`
←  ห้องรีวิวหนัง
Logo
»

[Update] ข่าวหนัง โปรเจ็คต์ซูเปอร์ฮีโร่ของ...

Beastboy's Photo Beastboy 19 Oct 2008

ผมเคยดู กัปตัน อเมริกา คนเเสดง เวอร์ชั่นเก่าอ่ะคับ สนุกดี
เมื่อก่อน ในยูบีซีเอามาฉาย
ใครเคยดูบ้างงับ

rbgel's Photo rbgel 19 Oct 2008

QUOTE (Beastboy @ Oct 19 2008, 12:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมเคยดู กัปตัน อเมริกา คนเเสดง เวอร์ชั่นเก่าอ่ะคับ สนุกดี
เมื่อก่อน ในยูบีซีเอามาฉาย
ใครเคยดูบ้างงับ

+ฉบับนี้ใช่ไหมคะ . . ตูนก็เคยดูตอนเด็กๆนะ จำได้ว่าตอนอยู่ ปี2 ไปเจอในกระบะวิดีโอลดราคาที่เดอะ มอลล์ รามฯ เลยไปซื้อมาดูอีกที ไม่สงสัยเลยว่าทำไมมันแป้ก . . ไม่สนุก ไม่ตื่นเต้น ไม่น่าติดตามเลยค่ะ (ขนาดเป็นแฟนกัปตัน อเมริกาด้วยนะนี่) yoyo_31.gif yoyo_31.gif

bluedevils's Photo bluedevils 19 Oct 2008

ผมยังสงสัยอยู่ว่า

กัปตันอเมริกาถูกแช่แข็งซะขนาดนั้น

ไหงโล่พี่แกมาอยู่ที่บ้าน Tony Stark ได้ซะยังงั้นหละครับ - -'

kikuntin's Photo kikuntin 19 Oct 2008

โอ้วววววแบบนี้พลาดไม่ได้แล้ว แต่กว่าจะได้ดูก็นานเหมือนกันครับ