`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

รานงานสด manu 4 - 3 man city

CEFIRO's Photo CEFIRO 20 Sep 2009

ไม่รู้ยังไง แต่ นาย เจ๋งมาก โอเว่น สุดติ่งไปเลย

KulikO`'s Photo KulikO` 20 Sep 2009

สุดตีนครับ นั่งดูกับเพื่อนตั้งแต่ทุ่มครึ่ง กินข้าวถึง 2 ทุ่มแล้วดูต่อยันจบเลยฮ่าๆ ขนาดพรุ่งนี้มีสอบนะเนี่ย

ผมไม่ได้เชียร์พรีเมียร์ลีกครับ ค่อนข้างสงสาร man city อะ โดนงี้เซ็งตาย

tort2003's Photo tort2003 20 Sep 2009

ผมเป็นแฟนนอล แต่ยอมรับว่าเกมนี้สนุก แต่...

ถ้ามันจบลงโดยไม่มีข้อถกเถียงคงดีกว่านี้ yoyo_56.gif

Indyhell's Photo Indyhell 20 Sep 2009

ใครคือ โอเว่น

โอเว่น เป็นใคร

วะ

cobra's Photo cobra 20 Sep 2009

ดีใจที่แมนยูชนะในเกมส์ที่ค่อนข้างกดดันได้ขนาดนี้

แต่รู้สึกไม่ดีที่ชนะแบบไม่ใส........

psphunterzz's Photo psphunterzz 20 Sep 2009

http://www.soccer-blogger.com/2009/09/20/m...man-city-goals/

วีดีโอ ครับ ลูกต่อลูก yoyo_74.gif
สําหรับคนที่พลาดชม

nakharin's Photo nakharin 20 Sep 2009

QUOTE (jaku @ Sep 20 2009, 09:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โคตรโกง เจอมาทุกทีมแหละครับ ธรรมดาทีมที่เล่นกับman u ต้องเจออย่างนี้แหละครับ ไม่ลูกโทษ ก็โดนใบแดง ต่อเวลาโกง .....

QUOTE (honmaru @ Sep 20 2009, 09:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต่อเวลาให้แมนยูยิงชัดๆ กรรมการคงได้จากบ่อนหลายตัง

เฮ้ยย ปากแบบนี้ไปโพสที่ manager เหอะไป

ที่นี่เขาคุยกันดี ๆ แซวกันขำ ๆ

จะได้เปรียบยังไง ลูกก้ำกึ่งแค่ไหน

ก็ไม่ว่ากันถึงขนาดนี้นะ

QUOTE (Indyhell @ Sep 20 2009, 10:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครคือ โอเว่น

โอเว่น เป็นใคร

วะ

โอเว่น ก็เด็กเก่า ลิเวอร์พูลของเฮียไงค๊าบบบ

lol.gif อ๊อด อ๊อด

kie_online's Photo kie_online 20 Sep 2009

ผีโกงเวลาตาย yoyo_77.gif

Indyhell's Photo Indyhell 20 Sep 2009

กำ

ออกไป สูบุรุา เอ้ย บุหรี่ มา

เข้ามาอีกที เชลวี ยิงตอนไหน ฟะ

kua's Photo kua 20 Sep 2009

แมนยู ต้องชนะอยู่แล้วครับ เพราะ ป๋าแพนด้าแกเป็น หัวหน้าผู้ตัดสิน ครับ ถ้าเสมอในเวลา ก็ทดเจ็บไปนานๆ ถ้านำอยู่ ทดเจ็บ น้อยหน่อย ทดเจ็บทำอะไรเขาไม่ได้ ก็เอาจุดโทษไป

ชนะแบบน่าอายมากนัดนี้ yoyo_33.gif

sido_bomm's Photo sido_bomm 20 Sep 2009

ทำไมไม่มีใครคิดว่า ที่กรรมการทดนานเนี่ย กะให้แมนซิตี้ยิงอีกลูก?
จะได้มาตบผีถึงรัง 4-3

อย่างงี้ทีมที่ได้ผลประโยชน์ก็โดนด่าตลอดงั้นเหรอครับ
กรรมการนะที่เป่าผิด

กลายเป็นว่า บอลสมัยนี้ ถ้ากรรมการพลาด แปลว่าคนชนะซื้อกรรมการทันที?

เพราะว่าสกอร์อยู่ที่ 3-3 ทดนานขนาดนี้ แมนซิตี้ยิง ก็ชนะ ไม่ใช่หรือ?

jokeza's Photo jokeza 20 Sep 2009

นัดนี้เล่นดีทั้งคู่
อยากให้ออกเสมอ

แต่ แมนยู เทพจริงๆ อิอิ

เบนฟอตเตอ-นี้ ว่าว บ่อยมากๆ เซ็งกับมันจริงๆ

คุณจะเอาเรื่อง ทดเวลามาบ่นไม่ได้ ครับ ถ้าเป็นแมนซิ ยิงได้ แล้วชนะ แมนยูละ

ดังนั้น ก็ขอสรุปง่ายๆ เลย แมนยู เทพจริง กิวๆ 555555
Edited by jokeza, 20 September 2009 - 10:47 PM.

psphunterzz's Photo psphunterzz 20 Sep 2009

QUOTE (sido_bomm @ Sep 20 2009, 10:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ทำไมไม่มีใครคิดว่า ที่กรรมการทดนานเนี่ย กะให้แมนซิตี้ยิงอีกลูก?

อย่างงี้ทีมที่ได้ผลประโยชน์ก็โดนด่าตลอดงั้นเหรอครับ

กลายเป็นว่า บอลสมัยนี้ ถ้ากรรมการพลาด แปลว่าคนชนะซื้อกรรมการทันที?

เพราะว่าสกอร์อยู่ที่ 3-3 ทดนานขนาดนี้ แมนซิตี้ยิง ก็ชนะ ไม่ใช่หรือ?

+1 ครับ

พูดได้โดนใจ

แต่พี่เบนฟอสเต้อ นี่สงสัย พื่งไม่ได้จริงๆ รั่วตลอด

LOWRIDER's Photo LOWRIDER 20 Sep 2009

ก็ถ้าแมนซิตได้บุกก็เป่าหมดไง โดนปล้นเห็นๆ เอ๊!หรือเก่งจริง yoyo_48.gif

striker's Photo striker 20 Sep 2009

ชนะก็คือชนะ แพ้ก็คือแพ้
อ้างนู่นอ้างนี่เค้าเรียกว่า....

เม่น's Photo เม่น 20 Sep 2009

เรื่องอื่นผมไม่รู้ รู้แต่ว่าตอนโอเว่นยิงเข้าเฮกันลั่นบ้าน บ้านผมเด็กปีศาจแดงกันทั้งบ้าน เวลาเฮไม่ต้องเกรงใจทีมอื่น

LoveKaRaoKe's Photo LoveKaRaoKe 20 Sep 2009

ทดเวลา 5+ เป็นปกติของลีคกัลโซครับ

ถ้าแค่นี้เรียกโกงน่าเกลียดให้ลองติดตามดูไทยลีคครับ

แล้วจะรู้ว่าโกงจริงๆเป็นยังไงครับ

davedave's Photo davedave 20 Sep 2009

QUOTE (sido_bomm @ Sep 20 2009, 10:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>

คือจริงๆทดเกินแบบนี้ใครยิงก็ต้องโดนด่าทั้งนั้นแหละครับไม่ว่าแมนยูหรือแมนซิ

ผมนั่งดูอยู่ยังคิดเลยว่าถ้ามีคนยิงเข้ากรรมการรับเละแน่ๆ

พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม's Photo พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม 20 Sep 2009

คือลูกยิงลูกที่ 3 เบลลามี่ ใช้เวลาดีใจร่วมๆ 2 นาทีน่ะครับ แถมแมนยูเปลี่ยนคาริค อีก + เพิ่มจาก 4 นาทีไป ต่อเวลาเยอะเกินก็จริงแต่แมนยูดันยิงได้ซะงั้น

ปล. ล่าสุดเชลซีไปแล้ว 1-0 A.Cole 32'

Rob G's Photo Rob G 20 Sep 2009

นัดนี้แมนยูสมควรแพ้ เพราะเล่นพลาดเองนี่ละ = =" เทพเบนโชว์ล็อคอย่างเทพ ตบท้ายด้วย ริโอยกข้ามหัว(เข่าไปติดหน้าอก) อย่างสวยงาม