`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

กระทู้ขอรวบรวมรายชื่อคนโดนแบนอย่างเป็นทางก...

mancdokushin's Photo mancdokushin 06 Dec 2009

กลับมาเเล้วครับ
TaG mancdokushinZเดิมจ้า

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 07 Dec 2009

กลับมาแล้วครับ gametag เดิมครับ SpinalRepuBliC

แล้วเจอกัน

panama's Photo panama 09 Dec 2009

โดนเรียบร้อยครับ เมื่อกี้นี้เอง ( อุส่าห์เลี่ยงมาได้ตั้งนาน )

nc.meen's Photo nc.meen 09 Dec 2009

QUOTE (panama @ Dec 9 2009, 01:52 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โดนเรียบร้อยครับ เมื่อกี้นี้เอง ( อุส่าห์เลี่ยงมาได้ตั้งนาน )

คือเล่นทุกวันแล้วเพิ่งโดนแบนเมื่อกี้หรอครับ หรือเพิ่งเสียบสายแลนเมื่อกี้แล้วเครื่องโดนแบน

panama's Photo panama 09 Dec 2009

QUOTE (nc.meen @ Dec 9 2009, 05:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คือเล่นทุกวันแล้วเพิ่งโดนแบนเมื่อกี้หรอครับ หรือเพิ่งเสียบสายแลนเมื่อกี้แล้วเครื่องโดนแบน

พึ่งเสียบสายแล้วก็โดนเลยครับ กะว่าจะเข้าไปอัพเดตอะไรนิดหน่อยเอง เล่นออนกับคนอื่นก็ไม่เคย ไมโครซอฟใจร้าย yoyo_63.gif

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 09 Dec 2009

แสดงว่าอาจโดนมานานแล้วครับ

Xbox360_MAN's Photo Xbox360_MAN 10 Dec 2009

แบนแล้วครับ หน้าจะโดนนานแล้วเพราะผมหลบอยู่นาน TAG::Gon2Pi
Edited by Xbox360_MAN, 11 December 2009 - 04:56 PM.

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 11 Dec 2009

รายการความคืบหน้า

เครื่องแปลง ออนไลน์แล้วครับ ผมขอเป็นพระเอกเลยครับ ตอนนี้ 2 วันแล้วยังไม่โดนครับ

pottys's Photo pottys 11 Dec 2009

โดนเรียบร้อย ปล่อยเครื่องสู่ท้องตลาด

ย้ายค่ายสู่ฝั่งแดงอีกคำรบนึง...(เปลี่ยนไปเปลี่ยน T^T)

フェイト's Photo フェイト 14 Dec 2009

ยอดนิ่งเเล้วเหรอ

guyya's Photo guyya 16 Dec 2009

กลับมาแล้ว ครับ gamerTag : gexzim ครับ

ช่วย add เค้าหน่อยน๊า yoyo_33.gif
ไม่มีใครชวนเล่นเลย เล่นกะฟ้าหรั่งได้ขีดเดียวเอง เซ็งเป็ด yoyo_63.gif

guyya's Photo guyya 16 Dec 2009

ลืมบอกไปครับ gexzim(คนที่ 116) เล่นเฉพาะเกมส์ยิงกันนะครับ พวก MW2, BattleField Bad Company ภาค 2 (กะลังจะออก)

ดังนั้นถ้าใครไม่เล่นเกมแนว FPS อย่า add กระผมให้เปลือง friendlist ท่านนะครับ

ken_san's Photo ken_san 16 Dec 2009

อ้าได้กลับมาออนแล้วคับ kenjiie 360 ค้่บบ

หลบฤดูแบนตั้งแต่ตุลา -3-

koch's Photo koch 20 Dec 2009

โดนแบนแล้วคร้าบบ 6เครื่องแล้ว ไม่อาวแล้ว พอแล้ว ออพไลน์อย่างเดียวแล้วคร้าบบ

pantametal's Photo pantametal 03 Jan 2010

เน‚เธ”เธ™เนเธšเธ™เธเธฅเธฒเธ‡เน€เธ”เธทเธญเธ™ เธ˜เธฑเธ™เธงเธฒ52 เธชเธญเธ‡เธชเธฑเธ›เธ”เธฒเธซเนŒเธ•เนˆเธญเธกเธฒเนเธ”เธ‡3เธ”เธงเธ‡เนเธฅเน‰เธงเธ„เธฃเน‰เธฒเธš เนเธšเธ™เธ›เธนเนŠเธšเนเธ”เธ‡เธ›เธฑเน‡เธšเน€เธฅเธข

Generalบ๋วย's Photo Generalบ๋วย 04 Jan 2010

Gamertag: ZengarZonboruto

เน€เธญเธฒเน„เธ›เนƒเธชเนˆเธ‹เธฑเธเธŠเธทเนˆเธญเธ™เธถเธ‡เธฅเธฐเธเธฑเธ™เธ™เน‰เธญ เธžเธถเนˆเธ‡เน‚เธ”เธ™เนเธšเธ™เธ•เธฐเธเธตเน‰ เธ•เธญเธ™เน€เธขเน‡เธ™เธ™เธตเนˆเน€เธญเธ‡ 5555 เน€เธซเน‰เธญ เธญเธธเธ•เธชเนˆเธฒเธซเนŒเธ„เธดเธ”เธงเนˆเธฒเธˆเธฐเธฃเธญเธ” เธซเธ™เธตเธ–เธถเธ‡เธกเธเธฃเธฒเธ„เธก เธญเธญเธ™เน„เธฅเธ™เนŒเธ›เธธเน‰เธšเธเน‡เน‚เธ”เธ™เนเธšเธ™เน€เธฅเธข เธซเธ™เธตเน„เธกเนˆเธฃเธญเธ”เธญเธขเธนเนˆเธ”เธต yoyo_55.gif

เนเธฅเน‰เธงเธˆเธฐเธเธฅเธฑเธšเธกเธฒเธญเธญเธ™เน„เธฅเธ™เนŒเน€เธฃเน‡เธงเน†เธ™เธตเน‰เนเธซเธฅเธฐเธ‚เธญเธฃเธฑเธšเน€เธ™เน‰เธญ ^0^

nonamexp9's Photo nonamexp9 10 Jan 2010

เธเธฅเธฑเธšเธกเธฒเนเธฅเน‰เธงเธ„เธฑเธš popness เน€เธซเธกเธทเธญเธ™เน€เธ”เธดเธกเธ„เธฑเธš