`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

Man Utd. ได้แชมป์ UCL แล้วครับ

Razeil's Photo Razeil 22 May 2008

ลุ้นจนเหนื่อยอีกแล้วครับ เชลซีเล่นดีมาก (ครึ่งหลังดูจะดีกว่าแมนยูมาก)

ในเวลาเสมอกัน 1-1 โดย โด้(แมนยู) กับ แลมพ์(เชลซี)
ต้องดูกันจนจุดโทษ โดยแมนยูชนะไป 6-5 แบบลุ้นจนเตะซัดเดนเดธ

ลุ้นเหนื่อยจิงๆกว่าพี่จะได้แชมป์ซักที 9 ปีที่แล้วก็แนวๆนี้

ยินดีกับเหล่าเด็กผีทุกท่านครับ(ผมด้วย) แมนยูปีนี้เล่นมันส์มาก ป๋าเฟอร์กี้แกเจ๋งจิงๆ เจ็ทโด้ก็เยี่ยม ป๋ากิ๊กก็แจ๋ว เล่นกันดีทุกคนจิงๆปีนี้

ปล.ขอแสดงความเสียใจกับแฟนๆเชลซีด้วยนะครับ สู้ได้ดีจิงๆปีนี้

~!3oSo~!!!~SenSeN~'s Photo ~!3oSo~!!!~SenSeN~ 23 May 2008

ดีจัยมากมาย คับ

เด็กผี คับ

~BusteR~'s Photo ~BusteR~ 25 May 2008

55318906.gif ดีใจสุดๆ ลุ้นจนตัวโก่งเลยครับ ไม่ได้ดูบอลที่สนุกๆ แบบนี้มานานละ