`
←  RPG Corner
Logo
»

พูดคุย Fable2 รวมถึง Conten Knothole Islan...

BonY_ThE_Star's Photo BonY_ThE_Star 21 Oct 2008

ผมกะว่าจะลองหาซื้อหนังสอบทสรุปมาเล่นซะหน่อยเล่นแล้วงงมากมาย - -

omegaohm's Photo omegaohm 21 Oct 2008

จบแล้วเรียบร้อย
เด๋วเล่นใหม่อีกรอบคราวนี้จะเลวละครับ

omegaohm's Photo omegaohm 21 Oct 2008

ยังไม่จบดีซะงั้น เล่นต่อ เอิ๊กๆ

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 21 Oct 2008

ทำไงถึงจะผอมได้ครับ บอกหน่อย

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 21 Oct 2008

อีกข้อครับทำไงถึงมีลูกอ่ะครับ

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 21 Oct 2008

แก้อ้วนผมตอบกระทู้ด้านนอกไปแล้วนะ

ส่วนมีลูกก็พาแฟนไปนอน แล้วเลือก unprotect ครับ ถ้าสำเร็จก็จะมีเปลเด็กอยู่ข้างๆเอง

ของผม แฟนหอบลูกหนีไปแล้ว reknow-200 Evil+100 แทบบ้ากันเลยทีเดียว yoyo_63.gif

teerawut's Photo teerawut 21 Oct 2008

QUOTE (SilentAttendant @ Oct 20 2008, 06:17 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บางเควสเล่นๆไปไม่รู้ว่ามันจะทําให้เราเป็นคนไม่ดี รับเควสไปแล้ว ส่งเควสปุ๊บเซฟเองเลย ทําไรไม่ได้ แค่ส่ง จม.รัก ไม่น่าเลย yoyo_33.gif

ป๋าก้าบผมเป็นเหมือนป๋าเลยก้าบ

ป.ล. อย่าเล่นเยอะไปนะก้าบ เรายังมีภารกิจกันอยู่

nat9's Photo nat9 21 Oct 2008

QUOTE (omegaohm @ Oct 21 2008, 01:53 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ยังไม่จบดีซะงั้น เล่นต่อ เอิ๊กๆ

ใจเย็น ๆ ครับ เกมส์นี้ถ้าคุณ เล่นจบจนครบทุกอย่างภายในอาทิตย์เดียวบอกเลย ว่าคงไม่มีทางครับ ยกเว้น เลือกทำเควส์ หลัก ๆ ถึงจะจบเร็ว แต่ถ้าทำหมด คงยากครับ มีอะไรอีกหลายอย่างมากครับในเกมส์นี้

QUOTE (MusTanGZ @ Oct 21 2008, 07:32 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แก้อ้วนผมตอบกระทู้ด้านนอกไปแล้วนะ

ส่วนมีลูกก็พาแฟนไปนอน แล้วเลือก unprotect ครับ ถ้าสำเร็จก็จะมีเปลเด็กอยู่ข้างๆเอง

ของผม แฟนหอบลูกหนีไปแล้ว reknow-200 Evil+100 แทบบ้ากันเลยทีเดียว yoyo_63.gif

ปีศาจ มัสแตง ลูกเมียหนีหมด ไม่ใช่ ผู้ชาย นรก น่ะ yoyo_77.gif

กำ นึกว่าต้องไปคุย กะเจ้าของร้าน ถึงจะได้งานทำ แต่หน้าร้านไม่มี เครื่องหมายตกใจ เหมือนร้านตีดาบเลย ที่แนๆ ซื้อมันเลยทั้งสองร้านนี้ yoyo_37.gif

kumagift's Photo kumagift 21 Oct 2008

ทำอะไรเรื่อยเปื่อยไปเรื่อย ไม่ทำเควส
มันจะแก่ รึมีผลอะไรไหมครับ

mennie's Photo mennie 21 Oct 2008

เล่น RPG บน 360 เน้นจบไวแล้วเลิกบอกจบแล้ว ไม่ได้แสดงว่าเจ๋งนะ ต้องเน้น AP เยอะๆ นั้นแหละ แจ๋วจริง

สงสัยจะจบแล้วจริงๆมั้งครับ ไม่ก็บั๊ก เพราะว่าเควสไม่ขึ้นแล้ว
เหลือแค่ ยิงกากอย กับ เก็บหีบซิลเวอร์ แล้วก็ AP 1000 ครับ

QUOTE (mennie @ Oct 21 2008, 10:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เล่น RPG บน 360 เน้นจบไวแล้วเลิกบอกจบแล้ว ไม่ได้แสดงว่าเจ๋งนะ ต้องเน้น AP เยอะๆ นั้นแหละ แจ๋วจริง

ผมเก็บ ap 1000 แน่ๆครับ ถ้าไม่ติดทำโปรเจคกับถ่ายรูปรับปริญญาก็ไม่น่าเกินอาทิตย์นี้ แน่ๆ
แล้วที่บอกว่าจบแล้วน่ะไม่ได้โชว์ว่าเจ๋งครับ ผมแค่อยากรู้ว่าใครจบแล้วบ้างจะได้ถามในเรื่องไม่ยังไม่รู้
และให้คนที่เพิ่งจะเล่นถามเราได้ถ้าติดตรงไหน
ผมก็ต้องการจบเกมโปรดแบบ perfect เหมือนกัน ถ้าเกมไหนไม่ชอบจบก็เลิก เก็บเข้ากรุ

thebank's Photo thebank 21 Oct 2008

- กินอาหารทำไมหรอครับ ยังเล่นไปไม่เยอะเลยไม่รู้
- ปรับเวลาเครื่องมีแก่มั้ย
-เจอเพื่อนๆใน offline ได้ยังไงครับ ต้องมี acc เพื่อนหรอครับ
- อยู่คนละประเทศเจอกันได้มั้ยอ่ะ

teak007's Photo teak007 21 Oct 2008

ต้องหามาเล่นแล้วครับเนี่ย yoyo_71.gif

hmashin's Photo hmashin 21 Oct 2008

QUOTE (omegaohm @ Oct 21 2008, 03:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สงสัยจะจบแล้วจริงๆมั้งครับ ไม่ก็บั๊ก เพราะว่าเควสไม่ขึ้นแล้ว
เหลือแค่ ยิงกากอย กับ เก็บหีบซิลเวอร์ แล้วก็ AP 1000 ครับ

ฟังดูแล้วเหมือนเหลือ AP แค่ 2 อันถึงจะครบ แต่จาก gamertag ยังไม่ได้ออนไลน์อัพคะแนนนี่ครับ

QUOTE (hmashin @ Oct 21 2008, 02:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ฟังดูแล้วเหมือนเหลือ AP แค่ 2 อันถึงจะครบ แต่จาก gamertag ยังไม่ได้ออนไลน์อัพคะแนนนี่ครับ

ยังไม่ครบหรอกครับคุณเป้ เหลือพวก ยิบย่อยเยอะเลย ที่ไม่ได้ต่อออนไลน์เพราะว่า สายแลนขาดขี้เกียจซื้อครับ
คอมก็โหลดบิทตลอดไม่อยากถอด ต้องรอไปซื้อก่อนน่ะครับถึงจะอัพคะแนนได้ แต่คงต้องหยุดเล่นไปซัก 4-5 วันก่อนตอนนี้งานเร่งมากมาย

hmashin's Photo hmashin 21 Oct 2008

อ้าว สงสัยผมเข้าใจผิดไปเอง ขอโทษครับ

ตอนนี้ patch ใหม่มาแล้วนะครับ กำลังโหลดอยู่ คิดว่าน่าจะำสำหรับ coop

nat9's Photo nat9 21 Oct 2008

QUOTE (hmashin @ Oct 21 2008, 04:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อ้าว สงสัยผมเข้าใจผิดไปเอง ขอโทษครับ

ตอนนี้ patch ใหม่มาแล้วนะครับ กำลังโหลดอยู่ คิดว่าน่าจะำสำหรับ coop

อ้าว เหรอ อย่างนี้ ต้องด่วนซะแ้ว้ว ว ว เรา เดี๋ยว.โหลด เลย

makaay's Photo makaay 21 Oct 2008

เล่นๆอยู่แล้วแมลงวันตอมเพียบเลยทำไงครับตาคลําด้วยอะเหอแก้ไงหว่าช่วยทีคาบ

mennie's Photo mennie 21 Oct 2008

QUOTE (omegaohm @ Oct 21 2008, 12:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมเก็บ ap 1000 แน่ๆครับ ถ้าไม่ติดทำโปรเจคกับถ่ายรูปรับปริญญาก็ไม่น่าเกินอาทิตย์นี้ แน่ๆ
แล้วที่บอกว่าจบแล้วน่ะไม่ได้โชว์ว่าเจ๋งครับ ผมแค่อยากรู้ว่าใครจบแล้วบ้างจะได้ถามในเรื่องไม่ยังไม่รู้
และให้คนที่เพิ่งจะเล่นถามเราได้ถ้าติดตรงไหน
ผมก็ต้องการจบเกมโปรดแบบ perfect เหมือนกัน ถ้าเกมไหนไม่ชอบจบก็เลิก เก็บเข้ากรุ

ผมไม่ได้ว่าคุณโอมนะครับ แต่พูดรวมๆน่ะครับ

อย่าง Oblivion เล่นแต่เมนเควสต์จบ แล้วมาบอกว่า เล่นจบแล้ว ประมาณนั้นแหละ