าเราจัดตกแต่งายในได้อย่างหรูหรา และสวยงาม เหมือนกับห้องคอนโด หรือ โรงแรมนะแหละครับ ห้องสี่เหลี่ยมเล็ก ๆ ถ้าเราจัดวางอย่างดี ใช้วัสดุอย่างดี ออกแบบอย่างสวยงาม ก็สุดยอดละครับ

ตกแต่งได้สวยงามมากเลยนะครับเนี่ย บางคนมีบ้านหลังใหญ่กว่านี้ หรือ สวยกว่านี้ (ายนอกบ้านนะครับ) ยังตกแต่งให้ข้างในบ้านสวยเท่านี้ยังไม่ได้เลยนะครับเนี่ย สุดยอดจริง ๆ ครับ yoyo_67.gif

tonoboon's Photo tonoboon 09 Jan 2010

บ้านแบบนี้รวมตกแต่ง ราคาเริ่มต้นที่เลข 7 ถูกไหมครับพี่ Ronan321(พี่ไหมหว่า ผม 29)

Xpert's Photo Xpert 09 Jan 2010

Beauty and Elegance.

สุดยอดมากมายครับ yoyo_52.gif

MoDiFy's Photo MoDiFy 09 Jan 2010

ทำยังไงผมถึงจะได้บ้านแบบนี้ใน กทม อ่ะครับ - -*

แพงหูดับแน่ๆเลย

kennkung's Photo kennkung 09 Jan 2010

บ้านสวยมากครับ ^_^
ขอให้มีความสุขมากๆครับผม yoyo_56.gif

Archangel's Photo Archangel 09 Jan 2010

ขอแสดงความยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยนะครับ บ้านสวยงามมากครับ
การลงออกแบบกับการตกแต่งายในดูลงตัวทุกอย่างครับ สวยงามมาก
ยิ่งประตูเข้าห้องดูหนังที่เป็นกระจกออกสีชาดำ ทำออกได้สวยมากๆ เลยครับ

ราคาบ้านรวมค่าตกแต่งไม่น่าจะต่ำกว่า 20M แน่ๆ ขอให้มีความสุขกับบ้านใหม่นะครับ

sthunder's Photo sthunder 09 Jan 2010

บ้านลุงใกล้บ้านผมมากมาย บ้านใหม่ผมอยุ่ casaville ราชพฤกษ์อ่า ลุง yoyo_81.gif

ว่างๆผมไปดูบ้านลุงได้ป่ะ บ้านผมยังไม่ได้ตกแต่งภายในไรเลยอ่ะ
Edited by sthunder, 09 January 2010 - 12:01 PM.

Blue Atom's Photo Blue Atom 09 Jan 2010

วาสนาใดๆใครเล่า จะเท่ากัน...
ชอบบ้านท่านมากครับ หลงคิดว่ากำลังอ่านหนังสือ บ้านและสวนเสียอีก 55
ลำพังแค่ค่าไฟประจำเดือน เงินเดือนผมทั้งเดือนคงไม่มีปัญญาจ่าย yoyo_33.gif

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 09 Jan 2010

บ้านสวยเว่อร์มากๆครับ modern warfare จริงๆ อิอิ คุณ ronan .... ถ้าบ้านเล็กไปสนใจจะซื้อคอนโด บอกผมได้นะครับ: http://www.dvdgameonline.com/forums/index....howtopic=197336 (ขอขายของ)

boss13's Photo boss13 09 Jan 2010

สวย มากครับ

karasu's Photo karasu 09 Jan 2010

ยินดีด้วยครับ ^^

บ้านสวยมากมายน่าไปเยี่ยมเป็นอย่างมาก ^^

ผมพึ่งกลับจากไปพักตากอากาศเหมือนกัน ก็แอบคิดว่า วันดีคืนดีไปใช้ชีวิตหรูๆปีละครั้งก็น่าจะดีแฮะ เจอแบบนี้ ก็ชักอยากจะมีบ้านสวยๆเหมือนกันแฮะ LOL

แต่แบบนี้จะมีใครกล้าโชว์ต่อมั้ยเนี่ยะ หุหุหุ

ไม่มีของขวัญอะไรให้ เอาาพที่ผมไปเห็นมาให้ดูละกัน ^^

รูปใหญ่ๆเผื่อใครชอบ ^^

http://www.ziddu.com/download/8078250/DSC00207.JPG.html

http://www.ziddu.com/download/8078251/DSC00206.JPG.html

ไงก็ยินดีล่วงหน้ากับชีวิตคู่ต่อด้วยนะครับ ^^

Nanohawk's Photo Nanohawk 09 Jan 2010

เห็นแล้วชอบเลยอ่ะ

undkodlor's Photo undkodlor 09 Jan 2010

บ้านสวยมากครับ อยู่แถวราชพฤกษ์นั่นเองจากที่ดูแล้วบ้านรวมตกแต่งและอยู่ถนนเส้นนี้ราคาน่าจะ 10m กว่าๆแน่นอน เห็นแล้วผมเองอยากมีบ้านเป็นของตัวเองบ้าง แต่ยังไม่มีปัญญาง่ะ ขอบคุณที่นำบ้านสวยๆห้องสวยๆมาให้ชมกันครับ

luzifer's Photo luzifer 09 Jan 2010

สวยงามมากคับ น่าอิจฉาจัง เห็นแล้วอยากได้บ้าง

เปรียบเทียบกับห้องนอนผมแล้วเฮ้อ....อย่างกะสถานที่ลึกลับ 4519626a.gif

kong_mugen's Photo kong_mugen 09 Jan 2010

บ้านน่าอยู่มากครับ

RONAN321's Photo RONAN321 09 Jan 2010

QUOTE (sthunder @ Jan 9 2010, 11:56 AM) <{POST_SNAPBACK}>
บ้านลุงใกล้บ้านผมมากมาย บ้านใหม่ผมอยุ่ casaville ราชพฤกษ์อ่า ลุง yoyo_81.gif

ว่างๆผมไปดูบ้านลุงได้ป่ะ บ้านผมยังไม่ได้ตกแต่งายในไรเลยอ่ะ

บ้านใกล้ๆกันเลย...ไว้แวะมาเที่ยวบ้านนะคับวัดคุง yoyo_56.gif