`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

Tales of Vesperia แลกเปลี่ยนความคิดและปริศ...

aradinz's Photo aradinz 19 Apr 2009

ถามหน่อยในฉากต่อสู้เปลี่ยนตัวบังคับได้ไมครับ เปลี่ยนได้ทำไงอ่ะ

แล้วก้อชุดอ่ะครับ มีเปลี่ยนไงเคยดูในยูทูป พระเอกมันใส่หมวกด้วยอ่ะ ทำไงเหรอ

Godsephiroth's Photo Godsephiroth 18 Aug 2009

QUOTE (aradinz @ Apr 19 2009, 10:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถามหน่อยในฉากต่อสู้เปลี่ยนตัวบังคับได้ไมครับ เปลี่ยนได้ทำไงอ่ะ

แล้วก้อชุดอ่ะครับ มีเปลี่ยนไงเคยดูในยูทูป พระเอกมันใส่หมวกด้วยอ่ะ ทำไงเหรอ

ต้องผสมของในหมวดหีบสมบัติคับ

ต้องได้ของมาเหมือนกันถึงเปลี่ยนได้หมวกนี่ได้จากการผสมอาวุธเหมือนกันในหมวดหีบสมบั
ติ