`

Jump to content

มือถือก้อปปี้จากจีน ระบาดใน ebay ครับ!!!

2 replies to this topic

#1 nointrend

^ ^"

• High Royal Executive Members

Posted 07 January 2008 - 01:40 PM

มือถือจีนเดี๋ยวนี้เหมือนมากๆนะครับ จริงๆวางขายหน้าตู้คนเดินมาซื้อไม่ผิดแน่นอนถ้าบอกว่าเป็นเครื่องก้อปแต่มีพ่อค้ามัก
ง่ายโพสท์ว่าเป็นของแท้เลยใน ebay

เจอมา 2 คนแล้วครับ เป็นรุ่น 6300 เครื่องใช้บอดี้แท้ nokia ปุ่มก็แท้ แต่บอร์ดเป็นของจีนครับ เมนู การใช้งานต่างกันหมดครับ ที่สำคัญลำโพงเสียงดังแต่แตกพร่ามากๆ

ใครจะซื้อมือถือจาก ebay ระวังหน่อยนะครับ

#2 k9999

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 07 January 2008 - 01:49 PM

เดี๋ยวนี้สอดใส้น่ากลัวจริงๆนะครับ แบบนี้ไม่เปิดเครื่องดูนี่ดดนฟันหัวขาดเลย(แต่ผมก็ไม่สน ebay อยู่แล้วอ่ะ)

#3 The Great Wall

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 12 January 2008 - 11:09 PM

บางรุ่นนี่ทำอย่างเหมือนเลยครับ 4519626a.gif