`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

มือถือก้อปปี้จากจีน ระบาดใน ebay ครับ!!!

nointrend's Photo nointrend 07 Jan 2008

มือถือจีนเดี๋ยวนี้เหมือนมากๆนะครับ จริงๆวางขายหน้าตู้คนเดินมาซื้อไม่ผิดแน่นอนถ้าบอกว่าเป็นเครื่องก้อปแต่มีพ่อค้ามัก
ง่ายโพสท์ว่าเป็นของแท้เลยใน ebay

เจอมา 2 คนแล้วครับ เป็นรุ่น 6300 เครื่องใช้บอดี้แท้ nokia ปุ่มก็แท้ แต่บอร์ดเป็นของจีนครับ เมนู การใช้งานต่างกันหมดครับ ที่สำคัญลำโพงเสียงดังแต่แตกพร่ามากๆ

ใครจะซื้อมือถือจาก ebay ระวังหน่อยนะครับ

k9999's Photo k9999 07 Jan 2008

เดี๋ยวนี้สอดใส้น่ากลัวจริงๆนะครับ แบบนี้ไม่เปิดเครื่องดูนี่ดดนฟันหัวขาดเลย(แต่ผมก็ไม่สน ebay อยู่แล้วอ่ะ)

The Great Wall's Photo The Great Wall 12 Jan 2008

บางรุ่นนี่ทำอย่างเหมือนเลยครับ 4519626a.gif