`

Jump to content

Man Utd. ได้แชมป์ UCL แล้วครับ

2 replies to this topic

#1 Razeil

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 22 May 2008 - 05:03 AM

ลุ้นจนเหนื่อยอีกแล้วครับ เชลซีเล่นดีมาก (ครึ่งหลังดูจะดีกว่าแมนยูมาก)

ในเวลาเสมอกัน 1-1 โดย โด้(แมนยู) กับ แลมพ์(เชลซี)
ต้องดูกันจนจุดโทษ โดยแมนยูชนะไป 6-5 แบบลุ้นจนเตะซัดเดนเดธ

ลุ้นเหนื่อยจิงๆกว่าพี่จะได้แชมป์ซักที 9 ปีที่แล้วก็แนวๆนี้

ยินดีกับเหล่าเด็กผีทุกท่านครับ(ผมด้วย) แมนยูปีนี้เล่นมันส์มาก ป๋าเฟอร์กี้แกเจ๋งจิงๆ เจ็ทโด้ก็เยี่ยม ป๋ากิ๊กก็แจ๋ว เล่นกันดีทุกคนจิงๆปีนี้

ปล.ขอแสดงความเสียใจกับแฟนๆเชลซีด้วยนะครับ สู้ได้ดีจิงๆปีนี้

#2 ~!3oSo~!!!~SenSeN~

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 23 May 2008 - 06:45 PM

ดีจัยมากมาย คับ

เด็กผี คับ

#3 ~BusteR~

You are not alone.

• High Royal Executive Members
  • Interests:DGO BATTLE SYSTEM

Posted 25 May 2008 - 04:14 PM

55318906.gif ดีใจสุดๆ ลุ้นจนตัวโก่งเลยครับ ไม่ได้ดูบอลที่สนุกๆ แบบนี้มานานละ