`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

รายงานสภาพล่าสุดไดโดม่อน

Gal3l3's Photo Gal3l3 01 Aug 2008

ผมว่า ไดโดม่อนสาขา เซ็นทรัล ปินเกล้า ห่วยแตกสุดๆ ผมเข้าไปยืนรอ เกือบ 15 นาที พนักงานเดินผ่าน

ไม่สนใจเลย พอมาถามว่ามากี่ที่ ผมเลย กวนๆไป ดูเองดิ พอพาไปที่โต๊ะผมบอก ไม่กินละห่วย กวนมัน มั้ง

แต่ ที่ เดอะมอลล์ บางแค โอเค เลย สั่ง รอไม่นาน มันแล้ว แต่ที่ จริงๆ เลย

knotb's Photo knotb 02 Aug 2008

เพิ่งไปกินที่เดอะมอลบางแคมาเอง รอไม่นานมากนะ แต่ทำไมอาหารไม่เหนครบตามรูปเลย

poringAday's Photo poringAday 06 Aug 2008

ไปกินเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาผมสั่งชุดเดี่ยวเลย เข้ายกมาก็ไม่นาน แต่รอเค้ามาลงไฟให้นี่นานมาคับ ผมอ่านหงสาไปเกือบจะเล่มแล้วพึ้งจะมา

แถมการเติมน้ำก็ช้าต้องหมดแล้วถึงจะมาเติม จนผมรอจนจะขาดน้ำตาย

ปล.หมูซีอ้วญี่ปุ่นไม่ได้เรื่องเลย เนื้อวัวขุนผมย่างนานไปหน่อยเนี้ยวแซด~ แต่พอย่างพอเหมาะก็โอเค เอ๊ะ~ ยังไง หมุสไลร์นี้แน่นอน

JaoTuaPuan's Photo JaoTuaPuan 07 Aug 2008

เพิ่งไปทานสาขา เดอะ มอลล์ งามวงศืวานมาคับ
ไม่ประทับใจเลยคับบริการไม่ค่อยดีคับ สั่งมาเสิร์ฟอาหารก็ขาด เรียกมาเติมน้ำก็นานกว่าจะมา
แต่เด็กเสิร์ฟบางคนก็บิรการดีคับ(แต่ส่วนน้อย) ร้านนี่ก็ทำไม่ค่อยสะอาดสักเท่าไหร่
ไปกับแฟน แฟนปกินครั้งบอกเลยว่า"มากินครั้งเดียวไม่อีกแล้วนะ"

ArSeNaL . .'s Photo ArSeNaL . . 08 Aug 2008

ผมกะเพื่อนๆ แบนมัน ร่วม 4 ปีได้แล้วครับ 555
ขอให้มันเติมน้ำซุบ แม่มรอครึ่ง ชม. น้ำแหกติดก้นหม้อ เน่าเหม็นไหม้หมดเลย
สั่งอาหารไม่ต้องสืบ สั่งครั้งนึง รอ 5 นาทีอย่างต่ำ
เลวร้ายมากร้านนี้ เหอๆๆ

pottys's Photo pottys 16 Aug 2008

ล่าสุดสองสามวันที่ผ่านมาผ่านไปสาขาดีโอสยาม

ร้านผีสิงครับ โล่งมากๆ yoyo_71.gif

thebester119's Photo thebester119 18 Aug 2008

ผมว่าก็พอไหว นะครับกับ ราคา 199

Alphonite's Photo Alphonite 19 Aug 2008

ตั้งแต่มีหมูกระทะ ผมไม่เข้าไดโดม่อนอีกเลย

PeAchYJuNg's Photo PeAchYJuNg 19 Aug 2008

เริ่มแย่แล้วครับ เพราะไม่poppularเหมือนเมื่อก่อนแล้วตอนนี้ไงๆก็สู้หมูกระทะธรรมดาๆไม่ได้

MoDiFy's Photo MoDiFy 19 Aug 2008

กินมากๆ ระวัง มะเร็ง ถามหานะครับ...........

neopeax's Photo neopeax 27 Aug 2008

มีความทรงจำดีๆ กะร้านนี้
แต่สงสัย
ต้องลืมๆมันไปให้หมดแล้ว
แต่ที่งงคือ ทนกินไปได้ไงตั้ง 4 รอบ เนี่ยครับ
นับถือเลยท่าน yoyo_71.gif

Ryo's Photo Ryo 28 Aug 2008

ไดโดม่อนคืออะไร ใช่รถขยะรึป่าวนะ

teak007's Photo teak007 13 Oct 2008

ร้านนี้เคยกินตอนเด็กๆครับ

โตมาไม่ได้กินเรย yoyo_29.gif

nanva's Photo nanva 20 Oct 2008

ไม่ได้แวะไปร้านนี้มานานแล้วเหมือนกัน yoyo_05.gif

High's Photo High 29 Oct 2008

เด้วนี้ผมไม่ได้ไปกินไดโดมอนแล้วอ่า

มากิน บาร์บีคิว พลาซ่า แทนแล้วอ่าาคับ

janeos's Photo janeos 12 Feb 2010

เธญเธทเธญเธก เน€เธกเธทเนˆเธญเธเนˆเธญเธ™เธœเธกเธเน‡เธŠเธญเธšเธกเธฒเธเน†เธ„เธฃเธฑเธš

mancdokushin's Photo mancdokushin 27 May 2010

เธชเธกเธฑเธขเธชเธดเธšเธเนˆเธฒเธ›เธตเธเนˆเธญเธ™เน„เธ›เธเธดเธ™เน€เธเธทเธญเธšเธ—เธธเธเธงเธฑเธ™เธญเธฃเนˆเธญเธขเธเธดเธ™เธˆเธ™เธ™เน‰เธณเธซเธ™เธฑเธเธžเธธเนˆเธ‡เธ›เธฃเธตเนŠเธ”เน€เน€เธ•เนˆเธžเธญเธ•เน‰เธญเธ‡เธžเธฒเธ•เธฑเธงเน€เธญเธ‡เน„เธ›เธ•เธ›
เธ—เธเธฅเธฑเธšเธกเธฒเธญเธตเธเธ—เธตเน€เธ›เธฅเธตเนˆเธขเธ™เน„เธ›เน€เธขเธญเธฐ
เธชเธฃเธธเธ›เน€เธฅเธขเธ”เธตเธเธงเนˆเธฒเธงเนˆเธฒ เธ–เน‰เธฒเน„เธกเนˆเธ›เธฃเธฑเธšเธ›เธฃเธธเธ‡เธšเธญเธเน„เธ”เน‰เน€เธฅเธขเธซเธกเธ”เน€เน€เธ™เนˆเน†เน€เธชเธตเธขเธ”เธฒเธขเธฃเธชเธŠเธฒเธ•เธดเธ—เธตเนˆเธเธดเธ™เธกเธฒ เธญเธขเธฒเธเธฃเธธเน‰เธˆเธฃเธดเธ‡เน†เนƒเธ„เธฃเธšเธฃเธดเธซเธฒเธฃเธงเน‰เธฒ