`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

รวบรวมข้อมูลต่างๆพร้อม พูดคุย ถามตอบ เกี่ย...

TONBO's Photo TONBO 28 Sep 2008

ระบบ live ของ 360 มันดีอยู่แล้วครับ นับเป็นจุดแข็งอย่างนึงที่ทำให้ผมไม่คิดย้ายฝั่งเลย
เพราะผมเน้นออนไลน์เป็นหลักน่ะครับ

แต่อยากจะบอกว่าฝั่ง 360 เอง เอาเฉพาะในลิสต์ผมยังมีคนเล่นเกมนี้แค่ไม่กี่คนเหมือนกัน
สงสัยจะเบื่อกันแล้วมั้งครับ(หมดวาระ 555) แต่ผมยังเล่นอยู่นะ ตอนนี้ผมกำลังหัดเล่นตัวอื่นๆที่ไม่ใช่ตัวถนัดอยู่บ้าง
จะได้เล่นเป็นทุกตัวครับ ไว้ถ้ากลับมาแล้วมาเล่นกันนะครับ เรียกได้ตลอด ถ้าไม่ติดอะไรจะเข้าไปเล่นด้วยครับ

Kanyne360's Photo Kanyne360 30 Sep 2008

ผมก็ยังเล่นอยู่ทุกศุกร์เสานะครับ ยังออนเจอกันบ่อยๆ : p แต่หลายๆทีก็เป็นเพื่อนผมเล่นนะครับ เพื่อนมาบ้านทุกอาทิดอ่ะฮาๆ

ปล. ตาทอนโบโหดดดดดดดดดด

BF2142's Photo BF2142 10 Oct 2008

QUOTE (Kanyne360 @ Sep 30 2008, 12:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก็ยังเล่นอยู่ทุกศุกร์เสานะครับ ยังออนเจอกันบ่อยๆ : p แต่หลายๆทีก็เป็นเพื่อนผมเล่นนะครับ เพื่อนมาบ้านทุกอาทิดอ่ะฮาๆ

ปล. ตาทอนโบโหดดดดดดดดดด

ถ้าเพื่อนมาอินไวท์ผมเลยครับเสี้ยนอยู่ เคยเล่นกับเพื่อนคุณคานะไปรอบนึงละ

ไนท์แมร์คอมโบอลังการมาก yoyo_71.gif

Aztray360's Photo Aztray360 17 Oct 2008

ถามหน่อยค้าบเวลาหาของเนี่ยมันหาได้แต่ใน หอคอยเหรอครับแล้วมันหาด้วยวิธีอื่นได้ไหมอะครับ

เห็นคนอื่นแต่งตัวละครทำหน้าไรกันเก่งจางเลยของผมมันไม่มีของไรให้แต่งเลยง่ะ

reginaz's Photo reginaz 19 Oct 2008

พอดีเพิ่งถอยเครื่องมา ยังมีคนเล่นอยู่ป่ะคับ ชื่อ KaMuTz นะคับ มือใหม่ อยากเล่นด้วย แอดมาได้เลยนะคับ

มือใหม่คอนโซล's Photo มือใหม่คอนโซล 10 Mar 2009

เพิ่งมาเห็นกระทู้ เก็บตัวละครมายังไม่ได้หมดเลยหลังๆยากส์จังชั้นสี่สิบกว่าแพ้ตลอดเลย

Beckham1's Photo Beckham1 10 Jun 2009

ผมเพิ่งเล่นเองครับ ถ้าใครยังเล่นอยุ่ add มาได้เลยนะครับ (แล้วช่วยออมมือด้วยนะครับ) yoyo_73.gif